หมาใคร.. ?
โดย น้อยหน่า ('.' ) - Friday, 14 July 2006, 11:35AM

จำได้มั๊ย.. หมาใครหว่า...ชื่ออะไร?.. ทายถูกมีรางวัลจากเจ้านายของหมาตัวนี้ ฮิ ๆ ๆ

พบกันเร็ว ๆ นี้
ตอบ: หมาใคร.. ?
โดย Dumilk .. - Friday, 14 July 2006, 12:21PM

อ้วนๆแบบนี้ นีโอป่าวพี่.....แต่ไม่น่าจาใช่นา ถ้าเป็นนีโอพี่ไม่เอามาทายแน่...

ง่ายไปๆ  ...............มิ้ลมาตอบคนแรก ตอบไม่ถูกมีรางวัลป่าว.....อุอุเท่

โดย จิตรใส สิระชัยนันท์ - Friday, 14 July 2006, 12:53PM

อวบๆ อั๋นๆ ขาวจั๊วน่าเจี๊ยแบบนี้จะเป็นใครไปไม่ได้นอกจาก   แอ่น แอ้น แอ๊น!!!!!

ขอตอบ....หวานใจพี่พายุ....เป็นคำตอบสุดท้ายครับ  แก้มแดง

โดย จิตรใส สิระชัยนันท์ - Friday, 14 July 2006, 01:13PM
  ม่ายช่ายน้องน้ำมนต์จริงหรือครับพี่น้อยหน่า   แงแงเศร้า
โดย น้ำมนต์ วงศ์มินตรา - Friday, 14 July 2006, 01:50PM

น้องน้ำมนต์ก็ไม่รู้้เหมือนกันค่ะว่าหมาอ้วนพีตัวนี้เป็น "หมาใคร"...
รู้แต่ว่าถึงเค้าจะอ้วนพียังไง... เค้าก็เป็น "หวานใจ" ของน้องน้ำมนต์ตลอดไปค่ะ
โดย น้อยหน่า ('.' ) - Friday, 14 July 2006, 01:54PM
  ไม่รู้ว่าเป็น "หมาใคร"... แต่...รู้ว่าเค้าก็เป็น "หวานใจ" ของน้องน้ำมนต์ -- 5 5 5 5 5 5 โอ๊ย 5 5 5 5 5 อู๊ย... 5 5 5 5 5 5 5 เค้าก็เป็น "หวานใจ" ของน้องน้ำมนต์ 5 5 5 5 มั่นใจขนาดนั้นเชียวเหรอ..........อ
โดย จรัญ กาลตนากูล - Friday, 14 July 2006, 01:53PM

หมาใครผมไม่รู้ ที่รู้ไม่ใช่หมาผม มองไปก็ไม่ใช่ขวัญใจพี่พายุ จะว่าน้องน้ำมนต์คนสวยก็ไม่เชิง สงสัย... แม่นแหล่ว แม่นแหล่ว โอ่งน้ำมนต์ โอ่งน้ำมนต์

เฮ้อ แม่เจ้าประคุณ ตุ้ยนุ้ยจะหาไหนเปรียบเปรย

โดย จิตรใส สิระชัยนันท์ - Friday, 14 July 2006, 01:56PM
  เป็นพี่พายุเองหรือครับ   โอ้!!! มายก๊อด  ตามน้องน้ำมนต์มาติดๆ  กัดฟัน
โดย น้อยหน่า ('.' ) - Friday, 14 July 2006, 02:05PM
  ไม่แน่น๊า.... อาจใช่น้องไปร์ทก็ได้ มีมุมหนึ่งที่นั่งแบบนี้ทอดตามองท้องฟ้าสุดลูกหูลูกตาฃ

เออ แต่รูปนั้นก็เหมือน โอ่ง จริงๆเนอะคุณจรัญ อิอิอิอิ
โดย พายุ วงศ์วายุ - Friday, 14 July 2006, 02:08PM

พายุไม่ได้ "ตาม" น้องน้ำมนต์มาติดๆหรอกนะครับ... น้องน้ำมนต์ตะหากล่ะครับที่ตามพายุมาติดๆ
นี่ครับ... รูปของพายุ ณ ปัจจุบัน... พายุยังชอบนอนท่า "ไก่ย่าง" อยู่เหมือนเดิม...
หรือจะเรียกใหม่ว่าท่า "หมูย่าง" ก็ได้ครับ
โดย พายุ วงศ์วายุ - Friday, 14 July 2006, 02:26PM

พายุชอบนอนท่า "ไก่ย่าง"... แต่น้องน้ำมนต์ชอบนอนท่า "ไก่ย่น" ครับ...
เห็นป่าวคับ... "ไก่ย๊น...ย่น" จริงๆเลยครับ
โดย จรัญ กาลตนากูล - Friday, 14 July 2006, 02:10PM

ถ้าเป็นเจ้าไปร์ทละก็ แค่มองขนหางเส้นสุดท้ายผมก็จำได้แล้วคร๊าบ

โดย น้อยหน่า ('.' ) - Friday, 14 July 2006, 02:18PM
  ขนาดนั้นเชียว..ว คุณจรัญ....5 5 5

งั้นงานนี้ไม่มีใครได้รางวัลจากเจ้าของหมาสักคน เพราะเจ้าของเค้าไม่ออกมารับว่าเป็นหมาของเค้าหรือไม่ ที่แน่ ๆ ไม่ถูกกันจ๊ะที่ทายกันมา ขนาดน้องน้ำมนต์ยังบอกเลย "ไม่รู้หมาใคร.."
โดย น้อยหน่า ('.' ) - Friday, 14 July 2006, 05:43PM

ดูดิ..เป็นสาวเป็นนางทำไปได้ แล้วอย่างนี้จะมีกิ๊กกับใครเค้า มีแต่พี่ยูกยักเท่านั้นแหละที่เออออห่อหมกกับเราอ่ะ อิ อิ อิ

อ๊าว..เบ่งจนตัวโก่งตัวพองเลยนะเธอ...
โดย พายุ วงศ์วายุ - Friday, 14 July 2006, 06:39PM

น้องน้ำมนต์น่ะ... ชอบทำให้พี่พายุขายหน้าวันละห้าเบี้ยอยู่เรื่อยเลย...
ยังดีนะเนี่ยที่ไม่โดนซูมเหมือน "ของ" น้องนีโอน่ะ...

เอางี้ละกันนะน้องนีโอ... เราไม่ใช่หมาอื่นหมาไกล... เป็นหมากันเองแท้ๆ
พี่พายุยินดีจำหน่ายถ่ายโอนน้องน้ำมนต์ให้น้องนีโอไปฟรีๆเลยละกัน

ตกลงปลงใจเมื่อไหร่... น้องนีโอชวนนายหญิงมารับตัวน้องน้ำมนต์ไปได้เลยครับ...
โดย น้อยหน่า ('.' ) - Friday, 14 July 2006, 06:42PM
  ม่าย..เอา เดี๋ยวพี่จอยจะไม่มีผู้ช่วย
โดย จรัญ กาลตนากูล - Friday, 14 July 2006, 09:01PM

เจ้านีโอเอ๊ย หนาวนี้อุ่นแน่ ถ้าไม่แบนเป็นหมึกบดซะก่อน

โดย Pingpong \(-_-)/ - Monday, 17 July 2006, 03:25PM

ใช่ตัวล่างป่าว

มีมาร์คกิ้งคล้ายกันเลย

แก้ข่าว  เอามาให้ดูเล่นๆ   ไม่เกี่ยวกับคอกคุณน้อยหน่า  กัดฟัน

จาก  http://www.banbangkaew.com

โดย น้องฮัช รูปหล่อ - Sunday, 16 July 2006, 06:09PM

ไม่รู้จักหรอกนะ แต่ขอบอกว่าน่ารักมักๆๆๆๆ อวบและอ้วนน่ารัก เสียดายจัง น้องฮัชเห็นต้องเข้าไปจีบ แต่น้องฮัชเราไม่มีบุญนะ ให้ลูกหลานใครไม่ได้ แต่ก็เถอะ มีความสุขดีก็คงพอนะ

อยากเห็นตัวจริง นัองน้ำมนต์ น้องพายุ น้องไบรท์ น้องนีโอจังเลย จะพาน้องฮัชไปเยี่ยม หรือจะนัดกันเจอที่ไหนได้บ้างคะ

ที่สนามทบ 1 ถ วิภาวดี เขาอนุญาตให้หมาเขาไปเดินเล่นนะ ถ้าอยู่ในกรุงเทพฯกัน ไปเจอกันที่นี้ก็ได้นะคะ  สนใจกันไม๊คะ

โดย จรัญ กาลตนากูล - Sunday, 16 July 2006, 11:17PM

นี่ถ้าถ่ายในน้ำ ไม่เห็นปาก ไม่เห็นหาง ไม่เห็นขา  ไปร์ท  จะทายว่า "น้องยูน" ชัวร์

เธอจะเป็นใครมาจากไหนไม่สำคัญ มาทายกันซิว่า เอวเธออยู่ตรงไหน สงสัยจัง

โดย น้อยหน่า ('.' ) - Sunday, 16 July 2006, 11:51PM
  "นัองน้ำมนต์ น้องพายุ น้องไบรท์ น้องนีโอ"

ตอบคุณปารีณา ชื่อหมาแต่ละตัวที่เอ่ยมานั้น ฮ่า ๆ เจอแล้วจะหนาวพะยะค่ะ ถ้าเจอเจ้าของก็พอไหว แตก็่ยินดีที่จะเจอน้องฮัชนะเพราะน้องฮัชรับแขก พี่นีโอพี่พายุขอดูห่าง ๆ (ห่างหลายร้อยกิโล)แล้วกัน ส่วนเจ้าไปร์ทไม่แน่ใจดีกรีความเร้าร้อน น้องน้ำมนต์ก็อ้วนวันอ้วนคืนจนเจ้าของอุ้้มม่าย...ยไหวต้องใช้ 4 คนหามเชียวน๊า ฮ่า ๆ ๆ

"้น้องฮัชเห็นต้องเข้าไปจีบ แต่น้องฮัชเราไม่มีบุญนะ ให้ลูกหลานใครไม่ได้" ไม่ได้หรอกจ๊ะหมาตัวนั้นน้องฮัชจะจีบไมไ่ด้นะเดี๋ยวฟ้าผ่าตายเลย แถมจะโดนกัดฟรี ๆ อีกนะจะบอกให้ อิอิอิ

สนามทบ 1 ถ วิภาวดี มันอยู่ต้องไหนอ่ะไม่รู้จักคนเยอะมั๊ย ถ้ามีมุมสงบก็น่าสนวันหลังจะได้พาน๊โอไปนั่งรถเล่น

---------

คุณจรัญ ถ้าถ่ายในน้ำทายว่า "น้องยูน" ก็นั่นเค้าถ่ายบนบก จะดูเป็นอะไรดีล่ะ
โดย พายุ วงศ์วายุ - Monday, 17 July 2006, 08:41AM

สวัสดีครับคุณปารีณาและน้องฮัช... ขอบคุณครับที่ชมว่าพายุกับน้องน้องน้ำมนต์อวบอ้วนน่ารัก...
เห็นในรูปก็น่ารักน่ากอดดีอยู่หรอกครับ... แต่ถ้าเจอตัวจริง... ความน่ารักน่ากอดจะหายวับไปกับตาครับ
เพราะว่าพายุดุมาก ก ก ก ก ก ก... อาโกวไม่กล้าพาพายุไปไหนหรอกครับ
แค่พาไปฉีดวัคซีนปีละครั้ง... อาโกวก็ใจหายใจคว่ำ-ใจเต้นไม่เป็นส่ำแล้วครับ

คุณปารีณาจะรู้จักพายุกับน้องน้ำมนต์มากขึ้นโดยไม่ต้องเจอตัวจริงได้ที่ http://www.bangkaew.com/nammon/ หรือที่กระดาน "เรื่องจริงอิงนิยายบางแก้ว" ใน "หน้าหลัก" ของเว็บนี้ครับ . . . พร้อมกันนี้ก็ขอเชิญไปรู้จักกับน้องนีโอที่ "หญิง(ชรา)กับหมาบางแก้ว" ใน "หน้าหลัก" ด้วยนะครับ . . . ส่วนน้องไปร์ทนั้นเป็นหมาอัจฉริยะ... คงจะต้องรอให้หนังสือ "บางแก้วไดอารี่" คลอดซะก่อนโน่นแหละครับ

นี่คือภาพ "ปลาพะยูน" นอนตีกรรเชียงอยู่กลางทะเลแถวเพชรบุรี...
คงจะได้เจอกับน้องไปร์ทเข้าสักวัน... ตอนที่ปลาตัวนี้ลอยมาเกยตื้นนะครับน้องไปร์ท
โดย ชูศักดิ์ ปั้นเหน่งเพชร - Wednesday, 19 July 2006, 10:37AM

คุณน้อยหน่า..ครับเฉลยแล้วหรือยังว่า...หมา...ใคร แต่ที่แน่ ๆ ถ้าไม่มีใครรับ...เอามาให้หมีพูฟัด...ก็ได้นะครับ.....เพราะ มะลิผอมเหลือเกิน....หมีพูไม่อยากฟัดแล้ว....จ้า

โดย น้อยหน่า ('.' ) - Wednesday, 19 July 2006, 10:54AM
  คุณชูศักดิ์ หมาที่เรามาโพสต์นั้นเป็นเพศเดียวกับน้องหมีพูนะ อยากจะฟัดเหรอ เราว่าหมีพูจะน่วมเสียก่อนน๊า..ฟันธง

หมาตัวนั้นอ่านชื่อแล้ว "หนาว" ใบ้ให้เท่านี้ ไม่มาเฉลยหรอก(เจ้าของเค้ายังเก็บตัวเงียบอยู่เลย) รอพบเค้าเร็ววันนี้ มาในรูปแบบใหม่ไฉไลเก๋ไก๋เสียไม่มี

โดย พายุ วงศ์วายุ - Wednesday, 19 July 2006, 12:54PM

พายุคอยมาหลายวันแล้วนะครับว่าเมื่อไหร่คุณน้อยหน่าจะเฉลยภาพปริศนานั่นซะที...
อาโกวกับโกวป้าก็คอยครับ... อยากจะรู้ว่าแจ็คพอตจะไปตกที่ไหน...
โกวป้าฝากโคลงของกวีศรีปราชญ์มาโอดครวญแทนครับว่า...

เจ้าอย่าย้ายคิ้วให้ . . . เรียมเหงา
ดูดุจนายพรานเขา . . . ล่อเนื้อ
จะยิงก็ยิงเอา . . . อกพี่ ราแม่
เจ็บไป่ปานเจ้าเงื้อ . . . เงือดแล้ว ราถอย

โดย น้อยหน่า ('.' ) - Wednesday, 19 July 2006, 02:48PM

ไม่มีใครทายถูกจะไปได้รางวัลได้ไงล่ะ

น้องน้ำมนต์เองก็ออกมาประกาศความเป็นเจ้าข้าวเจ้าของเสี่ยใหญ่ตัวนั้นไปแล้ว และจะต้องให้เรามาเฉลยอีกทำไมกัล..ย์

ภาพนี้ทำให้น้องยูนโดยเฉพาะนะ ..ก็ประมาณว่า "พี่เสี่ยใหญ่ขา .. พี่น่ะอยู่กลางใจของหนู(หมู)ตลอดเวลานะ" จะบอกให้
โดย น้อยหน่า ('.' ) - Monday, 24 July 2006, 12:18PM

พี่พายุขา..หนูตามพี่พายุไม่ทันสักเรื่องเลย..รอหนูด้วย..หนู(หมู)จะบินแล้วนะ.......รอด้วย...จะตามไปเดี๋ยวนี้แล้ว
โดย น้ำมนต์ วงศ์มินตรา - Monday, 24 July 2006, 03:57PM

พี่พายุขา... น้องน้ำมนต์รู้แล้วหละค่ะว่าถึงน้องน้ำมนต์จะติดปีก... น้องน้ำมนต์ก็ยังตามพี่พายุไม่ทันอยู่ดี... เพราะว่าน้ำหนักของน้องน้ำมนต์มันเกินพิกัดไปหน่อยน่ะค่ะ... พี่พายุล่วงหน้าไปก่อนเลยนะคะ... น้องน้ำมนต์ขอเวลาลดน้ำหนักลงให้ได้ซักขีด-สองขีดก่อนค่ะ

อาโกวยังไม่ได้ทำห้องอบไอน้ำมารีดน้ำหนักส่วนเกินให้น้องน้ำมนต์เลยค่ะ... น้องน้ำมนต์เลยทดลองใช้วิธี "กรงหนีบ" ไปพลางๆก่อน... เผื่อว่าจะได้ผลบ้าง... บินเดี่ยวได้โดยไม่ต้องใช้ร่มชูชีพเมื่อไหร่... น้องน้ำมนต์จะรีบบินไปหาพี่พายุนะคะ

โดย น้อยหน่า ('.' ) - Tuesday, 25 July 2006, 07:42PM

โธ่ พี่น้ำมนต์ กะจะให้เป็นหมู เอ๊ย! หมาไฮเทคเสียหน่อย ก็บังเอิญเกิดมาเอาแต่นอนอีกแระ น้องนีโอละเบื่อ..อ เนอะพี่พายุเนอะ นอนต่อไปเหอะหมู(หมา)เฒ่าทารก
โดย จรัญ กาลตนากูล - Tuesday, 25 July 2006, 08:41PM

โถ พี่น้อยหน่าอุตส่าห์ติดปีกให้น้องยูน แต่ยังไงก็คงบินไม่ขึ้น แต่ไม่แน่นะถ้าลองให้พี่พายุพัดหอบขึ้นฟ้าแต่ไม่รู้พี่พายุจะไหวหรือป่าว เห็นหุ่นน้องน้ำมนต์คนสวยแล้วทอนาโดยังแยกย้ายสลายเป็นลมบ้าหมู แต่จะให้ชัวร์ผมว่าคราวหน้าถ้าเกาหลีเหนือจะทดลองระเบิดนิวเคลียร์อีกละก็ฝากเฮียคิม  ผูกน้องยูนติดไปด้วยแล้วจะรู้ว่าอานุภาพมันร้ายแรงกว่าหลายเท่า งานนี้เฮียจอร์จ ต้องนอนสะดุ้งแน่ ๆ 555

โดย น้ำมนต์ วงศ์มินตรา - Wednesday, 26 July 2006, 08:46AM

พี่พายุขา... น้องนีโอกับนายหญิงของน้องนีโอเค้าช่วยกันย้อเยียนน้องน้ำมนต์ใหญ่เยยค่า... พี่พายุช่วยไปจัดการให้น้องน้ำมนต์หน่อยฉิค๊า... น้องน้ำมนต์ก็มีพี่พายุเป็นที่พึ่งอยู่ตัวเดียวนี่แหยะค่า... เดี๋ยวนี้พี่ข้าวตังเค้าก็ไม่เหยียวแยน้องน้ำมนต์แย้วด้วยหยะ

นี่น้องน้ำมนต์ฉู้ปาจบปาแจง... เอาอกเอาใจ... เยียแข้งเยียขาพี่พายุขนาดนี้แย้ว... พี่พายุต้องยีบไปจัดการให้น้องน้ำมนต์เย็วเย็วเยยน๊าค๊า... น๊าค๊า...

แย้วพี่พายุอย่ายืมโฉบไปจัดการน้องไปร์ท... บางแก้วอัดชารีย้าตัวนั้นให้น้องน้ำมนต์ด้วยน๊าค๊า...

โดย น้อยหน่า ('.' ) - Wednesday, 26 July 2006, 10:28AM
  น้องไปร์ท ๆ มีข่าวมาบอกระวังตัวนะพวกเราจะโดนรุม .. แต่ไม่ต้องกลัวนายหญิงของพี่นีโอจัดการได้ ส.บ.ม.ย.ห. เดี๋ยวพลทหารนีโอจะร่วมด้วยช่วยกัด ... วันนี้นีโอยิ่งอยากจะลับเขี้ยวอยู่ด้วยกับยามในหมู่บ้าน ว่าจะตั้งชื่อเรื่อง .. "ยามชั่ว(ร้าย)..กับหมา(โครต)โหด" เสร็จแล้วค่อยกับมาจัดการพี่พายุต่อ อิ อิ อิ
โดย จิตรใส สิระชัยนันท์ - Wednesday, 26 July 2006, 12:36PM

น้องน้ำมนต์ครับ  พี่ข้าวตังน่ะยังคิ๊ดถึ๊ง....คิดถึงน้องน้ำมนต์อยู่ทุกลมหายใจเข้าออกนะครับ

ก็ใครล่ะที่ทอดทิ้งกันแบบตัดบัวไม่เหลือใย  พี่ต้องไปหาหมามุ่ย เอ๊ย ใบบัวบกกินแก้ช้ำในเลยนะซิบอกให้

แต่ไม่เป็นไรครับชายชาตรี  ถ้าน้องนีโอจอม(โครต)โหดจัดการกับยามชั่ว(ร้าย) เสร็จเมื่อไร

พี่ข้าวตังจะขอเป็นทัพหลังช่วยพี่พายุอีกแรงหนึ่งไม่ให้เข้าถึงน้องน้ำมนต์ได้หรอกครับ 

โดย น้อยหน่า ('.' ) - Wednesday, 26 July 2006, 07:25PM

ช่ะ ช่า .. พี่น้ำมนต์ ไปฟ้องพี่พายุเหรอ ชวนพี่พายุมารุม พี่ข้าวตังกะเสริมกองหลัง มาเลยน้องนีโอไม่มีกลัวหรอกจะบอกให้ ถึงประสบการณ์น้องนีโอจะยังไม่เคยลับเขี้ยวกับใคร แต่น้องนีโอเอาจริงนะจะบอกให้ .. อิ อิ อิ มาเลย..ย

ดูเสียก่อน.. ดูนี่..กล้ามน้องนีโอบึ้บ บั้บ แค่ไหน อย่าแหยม ๆ ..ขอร้อง

น้องนีโอขอซ้อม ๆ ไว้ก่อน เดี๋ยวเจอกับยามคู่อริกะจะต่อยให้คว่ำเยย..

--------------------------------------------------------

ภาพที่เห็นในกระทู้นี้(ทั้งหมด)เป็นการหยอกล้อกัน ไม่ได้ต้องการดูหมิ่นหรือไม่ให้เกียรติสุนัขบางแก้วนะค่ะ
โดย น้ำมนต์ วงศ์มินตรา - Thursday, 27 July 2006, 05:21PM

พี่พายุดูสิคะ... น้องนีโอมาตะโกนท่าตีท้าต่อยถึงหน้าบ้านแล้ว... พี่พายุจะจัดการยังไงก็เร่งมือเข้าเถอะ...

น้องมนต์หนวกหูนะคะเนี่ย... หลับไม่ลงเล๊ย ย ย ย...

โดย พายุ วงศ์วายุ - Thursday, 27 July 2006, 05:58PM

ปล่อยน้องนีโอเค้าเหอะน้องน้ำมนต์... น้องนีโอก็โวยวายไปตามประสาวัยรุ่นใจ(เร่า)ร้อน...
พี่พายุต้องสุขุมคัมภีรภาพ... ขอดูเชิงน้องนีโอซะหน่อยก่อน...
น้องน้ำมนต์เห็นกล้ามของน้องนีโอมั๊ยล่ะนั่น...
อื๋ย ย ย ย... พี่พายุละ...หวาดเจี๊ยว...หวาดเจี๋ยว…
พี่พายุต้องรีบไปหาอาวุธประจำกายมาป้องกันตัวซะแล้วหละ... รอแป๊บนึงนะน้องน้ำมนต์

ได้การละ... ไม่เป็นไรนะคร๊าบ... พี่พายุนอนเฝ้ายามอยู่นี่ทั้งตัว...
อาวุธประจำกายก็พร้อม... น้องนีโอไม่กล้าแหย็มเข้ามาแย็บหรอก...
ไม่ต้องกลัวนะคร๊าบ... แม่เทพธิดาตัวกลมของพี่พายุ

โดย จรัญ กาลตนากูล - Friday, 28 July 2006, 10:19AM

ท่าทางคงน่าดูกว่าซีรี่ส์ เกาหลี รบกันเมื่อไรบอกด้วยไปร์ทจะตีตั๋วชั้นหนึ่งไว้รอชม ขอทราบราคาต่อรองด้วย ซีรี่ส์บางแก้ว ตอนศึกชิงโอ่งน้ำมนต์ เฮ้อไม่รู้ว่างานนี้ไผคิดผิดคิดถูก

ศึกชิงนางรอบนี้ ไปร์ท ขอตัว นอนกินน้ำแข็งสบายอารมณ์ดีกว่ากันเยอะเลยยยย

โดย น้ำมนต์ วงศ์มินตรา - Friday, 28 July 2006, 04:23PM

อาโกวขา... น้องน้ำมนต์เหมือนโอ่งจริงๆเหรอคะ... น้องน้ำมนต์ไม่รู้ตัวเลยนะคะเนี่ย...
ก็พี่จอยยังบอกน้องน้ำมนต์อยู่ทุกวันเลยนี่คะว่าน้องน้ำมนต์น่ะ...
"สวยในซอย สวยในซอย สวยที่สุด ... สวยที่สุด สวยที่สุด สวยในซอย"...
แล้วน้องน้ำมนต์ก็มีหนุ่มๆมาขอเป็นกิ๊กตั้งหลายตัวด้วยนะคะ...

แต่อาโกวไม่ต้องห่วงหรอกค่ะ... ยังไงๆน้องน้ำมนต์ก็จะรักพี่พายุ "สุดหล่อ" ของอาโกวตัวเดียวตลอดไปค่ะ

โดย พายุ วงศ์วายุ - Sunday, 30 July 2006, 08:02PM

โกวป้าครับ... โกวป้าครับ... พายุจะบอกอะไรให้... นายหญิงของน้องนีโอน่ะครับ เค้าแอบเอารูปของพายุไปแต่ง แล้วเอาไปโพสต์ที่เว็บบางแก้ว... แล้วให้ทายว่าหมาในรูปนั้นน่ะชื่ออะไร... เป็นหมาของใคร

ไม่มีใครทายถูกเลยครับ... ขนาดน้องน้ำมนต์ก็ยังไม่รู้เลยครับว่าหมาในรูปนั้นเป็นหมาของใคร...
แล้วโกวป้าล่ะครับ... รู้อ๊ะป่าวว่าพายุเป็นหมาของใคร

โกวป้าก้มลงมาอีกหน่อยสิครับ... นี่พายุเขย่งสุดๆแล้วนะครับเนี่ย...
ขอพายุเลียหน้าโกวป้าซักแผล็บ-สองแผล็บเถอะครับ... น๊าคร๊าบ บ บ บ

โดย จิตรใส สิระชัยนันท์ - Sunday, 30 July 2006, 09:08PM

โกวป้าครับ... โกวป้าครับ... โกวป้าก้มลงมาอีกหน่อยสิครับ...

ข้าวตังขอเขย่งจุ๊บๆ โกวป้ามั่งได้มั๊ยครับ    แก้มแดง

โดย น้อยหน่า ('.' ) - Tuesday, 1 August 2006, 07:00PM

โกวป้า ... พายุหล่อมั๊ย อุตสาห์ให้นายหญิงของน้องนีโอแต่งหล่อให้นะเนี่ย 555+ มันต้องหล่อกันหน่อย. พายุไม่อยากเป็นหมาธรรมดา เพราะพายุสารพัดนึกอยากจะหล่อได้

มา มะ... มาให้พายุ ล.เลีย ซักแผล็บ-สองแผล็บม่ะ
โดย พายุ วงศ์วายุ - Wednesday, 2 August 2006, 03:00PM

สวัสดีครับโกวป้า... วันนี้โกวป้ามาแต่เช้าเชียวนะครับ...
พายุดีใจจังเลย...เอิงเอย...ที่โกวป้ามา...
อาทิตย์ที่ผ่านมานี้พายุเป็นเด็กเอ๋ย...เด็กดีทุกวันเลยครับ...
ประเดี๋ยวโกวป้าช่วยไปเปิดประตูรับพายุเข้าบ้านด้วยนะครับ

พายุว่าโกวป้าจะล้วงมือเข้ามาลึกๆ กว่านี้ก็ได้ครับ...
พายุจะไม่งับนิ้วโป้งของโกวป้าอีกแล้วครับ... จิงๆน๊าคร๊าบ

โดย พายุ วงศ์วายุ - Wednesday, 2 August 2006, 03:22PM

โธ่! พายุล้อเล่นหน่อยเดียวเอง... โกวป้าก็เผ่นแน่บไปเก็บข้าวเก็บของจะเข้าบ้านซะละ...
กลับมานี่ก่อนครับ... พายุเพิ่งจะเลียหน้าโกวป้าไปได้ไม่กี่แผล็บเองอ่ะครับ

เอ! ทำไมหมู่นี้โกวป้าใจเสาะจัง... แผลที่นิ้วโป้งก็หายสนิทดีแล้วไม่ใช่เหรอครับ...
แล้วโกวป้าอย่าลืมเปิดประตูรับพายุเข้าบ้านด้วยน๊าคร๊าบ บ บ บ

โดย พายุ วงศ์วายุ - Thursday, 3 August 2006, 02:56PM

เมื่อวานนี้พายุลัดขั้นตอนไปหน่อยครับ... ที่จริงก่อนที่โกวป้าจะเผ่นแน่บไปเก็บข้าวเก็บของเข้าบ้านน่ะครับ... มันต้องผ่านขั้นตอนนี้ก่อนครับ... ขั้นตอนการเกาสะโพกครับ... โกวป้าจะมาแค่ยืนให้พายุเลียหน้าแผล็บ-สองแผล็บ แล้วก็เดินจากไปเฉยๆ น่ะไม่ได้หรอกนะครับ... พายุมิยินยอมครับ

โดย ชูศักดิ์ ปั้นเหน่งเพชร - Thursday, 17 August 2006, 01:24PM

คุณน้อยหน่า..คร้าบ

เฉลยหรือยังล่ะครับ.....หมาใคร....ชื่อเรียงเสียงใด......กันเล่า...มะลิกะหมีพู รอฟังอยู่นา...

โดย น้อยหน่า ('.' ) - Thursday, 17 August 2006, 03:30PM
  หมาตัวนั้นชื่อ วาศ์วายุ ซึ่งเร็วๆนี้เค้าจะโกอินเตอร์ถึง USA เชียวนะจะบอกให้ ไม่ใช่ความหล่อไปเตะตาใครเค้าจนมาขอซื้อไปเลี้ยงดูหรอกนะ อิ อิ อิ อาโกวแอบนึกในใจมีคนมาขอซื้อสักห้า้้ล้านจะขายเลยเอา ฮ่า ๆ แต่ราคาที่คิดไว้มันก็สูงเสียไม่มีใครยอมทุ่มทุนซื้อวงศ์วายุ ก็อยู่ Thailand ในวงศ์..ของอาโกวต่อไปเหอะ ไปเมกาแต่ซื้อก็พอ ฮ่า ๆ

Click to enter http://www.bangkaew.com/elearning3

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew