ขอแสดงยินกับพ่อแก่แห่งบ้านโชกุน
โดย รสิกา อังกูร - Friday, 30 June 2006, 09:03PM
  ยินดีกับพ่อแก่แห่งบ้านโชกุนด้วยค่ะ (ก็จะใครที่ไหน...คุณตาฮ่องเต้หรือหลักหกของเรานี่แหล่ะ) ถึงแก่แต่ยังมีลายอยู่ จากผลการประกวดเมื่อวันที่ 29 มิถุนายนที่ผ่านมาที่เมืองทองธานี ฝากผลงานไว้อย่างยอดเยี่ยม เล่นเอาเสี่ยบางปะอินปลื้มสุดขีดเลยนะจ๊ะ งานนี้ไม่รู้ว่าตบรางวัลอะไรให้บ้าง ผลการประกวดเท่าที่จำได้ Best of Breed และ Best in Group และ Best Local Breed in Group เท่านั้นยังไม่พอยังผ่านยอดแชมป์เจ้าเก่า มาอย่างสวยงาม ชาวชมรมคนรักบางแก้วขอปรบมือให้เจ้าค่ะ
ตอบ: ขอแสดงยินกับพ่อแก่แห่งบ้านโชกุน
โดย รสิกา อังกูร - Friday, 30 June 2006, 09:02PM

รูปในงานตอนประกวดเก็บมาฝากไม่ทัน เอารูปเก่าๆ เหมือนเจ้าของมาให้ดูไปก่อนนะจ๊ะ
ตอบ: ขอแสดงยินกับพ่อแก่แห่งบ้านโชกุน
โดย จิตรใส สิระชัยนันท์ - Friday, 30 June 2006, 09:27PM

ดีใจด้วยกะปู่  เอ๊ย! ลุงฮ่องเต้ค่ะ  เก่งจริงๆ  ตัวตลก

โดย น้ำมนต์ วงศ์มินตรา - Saturday, 1 July 2006, 07:09PM

น้องน้ำมนต์ยินดีด้วยค่ะพี่ฮ่องเต้ ...
สาวน้อยใสซื่ออย่างน้องน้ำมนต์เนี่ยะ พอจะเป็นฮองเฮาของพี่ฮ่องเต้ได้ป่ะคะ?

โดย ป้าชัช swine - Saturday, 1 July 2006, 11:11PM

ยินดีด้วยค่ะ คุณเพื่อนฯ

วันนี้ไปเที่ยวเมืองทองเหมือนกัน ได้ข่าวว่าอาโกวของพี่พายุก็ไป ป้าล่ะรอร้อรอ จนเกรงว่าจะตกรถกลับบ้านนอก เลยต้องหนีกลับก่อน และไม่มีโอกาสดูการประกวดด้วย ใครได้ข่าวสาวน้อยไหมแก้วก็ช่วยแจ้งผลงานให้ทราบด้วยเด้อค้า

วันนี้ได้เล่นกะสายลม ซนเป็นลิงด้วย น่ารักจริง ๆ เมื่อไหร่ 4 ตัวที่บ้านจะเป็นเด็กดีแบบนี้บ้างหนอ

โดย Patchara JARUTASNANGKUL - Monday, 3 July 2006, 08:30PM
  ขอแสดงความยินดีกับเจ้าหลักหก (ฮ่องเต้) คุณเพื่อนบางแก้ว และ ฯ
โดย Pingpong \(-_-)/ - Tuesday, 4 July 2006, 07:35AM

ยินดีด้วยครับ

ว่าแต่ว่า ไม่มีใครถ่ายรูปไว้บ้างหรือครับ

อยากเห็นบรรยากาศของงานหน่อย   มีเพื่อนๆจูงหมาไปเที่ยวกันเยอะไหม

โดย jitti r - Thursday, 6 July 2006, 07:36PM

ต้องมอบรางวัลพิเศษให้ซะแล้ว เอ๊า มาเอาไป

โดย jitti r - Thursday, 6 July 2006, 07:41PM

อุ๊ป โทษ..โทษ ส่งผิดตัว เอาใหม่

โดย jitti r - Thursday, 6 July 2006, 07:41PM

หรือจะเอาคนนี้
โดย jitti r - Thursday, 6 July 2006, 07:44PM

ให้เลือกอีกคนแล้วกัน โทรบอกด้วยนะว่าคนใหน?
โดย นายวิทยา ขุนสัน - Monday, 3 July 2006, 01:41PM

ขอแสดงความยินดีด้วยคนครับ น้องฮ้องเต้ เยี่ยมมากๆ breed บางแก้วที่ดีกันเยอะจะได้พัฒนาสายพันธุ์ให้เทียบเท่ากับต่างประเทศครับ เอาใจช่วยทุกๆท่านที่ไม่ได้รับรางวัลครับ ถึงอย่างไรใจเราก็รักความเป็นไทย รักในความเป็นบางแก้วใช่ใหมครับ น้องสายลมน่ารักมากๆครับ น้องมาลีหากมีโอกาสขอเป็นเพื่อนที่แสนดีด้วยคน

โดย น้อยหน่า ('.' ) - Monday, 3 July 2006, 03:24PM

"สาวน้อยใสซื่ออย่างน้องน้ำมนต์เนี่ยะ พอจะเป็นฮองเฮาของพี่ฮ่องเต้ได้ป่ะคะ" ฝันเป็นถึงฮองเฮาเลยรึพี่น้ำมนต์ ฝันไปเถอะ 555+ พี่พายุก็อยู่เป็นก้างตัวโต ๆ ขวางคอหมาแบบพี่น้ำมนต์อยู่ไม่ใช่รึ 555+ มาเล่นจ้ำจี้กับองครักษ์ของนายหญิง(นีโอ)ไปพราง ๆ ก่อนดีกว่า (ถ้าน้องนีโอไม่เล่นตัวเสียก่อนนะ) ฮิ-ฮิ-ฮิ-ฮิ-ฮิ-ฮิ-ฮิ-ฮิ-ฮิ-ฮิ -------------------------

ตกลงไม่มีใครรายงานผลประกวดวันนั้นเลยเหรอ รอ รู้ อยู่นะ

Click to enter http://www.bangkaew.com/elearning3

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew