พอจะเป็นพระเอกได้ไหมครับ
โดย supakorn subanphong - Tuesday, 21 March 2006, 10:53AM

รูปร่างหน้าตาอย่างผมพอจะเป็นพระเอกได้หรือเปล่าครับ

ตอบ: พอจะเป็นพระเอกได้ไหมครับ
โดย Patchara JARUTASNANGKUL - Tuesday, 21 March 2006, 11:08AM
  ตัวนี้คุ้น ๆ อยู่พิษณุโลกของพรรคพวกเราไม่ใช่รึ ?  หรือคุณไปได้มาแล้ว
โดย supakorn subanphong - Tuesday, 21 March 2006, 11:26AM

ยังไม่ได้มา แต่อยากจะได้ กำลังจีบเจ้าของอยู่ ถ้าไม่ได้มาแต่อีก 3 - 4 เดือน ก็คงจะเอาทายาทมา  แต่ตัวนี้ถ้าอยู่กับผม ผมเอาลงประกวดแน่นอน 

โดย jitti r - Tuesday, 21 March 2006, 11:43AM

รอไว้เอาทายาทเขาก็แล้วกัน คงจะให้ใครไม่ได้ เพราะเขาเป็นวัตถุดิบอีกตัวหนึ่งที่จะสร้างผลผลิตในอนาคตอันใกล้นี้  ก็ดูเจ้าน้ำคล้อยซึ่งเป็นลูกแม่เดียวกันแต่คนละพ่อ
โดย Wisoot Chiangprathum - Tuesday, 21 March 2006, 12:32PM
  ใช่ ต้าลู่ หรือปล่าวครับ พี่ Jitti สวยจัง เปิดรับผสมไหมครับ
โดย jitti r - Tuesday, 21 March 2006, 07:22PM

ไม่ใช่ ต้าลู่ ครับ ชื่อ หินทอง  เป็นลูก มอร์แกน ชุดสุดท้าย รองจากเจ้า คิก (kick)  คงยังไม่รับผสมครับเพราะตั้งใจจะสร้างอะไรที่แปลกใหม่ให้วงการดู ซึ่งตอนนี้ผมยังวางแผนบรีดไม่ลงตัวเป็นว่าสักปลายปี ค่อยมาเอาลูกเจ้า หินทองไปเล่นก็แล้วกันอุตส่าห์เก็บเงียบไว้แล้ว เผยพี่หมดเลยนะศุภกรณ์   เอ้า อุตส่าห์พาดพิงเจ้า kick .ให้ดูรูปซะเลย นี่ก็เป็นอีกหนึ่ง วัตถุดิบ ที่เก็บไว้ทำชุดลูกอนาคตของมิตรภาพ

โดย Patchara JARUTASNANGKUL - Tuesday, 21 March 2006, 08:20PM
  ตัวนี้ก็ขอจอง แต่ฝากเลี้ยงไว้ก่อนสัก 10 ปี เป็นไง  ก็มันอยากได้ไปหมดนี่ครับ
โดย mr.boy 22 - Wednesday, 22 March 2006, 08:56AM

สงสัยพี่ jitti จะลืมตัวนี้ไปเสียแล้ว

โดย mr.boy 22 - Wednesday, 22 March 2006, 08:58AM

ตัวนี้ลูกใครคับผม
โดย jitti r - Wednesday, 22 March 2006, 09:11AM

ตอบพี่ พชร .  สำหรับท่านพี่ยินดีมอบให้หมดจะเอาตัวใหนก็ได้ครับ แต่จองลูก     สายใหม่ +ตาลเดี่ยว ให้แล้วครับ

ตอบ..น้อง บอย.ตัวแรก คือ  มอร์แกน  ลืมไม่ได้หรอกเพราะเขาฝังในหัวใจตลอดเวลา   ส่วนตัว ที่โพสท์มาชื่อ มะเขือ เป็นหลาน  ฮ๊อคกี

โดย mr.boy 22 - Wednesday, 22 March 2006, 10:22AM

งานประกวดในวันที่ 9 เมษายน 2549 ไม่ทราบพี่ Jitti จะส่งบรรดา ลูกๆ ลงประกวดกี่ตัว

โดย สราวุธ แสงสว่างโชติ - Wednesday, 22 March 2006, 03:59PM

พี่จิตติครับเจ้าน้ำคล้อยนี่แอบไปเอาหน้ากากโซโรมาใส่หรือปล่าวเท่จริงๆ พี่พชรตั้งชื่อรอเลยว่าหินกอง แต่บางตัวของพี่จิตตินี่ไข่ในหินเลยนะครับ ซุ้มไว้เลย แล้วเจ้ามะเขือเนี่ยเป็นมะเขืออะไร มะเขือพวง มะเขือเทศ มะเขือเปาะ......ล้อกันเล่งๆนะครับ ช่างคิด

โดย jitti r - Thursday, 23 March 2006, 09:40AM

น้องสราวุธ เจ้าน้ำคล้อยเป็นลูก แก่นทอง ซึ่งก็เป็นลูกมอร์แกน และได้แอบเอาหน้ากากโซโลมาแปะหน้าไว้ ส่วนที่บอกว่า ซ่มไว้นั้นไม่จริงหรอกครับบังเอิญว่าตอนเล็กๆเขาไม่สวยไม่มีคนสนใจและเราก็ไม่ค่อยมีเวลาไปฝึกเขาเท่าที่ควรก็ต้องปล่อยเลยตามเลยและตั้งใจจะเก็บไว้บรีดหมายถึงว่าได้วางแผนชีวิตเขาไว้แล้วก็ไม่สามารถจะโอนให้ใครไปทำอะไรต่อ ส่วนเจ้ามะเขือ ..ไมโคร...โมลเลอร์...และ..หมอก...เป็นพวก out cross  ส่วนมะเขือก็เป็นมะเขือทอง  ส่วนเจ้าของ...ไม่ขอเป็น มะเขือเผา 555555555555.  .ให้ชม แก่นทอง +แสงทอง

โดย Patchara JARUTASNANGKUL - Thursday, 23 March 2006, 10:40AM

ขอจองลูกเจ้าสองตัวนี้เช่นกัน  ชอบจองแต่พอจะเอาจริงแหยงครับ

ไม่มีที่เลี้ยง

ส่วนเจ้าไม่เป็นมะเขือเผา แน่ใจรึ ?  รออีกสัก 10 ปี ผมว่าไม่แน่นะเฮีย  จะเอาอะไรแน่กับสังขาร จริงมั้ย ? พี่ท่าน

โดย supakorn subanphong - Thursday, 23 March 2006, 11:21AM

มะเขือเผาอยู่กับเจ้าของ  และมะเขืออยู่ที่ไหนล่ะ แย้มมาทีละตัวนะท่านพี่

โดย รัศมี ณ บางแก้ว - Thursday, 23 March 2006, 12:21PM

ถึงคุณจิตติ

ไหนบอกว่าตัวนี้จะให้น้องรัศมีคนเดียวไงคะ  ไหงกลายเป็นยกให้คนอื่นหมดเลย  อย่างงี้ผิดคำพูดนะคะ

เห็นคุณพี่จิตติซุ่มไว้หลายตัว  แบ่ง ๆ มาให้น้อง ๆ เลี้ยงกันบ้างก็น่าจะดีนะคะ  เผื่อจะกวาดถ้วยรางวัลทุกงาน

โดย jitti r - Thursday, 23 March 2006, 07:09PM

ยังไม่เคยเอ่ยปากเลย..แหมไปเที่ยวชอปปิ้ง...อยู่ที่บ้านสามตัวฟอร์มแจ่มๆทั้งนั้นจะเอาอีกหรือจ๊ะ  จุ๊..จ๊..อย่าเอ็ดไป  ฝากการบ้านให้น้อง ศุภกรณ์.พี่พชร..พี่วิเชียร..น้องสราวุธ..และโดยเฉพาะ ท่านเพื่อนบางแก้ว 5555
โดย เพื่อน . - Thursday, 23 March 2006, 08:21PM
  ขอติดตามผลงานพี่ท่านแบบเงียบๆคร๊าบ ปีนี้ผมจ๋อยครับ หุหุ
โดย mr.boy 22 - Wednesday, 22 March 2006, 09:11AM

เอาจริง เอาจัง ตังก้อเอาด้วย กัดฟัน ภาพงานประกวดที่พิษณุโลก
โดย Patchara JARUTASNANGKUL - Tuesday, 21 March 2006, 07:43PM

ขอจองทายาท หินทอง หนึ่ง กันเหนียว ขอตั้งชื่อตอนนี้เลย ว่า เจ้าหินกอง สระบุรี เป็นไง ? พี่จิตติ

เห็นตัวจริงมาแล้วเมื่อปีก่อน สวยมาก แต่ไม่กล้าเข้าใกล้ เพราะลืมนำตาข่าย แหไปด้วย  ถ้านำแหไปช่วงนั้น  ตอนนี้เจ้าหินทองคงย้ายที่อยู่มาที่กรุงเทพ แน่ ๆ

Click to enter http://www.bangkaew.com/elearning3

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew