ดีน่า...รายงานตัวคร้าบ
โดย chanin surasawate - Wednesday, 25 January 2006, 11:56AM

นี่ครับดีน่า..บางแก้วตัวใหม่ของผมสมาชิกวิจารณ์ได้เต็มที่เลยครับ

ตั้งใจจะเอาไว้แข่งกับด็อตคอมของพี่วิเชียร

ตอบ: ดีน่า...รายงานตัวคร้าบ
โดย chanin surasawate - Wednesday, 25 January 2006, 12:01PM

ดีน่าเป็นทายาทของสิบแสน แชมป์ถ้วยพระราชทานเชียวนะ
โดย chanin surasawate - Wednesday, 25 January 2006, 12:04PM

นี่ครับสิบแสนตัวจริงเสียงจริง
โดย Patchara JARUTASNANGKUL - Wednesday, 25 January 2006, 12:12PM

เอ้า ลงมาเลยจะได้มีสีสรรหน่อย เพราะรุ่นเล็ก ไม่ค่อยมีหมาลงประกวดเท่าใด นัก

แล้ว ฟอกัส ละคุณชนินทร์  ไม่เอาลงประกวดบ้างรึ ?

โดย Pingpong \(-_-)/ - Wednesday, 25 January 2006, 01:48PM

อาทิตย์หน้าไปงานกาชาดที่พิษณุโลกมั๊ย   ด็อตคอมยินดีหลบให้

รูปนี้ถ่ายตอนอายุประมาณเดือนกว่า

โดย supakorn subanphong - Wednesday, 25 January 2006, 03:11PM

อกกว้างดีจังเลยเจ้าดีน่า หางก็สวย อนาคตถ้าเลี้ยงและเทรนดีดี น่าจะสวยกว่าพ่อนะครับ

ตอบ: อยากดูเจ้าคิงมารายงานตัวบ้าง
โดย สราวุธ แสงสว่างโชติ - Wednesday, 25 January 2006, 07:53PM
  ได้ข่าวว่าเจ้าคิงตอนนี้สมบูรณ์เต็มที่ ขนกระโปรงท้ายก็ยาวมาก พี่ชนินท์ช่วยเอารูปมาลงให้ยลโฉมหน่อยสิครับ เดี๋ยวเจ้าคิงจะน้อยใจว่าเอาแต่รูปเจ้าดีน่ามาลงตัวเดียว ส่วนเจ้าโฟกัสนั้นดังอยู่แล้ว ได้ลงเต็มหน้าในหนังสือ Advance Thailand Geographic เมื่อปีที่แล้ว แถมตอนนี้ยังมีความสามารถลงไปคาบลูกบอลในน้ำได้ไม่แพ้พวกหมานอก ไม่ธรรมดาจริงๆ
ตอบ: อยากดูเจ้าคิงมารายงานตัวบ้าง
โดย สราวุธ แสงสว่างโชติ - Wednesday, 25 January 2006, 07:55PM
  ได้ข่าวว่าเจ้าคิงตอนนี้สมบูรณ์เต็มที่ ขนกระโปรงท้ายก็ยาวมาก พี่ชนินท์ช่วยเอารูปมาลงให้ยลโฉมหน่อยสิครับ เดี๋ยวเจ้าคิงจะน้อยใจว่าเอาแต่รูปเจ้าดีน่ามาลงตัวเดียว ส่วนเจ้าโฟกัสนั้นดังอยู่แล้ว ได้ลงเต็มหน้าในหนังสือ Advance Thailand Geographic เมื่อปีที่แล้ว แถมตอนนี้ยังมีความสามารถลงไปคาบลูกบอลในน้ำได้ไม่แพ้พวกหมานอก ไม่ธรรมดาจริงๆ

Click to enter http://www.bangkaew.com/elearning3

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew