ตอบ: ขอคำปรึกษาครับ มะขามไม่ยอมกินข้าวและอาเจียรด้วยครับ
โดย น้อยหน่า ('.' ) - Thursday, 22 June 2006, 10:45AM
  ยังหวาดเสียวเจ้านีโออยู่เหมือนกัน เกรงว่าหมาจะเข้าใจผิดเห็นเม็ดกรวดเล็ก ๆ เป็นอาหารเม็ดจัง ขนาดกำลังเหมาะคล่องคอดี ไม่ต้องเคี้ยวกลืนเลย(ดีก่า)

นายจะทำอย่างไงดีลงทุนทำสวนไปหลายบาท ต้องรื้อทำใหม่เพราะเอ็งตัวเดียวรึนี้ไอ้หมานีโอ ..เฮ้อ ..................อ

หายไวนะเจ้ามะขาม(เปรี้ยว) เปรี้ยวจนได้เรื่องผ่าท้องเล่นซะงั้น 55+ พี่นีโอก็มอง ๆ เม็ดกรวดมาหลายวันแต่ยังไม่เข้าตาไว้ลับตา 2 นายเค้าก่อน ค่อยดู... ฮืม

ผูกผ้าเหมือนพี่นีโอเลย น่าร๊ากกกกกกกจัง
ตอบ: ขอคำปรึกษาครับ มะขามไม่ยอมกินข้าวและอาเจียรด้วยครับ
โดย พายุ วงศ์วายุ - Thursday, 22 June 2006, 02:11PM

พีพายุก็ชอบกินก้อนหินก้อนเล็กๆครับ ... พี่พายุใช้ก้อนหินเป็นอุปกรณ์ทำความสะอาดกระเพาะและลำไส้น่ะครับ ... คราวหลังถ้าน้องมะขามจะกินก้อนหินอีก ต้องกินก้อนเล็กๆนะครับ ... น้องนีโอก็เหมือนกันครับ ดีแล้วละครับที่เจ้านายและนายหญิงของน้องนีโอโรยกรวดเม็ดเล็กๆไว้น่ะครับ

พี่พายุขอร่วมแก็งค์ผ้าพันคอสีเหลืองกับน้องมะขามและน้องนีโอด้วยครับ

โดย น้อยหน่า ('.' ) - Thursday, 22 June 2006, 02:50PM

ลืมส่งรูป.. พลัง(เสือ)หมา(ผ้า)เหลือง ฮิ ๆ ๆ
โดย ป้าชัช swine - Sunday, 25 June 2006, 01:29PM

ลูกตาลกะอู่จี๊ อยากมีผ้าพันคอสีเหลืองแบบพี่พายุกะพี่นีโอด้วยจังเยยยยยย

เด๋วต้องให้แม่ไปหามาผูกให้หล่ออย่างเค้าบ้างแย้ว

ลูกตาลและอู่จี๊

ผมนายโชคดี ลูกอีกตัวของแม่อั่งเปา ปัจจุบันอาศัยอยู่ที่น่านครับ

โดย น้อยหน่า ('.' ) - Sunday, 25 June 2006, 05:40PM

"จ๊ะเอ๋ นายหญิงละก้อ ชอบแอบดูผมอยู่เรื่อยเลย ไอ้บางรูปที่ไม่ควรเผยแพร่นายหญิงก็เอาออกมาโพสท์ เฮ้อ...นายหญิงนะนายหญิง"

นั่นแน่.. ลูกตาลกะอู่จี๊มาแอบดู(ลุง)นีโอกับ(ลุง)พายุและพี่มะขามเหรอ สบายดีนะยังไ่ม่เคยเห็นอู่จี๊อยู่บนเว็บเลยจะหล่อแบบพ่อมั๊ยเอ่ย

ว่าแต่มะขามเหอะ เงียบไปเลย หายวันหายคืนนะ พี่นีโอแอบ(หลังชิงช้า)เอาใจช่วยนะจ๊ะ

Click to enter http://www.bangkaew.com/elearning3

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew