ภาพจากงานเกษตรแฟร์ 49 ฝากถึงน้องเอ็มเจครับ
โดย บัณฑิต สิขัณฑกสมิต - Thursday, 23 February 2006, 03:58AM

ด้วยความน่ารักของน้องเอ็มเจกับสุนัขพันธุ์บางแก้ว อดไม่ได้ที่จะกดชัตเตอร์เก็บไว้...
ตอบ: ภาพจากงานเกษตรแฟร์ 49 ฝากถึงน้องเอ็มเจครับ
โดย บัณฑิต สิขัณฑกสมิต - Thursday, 23 February 2006, 04:01AM

ฮั่นแน่!!! จะทำอะไรบางแก้วของเอ็มเจครับ....
ตอบ: ภาพจากงานเกษตรแฟร์ 49 ฝากถึงน้องเอ็มเจครับ
โดย บัณฑิต สิขัณฑกสมิต - Thursday, 23 February 2006, 04:04AM

ผมชื่อ "เอ็มเจครับ" ส่วนเจ้าล่ะชื่ออะไร???
โดย บัณฑิต สิขัณฑกสมิต - Thursday, 23 February 2006, 04:06AM

สนใจเอ็มเจหน่อยสิ...
โดย สราวุธ แสงสว่างโชติ - Thursday, 23 February 2006, 07:05PM
  ฝากให้คุณจตุรงค์ จากคุณเหน่ง(บัณฑิต)ตามที่เคยบอกไว้ ถ่ายได้ดีอย่างนี้ไม่เรียกว่ามือสมัครเล่นแล้วมั๊งคุณเหน่ง เจ้าลูกบางแก้วตัวนี้ทั้งผมและคุณเหน่งจำชื่อไม่ได้ซะแล้ว(วันนั้นยังเรียกชื่อกันอยู่เลย) ไม่รู้ใครจำชื่อได้บ้าง เจ้าของตั้งราคาไว้วันนั้น 10000 บาท ตอนที่เจออายุน่าจะราว40วัน พ่อคือ ก๊วยเจ๋ง แม่เป็นสายขุนศึก(ถ้าผมจำไม่ผิดนะ) เจ้าบางแก้วตัวนี้ขี้เล่นมากวันนั้นเล่นกับหนูเอ็มเจพักใหญ่จนเจ้าของมาเอาเข้ากรงจะให้นอน แต่เอ็มเจยังไม่อยากเลิกเลย(มีแหย่นิ้วด้วย)จึงเป็นที่มาของภาพนี้ด้วย กัดฟัน
โดย jutturong porjai - Friday, 24 February 2006, 10:16AM

อืม ภาพสวยมากเลยครับพี่บัณฑิต ขอบคุณมากเลยนะครับที่นำภาพเอ็มเจมาลงให้ตามคำขอ ผมคิดว่าจะไม่ได้ซะเเล้ว เพราะทั้งเจ้าลีโอเเละเอ็มเจซนมากวันนั้น เจ้าบางเเก้วตัวนี้ชื่อลีโอครับ เจ้าของคือ พี่เล็ก วีระเดช คือว่าน่าจะใช่นะครับ เพราะวันนั้นยังยืนคุยกับพี่เค้าอยู่ พี่เล็กก็คือเจ้าของเจ้า ฟอด นะครับ พี่เค้าเป็นเจ้าของบางเเก้วดังๆอีกหลายตัวเเต่ผมขอไม่เอ่ยนามละกัน ขอบคุณ พี่ บัณฑิต เเละพี่ สราวุธ อีกครั้งที่ทักทายเเละยังจำผมได้  ป.ล.ใครต้องการรูปนายเเบบเด็กไปลงในหนังสือสุนัขติดต่อได้นะครับ เอ็มเจ รักสุนัข มาก

โดย บัณฑิต สิขัณฑกสมิต - Tuesday, 28 February 2006, 04:42PM
  น้องเอ็มเจ น่ารักจริงๆๆครับ ว่างๆ ถ้ามีรูปเอ็มเจกับบางแก้ว เองมาลงให้ดูบ้างนะครับ อยากเห็นครับ
โดย สราวุธ แสงสว่างโชติ - Wednesday, 1 March 2006, 05:54PM
  คุณจตุรงค์ครับถ้ามีภาพบรรยากาศที่บ้านของน้องเอ็มเจกับเจ้ามาลัยหรือตัวอื่นๆ ช่วยมาลงให้เพื่อนๆชาวเวปดูกันบ้างนะครับ จะคอยรอดู เห็นด้วย

Click to enter http://www.bangkaew.com/elearning3

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew