เมื่อไหร่เพื่อน ๆ จะว่างมารวมกันที่กระทรวงสาธารณะสุขกันอีกน้อ นีโน่คิดถึงจ้า
โดย โหน่งกะอีโน่ puntprai - Saturday, 25 February 2006, 10:15PM

ไม่ได้เที่ยวนอกบ้านนานแล้ว คิดถึงบรรยากาศที่กระทรวงครับ เมื่อไหร่พี่ ๆ ชาวบางแก้วจะพาลูก ๆ มารวมตัวกันที่กระทรวงกันอีกครับ ไม่ได้ไปนานแล้ว เริ่มใหม่คงจะบ้าบิ่นแน่ ๆ ยังไงก็ต้องสายจูง หวังว่าคงได้รวมพลกันในเร็ววันนี้นะครับ คิดถึงทุกท่านและทุกตัว ท่านใดว่างเมื่อไหร่ก็เรียกด้วยนะครับ ผมว่างเสาร์อาทิตย์ครับ

ตอบ: เมื่อไหร่เพื่อน ๆ จะว่างมารวมกันที่กระทรวงสาธารณะสุขกันอีกน้อ นีโน่คิดถึงจ้า
โดย โหน่งกะอีโน่ puntprai - Saturday, 25 February 2006, 10:17PM

นอนรอพ่อพาไปเที่ยว
ตอบ: เมื่อไหร่เพื่อน ๆ จะว่างมารวมกันที่กระทรวงสาธารณะสุขกันอีกน้อ นีโน่คิดถึงจ้า
โดย จิตรใส สิระชัยนันท์ - Saturday, 25 February 2006, 10:50PM
  คิดถึงคุณโหน่ง+คุณแฟนและเจ้าโน่เหมือนกันค่ะ  ตัวตลก
โดย ไตรสิทธิ์ . - Sunday, 26 February 2006, 05:55AM

อยากพาด็อตคอมไปกระทรวง   แต่กลัวปล่อยแล้วเรียกไม่กลับ   ทะเร่อทะร่า  ถูกรถชนเอา
เย็นนี้ กะจะพาไปเที่ยวเล่นที่ศูนย์ฝึกสุนัขคอกโชคชัย   อาจจะทิ้งไว้ให้เขาฝึกที่นั่นเลย
ใครว่างๆ  อยู่ใกล้ๆ  ก็ลองพาน้องหมามาเที่ยวดูนะครับ  ประมาณ 5 โมงเย็น
อยู่เลยจากร้านอาหารโชคชัยสเต็กเฮาส์ รังสิต มาหนึ่งซอย

ความคิดเห็นที่ 11

เดินผ่านสวนรกร้าง   มีบางแก้วถูกทิ้งไว้ตัวหนึ่ง
    ด็อตคอมเข้าไปทัก

จากคุณ : vichien_b - [ 25 ก.พ. 49 19:22:22 ]

รูปจาก http://www.pantip.com/cafe/jatujak/topic/J4138296/J4138296.html
โดย กี๋ ปากอ่าว - Sunday, 26 February 2006, 10:20AM

อยากให้เต๋าเต้ยไปพบเพื่อนๆพันธุ์เดียวกันมาก ได้อ่านเรื่องราวที่กระทรวงฯ สนใจการนัดพบของหนุ่มสาว ลูกเล็กเด็กแดงบางแก้ว ตั้งแต่เข้ามาเป็นสมาชิกของเว็บนี้ใหม่ๆ ตอนนี้ยังมีชาวบางแก้ว ไปชุมนุมกันมากเหมือนเดิมหรือเปล่าคะ

โดย โหน่งกะอีโน่ puntprai - Sunday, 26 February 2006, 12:39PM

ที่กระทรวงช่วงนี้ไม่ค่อยมีบางแก้วไปชุมนุมครับ เนื่องจากว่าพี่ ๆ หลาย ๆ ท่านไม่ค่อยว่างกันครับ ถ้าไปตัวเดียวผมก็ไม่ค่อยกล้าปล่อยเล่นเท่าไหร่ คือคนที่เลี้ยงพันธุ์อื่นเค้าไม่ค่อยเข้าใจบางแก้วเท่าไหร่ เห็นก็กลัวแล้วครับ แล้วส่วนมากจะโดนหมาพันธุ์อื่นมาหาเรื่อง อย่างเช่นอัลเซเชี่ยนก็ชอบมาขู่ ๆ ถ้าเป็นโกลเด้นก็พอเล่นกันได้ ถ้าเฉพาะกลุ่มบางแก้วไปรวมกันนี่มีความรู้ประสบการณ์แลกเปลียนกันประจำครับ

โดย อาทร ยงรัตนกิจ - Sunday, 26 February 2006, 10:44PM
  นี่ถ้ามีแต่อีโน่กับขุนทองไป จะเป็นยังไงเนี่ยยยยย..แลบลิ้น เมื่อก่อนเจอกันทีไร โน่ไม่ยอมเล่นกับขุนทองอ่ะ จะแง่งอย่างเดียวเลย ไปกันเยอะๆจะได้ช่วยกันห้ามทัพดีกว่าครับ
โดย โหน่งกะอีโน่ puntprai - Thursday, 2 March 2006, 10:55PM

ขุนทองหล่อเกินหน้าเกินตาโน่ครับ จะให้โน่ทนไหวได้เยี่ยงไร กัดฟัน

โดย อาทร ยงรัตนกิจ - Friday, 3 March 2006, 06:45PM
  เพื่อนโน่ก๊อชมเกินปาย ถ้ามาเจอขุนทองตอนนี้คิดว่าต้องขอคำชมคืนแน่ๆ ตอนนี้ทั้งผอม ทั้งขนแหว่ง หาหล่อไม่เจอจริงๆ ป๊ะป๋าขุนทองบ่นจะแย่แล้วว่าทำไมมันผอมอย่างนี้ กินอะไรก็เล็มๆ น้อยกว่าแมวกินซะอีก แถมยังบ่นคนโน้นคนี้ไปเรื่อย หาว่าใครๆชอบตามใจป๋ม ให้กินก็ไม่เป็นเวลา แถมสารพัดจะหาของกินมากำนัล ป๋มก็เลยเล่นตัวซะเลย แต่ถ้าจะเล่นตัวมากไม่ได้ซะแร้ว เพราะป๊ะป๋าตั้งท่าจะเตะก้นขุนทองซักป้าบท่าป๋มยังไม่ยอมกินไรอีก เด๋วให้อ้วนอีกติ๊ดดดด ไปเจอกันที่กระทรวงแน่นอนฮับ
โดย โหน่งกะอีโน่ puntprai - Sunday, 5 March 2006, 10:31PM

อ้าว ไหงผอมไปซะได้หละครับ หะโน่เจอข้าวคลุกตับไก่บ้าง ALPO บ้าง สลับกันไป อร่อยจังกึม จ้ำม่ำดีแท้ครับ

โดย ไตรสิทธิ์ . - Monday, 6 March 2006, 04:41AM

วันหลัง   ลองพาลูกๆมาเที่ยวที่ศูนย์ฝึกดีไหมครับ  เผื่อมันจะติดใจมาเป็นนักเรียนกินนอนที่นี่

ตอบ: ย่องไปดูด็อตคอมฝึกยืนนิ่งวิ่งสวย
โดย vichien b - อาทิตย์, 5 มีนาคม 2006, 07:43PM

เย็นวันนี้   แวะไปดูด็อตคอมอีกรอบ
เจอครอบครัวฮานามิและครอบครัวเจ้าซันไปชุมนุมกันด้วย

Click to enter http://www.bangkaew.com/elearning3

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew