@@ กรรมวิธีพาข้าวตังไปจึกๆ ...ภาค 2 จ้า @@
โดย จิตรใส สิระชัยนันท์ - Monday, 20 March 2006, 10:03PM

สืบเนื่องมาจาก :-
เมื่อวันอาทิตย์ที่ 19 มีนาคม 2549 เป็นวันดีเดย์
แม่โอ๊ต >>  อ้าว! ตังลูกรักขึ้นรถลูก
ข้าวตัง  >>  แม่จะพาผมปายหนายเนี่ย  ทั้งปีทั้งชาติไม่เห็นแม่จะพาผมปายหนาย

ตอบ: @@ กรรมวิธีพาข้าวตังไปจึกๆ ...ภาค 2 จ้า @@
โดย จิตรใส สิระชัยนันท์ - Monday, 20 March 2006, 10:16PM

ข้าวตัง  >>  แม่ครับทามมายผมถึงหน้าดำงี้ล่ะ

แม่โอ๊ต >>  เอ๋! ต้องโทษพ่อซิลูก  เอาใหม่นะตัง  เพี้ยงงง  ขาวขึ้นจิ๊ดนึง

ตอบ: @@ กรรมวิธีพาข้าวตังไปจึกๆ ...ภาค 2 จ้า @@
โดย จิตรใส สิระชัยนันท์ - Monday, 20 March 2006, 10:27PM

ข้าวตัง  >>  แล้วตกลงว่าพ่อกะแม่จะพาผมไปเที่ยวไหน

แม่โอ๊ต >>  จะพาไปหาน้องซูกัสของคุณหมอทูไง  จำคุณหมอได้มั๊ยเนี่ย

โดย จิตรใส สิระชัยนันท์ - Monday, 20 March 2006, 10:30PM

ข้าวตัง  >>  ครับ...ครับ ผมจะไปหาน้องแต่ชื่อคุงหมอนี่ซิคุ้นๆ ชอบกล

โดย จิตรใส สิระชัยนันท์ - Monday, 20 March 2006, 10:31PM

ข้าวตัง  >>  แม่ครา...ฮับ  ตรงนี้ยิ่งคุ้นๆ ใหญ่เลย  ถึงจะนานๆ มาทีผมก็จำได้นะ

โดย จิตรใส สิระชัยนันท์ - Monday, 20 March 2006, 10:42PM

แม่โอ๊ต >>  ถึงแร้ววลูก  รอเดี๋ยวนะ 

ระหว่างรอเจ้าตังก็กระวนกระวายตลอด  ประมาณว่าจะเกิดอารายขึ้นกะตูเนี่ย   หมอก็เหลือเกินอุตส่าห์โทรมาบอกล่วงหน้าให้ผสมยาไว้ก่อน  แต่บังเอิญเธอมีเคสอื่นเลยทำให้ต้องรอ  เจ้าตังนี่ซิไม่รอด้วยอ่ะเหมือนจะรู้แล้วว่าจะเกิดอะไรขึ้นกะตัวเอง  พอคุงหมอขึ้นมาบนรถเท่านั้นแหละ  ฟันมีกี่ซี่ก็แยกเขี้ยวออกมาโหม๊ด  แต่คุงหมอก็เก่งแฮะ  ไม่ยักกะกลัวเขี้ยวตัง  เข็มแรกผ่านไปด้วยดีตรงบั้นท้าย   พอเข็มที่สองคุณหมอบอกต้องจิ้มที่ใหม่  โธ่! จะเอาตรงไหนดีล่ะ  เหงื่อแตกไปตามๆ กัน เลยบอกคุงหมอว่าจิ้มไปตรงใกล้ๆ กันนั่นแหละคร่า  ถ้าขืนเลื่อนเข้าไปใกล้ปากเค้ามีหวังเลือดท่วมมือหมอแน่เลย....เว่อร์ไปป่าวเนี่ย

โดย จิตรใส สิระชัยนันท์ - Monday, 20 March 2006, 10:47PM

แม่โอ๊ต >>  และแล้วก็สำเร็จ  เสร็จแม่อีกแล้วตัง  กัดฟัน

ข้าวตัง  >>  พ่อครับแม่หลอกผมอีกแล้ว

พ่อโอ๊ต  >> แม่เค้ารักนะลูกเค้าถึงหลอก  ตังไม่รู้เหรอ  ไปกลับบ้านกัน   

ข้าวตัง  >>  เห็นด้วย  ผมเจ็บนะครับเนี่ยตั้งสองเข็ม  เศร้า

โดย จิตรใส สิระชัยนันท์ - Monday, 20 March 2006, 10:54PM

ภาพตอนที่เข้าด้ายเข้าเข็มก็มิสามารถเก็บมาให้ชมได้อีกตามเคย  ไปกันสามคนประจำตำแหน่งเดิมทุกคน  ทุกคนต่างตื่นเต้น  ถอนหายใจเฮือกใหญ่  ผ่านไปได้อีกปีหนึ่ง  ทามมายปีๆ หนึ่งถึงเร็วอย่างนี้ก็ไมรู้  แล้วมาลุ้นกันนะคะว่า...เรื่องราวของภาค 3 จะเป็นอย่างไร   ขอขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาชมกันค่ะ  ตัวตลก

โดย กี๋ ปากอ่าว - Monday, 20 March 2006, 11:14PM

พี่ตังฮับ..แม่กี๋พลอยลุ้น หัวใจเต้นตึกตักๆๆ นึกภาพพระเอกข้าวตัง ดารานำ....กะ นักแสดงประกอบยอดเยี่ยม ทั้งสามท่าน รวมถึงคุณหมอ ดาราสมทบ... ภาคต่อไปเห็นที จะเตรียมรอจ่อคิวรับรางวัลยอดเยี่ยมกันทุกปี..และต่อๆไปอีกยาวนานหลายปีเชียวค้า

โดย thakoon chuntalert - Tuesday, 21 March 2006, 03:19PM

พี่ข้าวตังฮะ ป๋มก้อถูกจิ้มก้นไปเมื่อวันเสาร์ก่อนนี้เอง ที่บ้านมีพี่ ๆ หลายตัว หมอเลยมาฉีดให้ที่บ้าน ป๋มเห็งก่อนเลยเพราะเขาจิ้มก้นพี่ ๆ ป๋มก่อน แล้วพอถึงคิวป๋มพ่อเอาผ้ามาปิดตาแล้วกอดป๋มไว้ ให้หมอแอบขึ้นบันไดมาแล้วจิ้มก้น พอป๋มสะบัดหลุดป๋มหันไปงับหมอปั๊บ แต่หมอช่างไวเสียจิง ๆ วิ่งลงบันไดไปซะแล้ว เฮ้อป๋มเลยเจ็บก้นฟรีเลย แม่โอ๊ตพี่ข้าวตังกลัวเข็มเหมือนป๋มเลย แต่ที่น่าเสียใจตกบ่ายป๋มแพ้ยาต้องลงไปกินหญ้าแล้วอาเจียนออกมาหมดเลย แต่พอตอนเย็นป๋มก้อหายวิ่งเล่นได้ หมอบอกว่าเป็นอาการแพ้ยา แต่ป๋มโดนเข็มเดียวนะ ไม่ใช่ 2 เข็มเหมือนพี่ข้าวตัง เฮ้อหัวอกอันเดียวกันจิง ๆ

โดย มัตติกา จอมเพ็ชร์ - Friday, 24 March 2006, 11:13PM

อ่านแล้วให้เห็นใจพี่ข้าวตังเสียจริง ๆ เลยค่ะ  แต่แหมจริง ๆ แล้วมันก็ไม่เจ็บเท่าไหร่หรอกใช่มั๊ยคะ  กะอีแค่เข็มเล็ก ๆ โดนจิ้มแค่ที  สองที ...ไกลหัวใจค่ะพี่ข้าวตัง  โฮ่ โฮ่โฮ่

Click to enter http://www.bangkaew.com/elearning3

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew