พึ่งเข้ามาเป็นสมาชิกใหม่ค่ะ ฝากตัวด้วยนะค้า
โดย may may @ ^ _ ^ @ - Thursday, 29 June 2006, 12:34PM

มันชื่อปอเปี๊ยะ  จะสองเดือนแล้วค่ะ ตอนนี้กำลังศึกษา วิธี เลี้ยงมันอยู่ค่ะ ยังงัย ช่วยแนะนำหน่อยนะค่ะ แต่ตอนนี้ปวดหัวกับมันมากๆ เพราะมันซนมากๆเลยค่ะ

ตอบ: พึ่งเข้ามาเป็นสมาชิกใหม่ค่ะ ฝากตัวด้วยนะค้า
โดย สมเกียรติ แม่กลอง - Thursday, 29 June 2006, 12:39PM
  ยินดีต้อนรับครับ ผมก็สมาชิกใหม่ครับ มี 2 ศรพี่น้อง ตัวผู้ชื่อเจ้ามังคุค ตัวเมียชื่อแตงโม อายุ 1 เดือน 5 วันครับ กินเก่ง ไม่ค่อยซนน่ะ พ่อแม่เค้านิสัยดี รักเด็กๆมากเลย ลูกๆสงสัยได้เชื้อมา กัดฟัน
ตอบ: พึ่งเข้ามาเป็นสมาชิกใหม่ค่ะ ฝากตัวด้วยนะค้า
โดย พายุ วงศ์วายุ - Thursday, 29 June 2006, 01:24PM

พี่พายุกับพี่น้ำมนต์ยินดีต้อนรับน้องปอเปี๊ยะ น้องมังคุด และน้องแตงโมครับ (น่ากิ๊นน่ากินทั้งนั้นเลยครับ)... อย่าลืมโพสต์รูปน้องปอเปี๊ยะมาให้ชมนะครับ ... ถ้าอยากศึกษาเรื่องการเลี้ยงดูน้องปอเปี๊ยะก็เชิญดูที่ "คู่มือการเลี้ยงของบ้านโชกุน" http://www.bangkaew.com/elearning/mod/forum/discuss.php?d=1361 ครับ

โดย Dotcom \M/ - Thursday, 29 June 2006, 01:46PM

ไปแอบโยงรูปน้องปอเปี๊ยะมา   น่ารักจัง

ที่ตั้ง:กรุงเทพมหานคร, ไทย
เข้ามาครั้งสุดท้ายเมื่อ:พฤหัสบดี, 29 มิถุนายน 2006, 01:44PM  (ตอนนี้)

โดย สมเกียรติ แม่กลอง - Thursday, 29 June 2006, 02:17PM

สองศรพี่น้องกำลังเล่นกันเลย ไม่อยู่นิ่งๆอ่ะ

โดย may may @ ^ _ ^ @ - Thursday, 29 June 2006, 01:52PM

รูปเจ้าปอเปี๊ยะ เพิ่มเติม ค่ะ  ยิ้ม

โดย may may @ ^ _ ^ @ - Thursday, 29 June 2006, 01:53PM

มุมนี้ น่ารักไม๊
โดย may may @ ^ _ ^ @ - Thursday, 29 June 2006, 02:31PM

กำลังงัวเงีย เลย อิอิ
โดย may may @ ^ _ ^ @ - Thursday, 29 June 2006, 02:33PM

น้องหมี นั่งดูเจ้า ปอเปี๊ยะหลับ คิกๆๆ
โดย may may @ ^ _ ^ @ - Thursday, 29 June 2006, 02:36PM

ผมเป็นผู้ชาบ คับผม เชื่อผมยังคับ
โดย may may @ ^ _ ^ @ - Thursday, 29 June 2006, 02:38PM

ผมชอฝากเนื้อ ฝากตัวด้วยนะคับ โฮ่งๆๆ
โดย ยศชัย ชัยพรหมมา - Thursday, 29 June 2006, 03:11PM

นี่ก็น้องฟ้ามุ่ยตอนอายุ 2 เดือนครับ อิ อิ

โดย น้องฮัช รูปหล่อ - Saturday, 1 July 2006, 07:46PM

ตัวนี้ ปุยดีนะ พันธุ์อะไรเอย!

ส่งรูปน้องฮัชตอนวันแรกที่เขาเข้าในบ้านของเราเมื่อเขาอายุ 40 วันให้ดู ขำๆ นะเท่

โดย น้องฮัช รูปหล่อ - Saturday, 1 July 2006, 07:51PM

และตอนนี้ แค่ 7 เดือนผ่านไป น้องฮัช ก็ 17 kgs. แล้ว
โดย สมเกียรติ แม่กลอง - Thursday, 29 June 2006, 03:20PM

นู่ชื่อแตงโมค่ะ หลับอยู่ พ่อแอบถ่ายมาลงครับ

นู๋ชื่อแตงโมค่ะ

ผมชื่อมังคุคครับ

ผมชื่อมังคุคครับ

Click to enter http://www.bangkaew.com/elearning3

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew