ขอแสดงความยินดีกับครอบครัวแม่น้องเบิร์นที่ได้ลูกแฝด เป็นหญิง 1 ชาย 1
โดย Pingpong \(-_-)/ - Monday, 27 March 2006, 07:01PM

วันนี้  พาด็อตคอมไปฝึกวิ่งสวยในหมู่บ้าน  แวะไปทักทายน้องเบิร์น
๒ ตัวดูจะเป็นมิตรกันมากขึ้น  อาจเป็นเพราะกลิ่นอายของชายชาตินักรบของด็อตคอม
ทราบจากพ่อบาร์เล่ย์ว่า  แม่น้องเบิร์นคลอดลูกแฝด เป็นหญิง 1 ชาย 1
พรุ่งนี้จะออกจากโรงพยาบาล กลับบ้านแดนตะวันแล้ว
ขอแสดงความยินดีกับครอบครัวแม่น้องเบิร์นด้วย
ตอบ: ขอแสดงความยินดีกับครอบครัวแม่น้องเบิร์นที่ได้ลูกแฝด เป็นหญิง 1 ชาย 1
โดย Patchara JARUTASNANGKUL - Monday, 27 March 2006, 07:42PM

ขอร่วมแสดงความยินดีด้วยครับ อย่างนี้กำไรแน่ ๆ ท้องครั้งเดียว คลอดครั้งเดียว แต่ได้โปรโมชั่น ซื้อ 1 แถม 1 ต่างเพศด้วย ครบบริบรูณ์  ดีใจด้วยจริง ๆ

ต่อไปคุณพ่อ คงได้ช่อชัยพฤกษ์ แน่แล้วสิ

ตอบ: ขอแสดงความยินดีกับครอบครัวแม่น้องเบิร์นที่ได้ลูกแฝด เป็นหญิง 1 ชาย 1
โดย พายุ วงศ์วายุ - Monday, 27 March 2006, 07:47PM

พวกโกวๆของพายุและน้องน้ำมนต์ดีใจกับครอบครับของคุณแม่น้องเบิร์นด้วยครับ

โดย รสิกา อังกูร - Monday, 27 March 2006, 08:36PM
  ขอแสดงความยินดีกับครอบครัวแม่น้องเบิร์นด้วยคนนะคะ... ความสำเร็จนี้ใหญ่หลวงนัก ..ขอยกให้ท่านพ่อ 1 จอกใหญ่ ๆ  จะแบ่งมาให้แม่ฮานามิเลี้ยงซักคนก๋ได้นะคะ ด้วยความเต็มใจยิ่งเลย..
โดย จรรยา แม่ตูบน้อย - Monday, 27 March 2006, 09:03PM
  ขอแสดงความยินดีกับครอบครัวคุณแม่น้องเบิร์นด้วยคนนะคะ  ยักคิ้ว
โดย จิตรใส สิระชัยนันท์ - Monday, 27 March 2006, 09:29PM

ขอแสดงความยินดีด้วยค่ะคุณพ่อกะคุณแม่น้องเบิร์น 

ได้ชาย 1 หญิง 1 ดีเลยค่ะ  จะไม่ต้องแย่งกันเลี้ยง

ขอฝาก  แก้มแดง  ไปให้น้องทั้งสองด้วยนะคะ

โดย มัตติกา จอมเพ็ชร์ - Monday, 27 March 2006, 09:53PM
  ยินดีกับคุณพ่อ  คุณแม่ด้วยจ้า  คราวนี้ได้ตัวป่วนของจริงเลยสิคะ  ...เลี้ยงลูกแฝด  คงสนุกน่าดูเห็นด้วย
โดย ป้าชัช swine - Tuesday, 28 March 2006, 06:31AM

ยินดีเป็นอย่างยิ่งค่ะ ขอให้หนูน้อยทั้งสองเป็นเด็กดี เลี้ยงง่าย ๆ โตไว ๆ นะคะ และขอให้คุณแม่ต้อมแข็งแรงไว ๆ ด้วย

คุณพ่อวสันต์ว่าง ๆ ก็ถ่ายรูปหลานทั้งสองมาลงให้ปู่ ย่า ตา ยาย ลุงป้า น้าอาในเว็บนี้ดูบ้างนะคะ อึมอยากอุ้มจัง

โดย น้อยหน่า ('.' ) - Tuesday, 28 March 2006, 09:47AM
  ยินดีด้วยค่ะ ดีใจจังเจ็บหนเดียวได้ครบเลยทั้งหญิง-ชาย ฮ่า ๆ ของขวัญที่วิเศษสุด อิจฉา ๆ (ด้านดีนะจ๊ะ) 55+

ชาตินี้จะมีลูกแฝดกับเค้าบ้างมั๊ยน้า..เรา........ สงสัยจะยาก......ส์
โดย พรรณ์ ธิดา - Tuesday, 28 March 2006, 02:39PM
  ขอแสดงความยินดีด้วยคะ...ฟิตร่างกายดีๆ นะคะ ...แอบอิจฉา...อยากได้บ้าง.. จูบ
โดย อาทร ยงรัตนกิจ - Tuesday, 28 March 2006, 06:00PM

มาแสดงความยินดีด้วยคนคร้าบบบบ เมื่อเดือนก่อนว่าจะเข้าไปทักทายที่บ้าน แต่ด้วยเหตุอันใดไม่แจ้ง จึงไม่สามารถติดต่อกับทั้งพี่วสันต์และพี่ต้อมได้ คราวนี้เห็นท่าจะให้อภัยตัวเองไม่ได้อีกแล้วถ้าไม่ได้เข้าไปหาตัวน้อยๆทั้งสองคน เร็วๆนี้คงได้เจอะเจอกันครับ

พี่วิเชียรจะเข้าไปหาหลายเมื่อไรโทรบอกผมด้วยนะครับ เอาเป็นเย็นๆนี่แหละครับ เลิกงานแล้วสะดวกทุกวัน

โดย jirawan srikate - Wednesday, 29 March 2006, 12:51PM

ขอแสดงความยินดี กับคุณแม่น้องเบิร์นด้วยค่ะ

โดย นิวัต เจริญชล - Wednesday, 29 March 2006, 01:18PM
  ขอแสดงความยินดีกับแม่น้องเบริน และพี่วสันต์ด้วยนะครับ
โดย รุ้งดาว กลิ่นจะโป๊ะ - Wednesday, 29 March 2006, 02:14PM

แช้ปปี้มาเกาะขอบจอ แสดงความยินดีกะแม่น้องเบิร์นด้วยนะก๊าบ

มามี๊ป๋มยังไม่ยอมใจอ่อนมีน้องมั่งเลยกั๊บ ป๋มเลยสบายเป็นลูกชายคนเดียวต่อไป อิอิ

โดย mr.boy 22 - Wednesday, 29 March 2006, 03:40PM

ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับ

โดย นิทัสมัย รัญเสวะ - Thursday, 30 March 2006, 08:12AM

หายไปเป็นเวลานานต้องขออภัยทุกท่านเป็นอย่างสูง

มาแล้ว รูปน้องทั้งสอง....คนพี่เป็นหญิง คนน้องเป็นชาย แข็งแรงดีครับ

ตอนนี้ย้ายจาก ร.พ.มาที่บ้านเรียบร้อยแล้ว

รู้สึกซาบซึ้ง และขอบพระคุณทุกท่านจากใจจริง ที่กรุณาเข้ามาแสดงความยินดีให้กับเรา คงจะได้นำไปให้รู้จักตัวจริงในโอกาสต่อๆไปครับ

โดย น้อยหน่า ('.' ) - Thursday, 30 March 2006, 09:14AM
  น่ารักจัง

ดีใจด้วยอีกรอบจ้าเห็นแล้วปลื้มเน๊าะ ไอ้เราก็ไม่พร้อม ๆ ๆ กว่าจะพร้อมสงกาสัยจะหมดไฟเสียก่อน ฮ่า ๆ ก็ขอชื่นชมลูกเพื่อน ๆ ไปก่อนดีก่า

เรามีหลานชื่อ เมย์ โม (หญิงทั้งคู่) น่ารักสวยผิดอามันโขเลย ฮ่า ๆ
ลูกเพื่อนก็ชื่อ ซัน ซี โอ้..สุดยอดน่ารักหล่อ-สวยแต่เด็ก นิสัยก็ดี เด็กอะไรเนี่ย เฮ้อ.. คิดแล้วก็อยากอุ้ม ๆ ๆ

ตั้งชื่อไว้ยังค่ะให้ชื่อเล่นอะไรดี จะได้เรียกชื่อหลานทั้งสองถูก หรือว่าอยากใช้แบบโปรโมชั่นเอาชื่อคล้องกับแม่หรือพ่อไว้ก่อน ตระกูล ตอ.ต ก็เก๋นะน่ารักดี
โดย จิตรใส สิระชัยนันท์ - Thursday, 30 March 2006, 09:16AM

น่ารักน่าชัง จิ้มลิ้มพริ้มเพรา  น้องภาพล่างยิ้มเหมือนคุณวสันต์เด๊ะๆ เลย

อุ้ย! มีคางบุ๋มด้วยแหละ  แก้มแดง

โดย พายุ วงศ์วายุ - Thursday, 30 March 2006, 09:24AM

แล้วน้องคนไหนเป็นน้องผู้หญิง-น้องคนไหนเป็นน้องผู้ชายล่ะครับ... พายุอิจฉาน้องเบิร์นแล้วหละ... อาโกวของพายุไม่เห็นมีน้องแฝดให้พายุกับน้องน้ำมนต์มั่งเลยครับ

โดย นิทัสมัย รัญเสวะ - Thursday, 30 March 2006, 10:04AM

ภาพบนเป็นพี่ผู้หญิงชื่อ ด.ญ.อาคิรา แปลว่า พระอาทิตย์ มีชื่อเล่นว่า น้องคีน (Keen)

ภาพล่างเป็นน้องผู้ชายชื่อ ด.ช.วริศ แปลว่า ผู้ประเสริฐและเป็นใหญ่ มีชื่อเล่นว่า ริศ ครับ

โดย น้อยหน่า ('.' ) - Thursday, 30 March 2006, 10:19AM
  อาคิรา ชื่อน่ารักจัง แปลกไม่ซ้ำใครดี ถ้าจะสวยไปทางแม่นะ ขาวๆใสๆ
โดย paman _ - Thursday, 30 March 2006, 01:41PM

ยินดีด้วยครับ  เจ็บครั้งเดียวได้ 2 คนเลยครับ

ได้ทั้งหญิง ทั้งชายเลย ไม่ต้องถามแล้วหล่ะครับว่าอยากได้ผู้หญิงหรือผู้ชาย

โดย ป้าชัช swine - Thursday, 30 March 2006, 02:38PM
  ขอบคุณคุณวสันต์ที่ช่วยโพสรูปหลานทั้งสองมาให้ดู น่าเกลียดน่าชังทั้งคู่ มองท่าไหนก็เหมือนพิมพ์ท่านพ่อมาเลยนะ ช่วงนี้ท่านพ่อท่านแม่ก็เหนื่อยหน่อยนะ เพราะต้องลุกมาชงนม ดูเปลี่ยนผ้าอ้อม แต่ก้เป็นความสุขนะ
โดย สราวุธ แสงสว่างโชติ - Thursday, 30 March 2006, 04:39PM
  ดีใจด้วยนะครับกับสมาชิกใหม่ของครอบครัวคุณแม่น้องเบริ์น โชคดีมากๆได้ทั้งลูกสาวและลูกชายเลย  กัดฟัน
โดย เพื่อน . - Thursday, 30 March 2006, 07:39PM

ยินดีด้วยนะครับ เห็นรูปเด็กๆแล้วอยากเปลี่ยนมาเลี้ยงเด็กคงจะรุ่งกว่าเลี้ยงเจ้าบางแก้วแน่ๆเลย

Click to enter http://www.bangkaew.com/elearning3

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew