ขอฝากเนื้อตัวด้วยคร้าบบบบบบบ
โดย ออสติน ทับแก้ว - Thursday, 16 February 2006, 05:24PM

'หวัดดีครับ...

ผมชื่อออสติน ตอนนี้ผมอายุสามเดือนกว่าแล้ว แม่ผมบ่นอยู่บ่อยๆว่าผมซนอย่างกับลิง แถมยังชอบงั๊บๆแง่บๆคนรอบตัวจนได้แผลกันไปถ้วนทั่ว แม่ผมก็เลยต้องเอาหนังสือพิมพ์ตุ้บตั้บผมประจำเพราะหวังว่าผมจะจำแล้วก็ไม่งั๊บอีก แต่ว่า...ผมก็ลืมอยู่ดีแหละ ผลสุดท้ายก็โดนอีก แฮ่ : p

ยังไงซะผมก็ขอฝากเนื้อฝากตัวไว้ในอ้อมใจทุกคนด้วยนะคร้าบบบบบบบ

ปล.รูปนี้ผมถ่ายตอนอายุประมาณสองเดือนครับ

ตอบ: ขอฝากเนื้อตัวด้วยคร้าบบบบบบบ
โดย ออสติน ทับแก้ว - Thursday, 16 February 2006, 05:34PM

พุงผมหย่ายยยยยยยม่ะคร้บ

ตอบ: ขอฝากเนื้อตัวด้วยคร้าบบบบบบบ
โดย ออสติน ทับแก้ว - Thursday, 16 February 2006, 05:37PM

ผมชอบทำหน้าตาละห้อยแบบนี้ให้แม่ผมและคนอื่นๆใจอ่อนอยู่บ่อยๆ

โดย ออสติน ทับแก้ว - Thursday, 16 February 2006, 05:39PM

แต่ถ้าผมอารมณ์ดีก็จะยิ้มแบบนี้ครับ...

โดย ออสติน ทับแก้ว - Thursday, 16 February 2006, 05:42PM

เมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมา แม่ผมพาผมกะพ่อผมไปเที่ยวบางปู มีนกนางนวลบินเต็มไปหมด ผมตื่นเต้นมั่กๆเลยครับ

โดย ออสติน ทับแก้ว - Thursday, 16 February 2006, 05:44PM

แผล่บๆ ผมอยากกระโดดงั๊บนกนางนวลจังเลย...แฮ่ๆ ยิ้ม

โดย ออสติน ทับแก้ว - Thursday, 16 February 2006, 05:46PM

รูปนี้ผมเหมือนพระเอกมิวสิควิดีโอมั้ยคร้าบบบบบบบบ

โดย ออสติน ทับแก้ว - Thursday, 16 February 2006, 05:48PM

จ๊ะเอ๋!!!

โดย ออสติน ทับแก้ว - Thursday, 16 February 2006, 05:50PM

รูปสุดท้ายแล้ว...

ขอบคุณคร้าบบบบบบ

สับสน

โดย จิตรใส สิระชัยนันท์ - Friday, 17 February 2006, 01:50PM

ยินดีที่ได้รู้จักจ้า.....น้องออสติน

พี่ชื่อ..เต้าหู้  พันธุ์บางทีบางแก้ว อายุได้ขวบกว่าๆ แล้ว

เรามาเปงเพื่อนกันนะ  ดีม๊ะ...ดีม๊ะ   ยักคิ้ว

โดย วงศกร อารยวัฒน์ - Friday, 17 February 2006, 02:13PM

ยินดีที่ได้รู้จักด้วยเราชื่อ หนมต้ม เป็นบางแก้วเหมียนกัลล์ อายุ 3เดือนกะ14 วันพอดีหูกะลังตั้งว่างๆมาเล่นกันเด้อ

โดย วงศกร อารยวัฒน์ - Friday, 17 February 2006, 02:14PM

นี่ก็หนมต้มซ่าส์
โดย วงศกร อารยวัฒน์ - Friday, 17 February 2006, 02:15PM

นี่ด้วย
โดย ออสติน ทับแก้ว - Friday, 17 February 2006, 02:26PM

ยินดีที่ได้รู้จักพี่เต้าหู้ กับนายขนมต้มนะครับ

(^0^)

Click to enter http://www.bangkaew.com/elearning3

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew