ตอบ: หมาใคร.. ?
โดย น้อยหน่า ('.' ) - Tuesday, 1 August 2006, 07:00PM

โกวป้า ... พายุหล่อมั๊ย อุตสาห์ให้นายหญิงของน้องนีโอแต่งหล่อให้นะเนี่ย 555+ มันต้องหล่อกันหน่อย. พายุไม่อยากเป็นหมาธรรมดา เพราะพายุสารพัดนึกอยากจะหล่อได้

มา มะ... มาให้พายุ ล.เลีย ซักแผล็บ-สองแผล็บม่ะ
โดย พายุ วงศ์วายุ - Wednesday, 2 August 2006, 03:00PM

สวัสดีครับโกวป้า... วันนี้โกวป้ามาแต่เช้าเชียวนะครับ...
พายุดีใจจังเลย...เอิงเอย...ที่โกวป้ามา...
อาทิตย์ที่ผ่านมานี้พายุเป็นเด็กเอ๋ย...เด็กดีทุกวันเลยครับ...
ประเดี๋ยวโกวป้าช่วยไปเปิดประตูรับพายุเข้าบ้านด้วยนะครับ

พายุว่าโกวป้าจะล้วงมือเข้ามาลึกๆ กว่านี้ก็ได้ครับ...
พายุจะไม่งับนิ้วโป้งของโกวป้าอีกแล้วครับ... จิงๆน๊าคร๊าบ

โดย พายุ วงศ์วายุ - Wednesday, 2 August 2006, 03:22PM

โธ่! พายุล้อเล่นหน่อยเดียวเอง... โกวป้าก็เผ่นแน่บไปเก็บข้าวเก็บของจะเข้าบ้านซะละ...
กลับมานี่ก่อนครับ... พายุเพิ่งจะเลียหน้าโกวป้าไปได้ไม่กี่แผล็บเองอ่ะครับ

เอ! ทำไมหมู่นี้โกวป้าใจเสาะจัง... แผลที่นิ้วโป้งก็หายสนิทดีแล้วไม่ใช่เหรอครับ...
แล้วโกวป้าอย่าลืมเปิดประตูรับพายุเข้าบ้านด้วยน๊าคร๊าบ บ บ บ

โดย พายุ วงศ์วายุ - Thursday, 3 August 2006, 02:56PM

เมื่อวานนี้พายุลัดขั้นตอนไปหน่อยครับ... ที่จริงก่อนที่โกวป้าจะเผ่นแน่บไปเก็บข้าวเก็บของเข้าบ้านน่ะครับ... มันต้องผ่านขั้นตอนนี้ก่อนครับ... ขั้นตอนการเกาสะโพกครับ... โกวป้าจะมาแค่ยืนให้พายุเลียหน้าแผล็บ-สองแผล็บ แล้วก็เดินจากไปเฉยๆ น่ะไม่ได้หรอกนะครับ... พายุมิยินยอมครับ

โดย ชูศักดิ์ ปั้นเหน่งเพชร - Thursday, 17 August 2006, 01:24PM

คุณน้อยหน่า..คร้าบ

เฉลยหรือยังล่ะครับ.....หมาใคร....ชื่อเรียงเสียงใด......กันเล่า...มะลิกะหมีพู รอฟังอยู่นา...

โดย น้อยหน่า ('.' ) - Thursday, 17 August 2006, 03:30PM
  หมาตัวนั้นชื่อ วาศ์วายุ ซึ่งเร็วๆนี้เค้าจะโกอินเตอร์ถึง USA เชียวนะจะบอกให้ ไม่ใช่ความหล่อไปเตะตาใครเค้าจนมาขอซื้อไปเลี้ยงดูหรอกนะ อิ อิ อิ อาโกวแอบนึกในใจมีคนมาขอซื้อสักห้า้้ล้านจะขายเลยเอา ฮ่า ๆ แต่ราคาที่คิดไว้มันก็สูงเสียไม่มีใครยอมทุ่มทุนซื้อวงศ์วายุ ก็อยู่ Thailand ในวงศ์..ของอาโกวต่อไปเหอะ ไปเมกาแต่ซื้อก็พอ ฮ่า ๆ

Click to enter http://www.bangkaew.com/elearning3

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew