ส่งท้ายปีไก่ ต้อนรับปีหมา กันด้วยหมาบางแก้วตกยากกันอีกแล้วค่ะ
โดย เพ็ทแก๊งค์ . - Saturday, 31 December 2005, 11:41PM

วันสุดท้ายของปี  ยังอุตส่าห์ไปเจอเคสบางแก้วตกยากอีกจนได้

ตัวเดียวกับกระทู้นี้ค่ะ  http://www.pantip.com/cafe/jatujak/topic/J3982177/J3982177.html

ไม่ได้เข้าไปอ่านมาก่อน เลยไม่ทราบว่าเป็นบางแก้ว  แต่วันนี้มีโอกาสไปเจอตัวเป็น ๆ ของซาสี่มา  ฟันธงเลยค่ะ  ว่าบางแก้วแท้ อย่างแน่นอน

ถูกคนใจร้าย เอาน้ำร้อนราดตรงลำตัว  คุณใบมอสสู้อุตส่าห์ข่มความกลัวช่วยรักษาแผลจนตอนนี้ดีขึ้นแล้ว  แต่ขนคงไม่ยอมขึ้นอีก  ในกระทู้บอกว่าเค้าดุมาก  แต่วันนี้ซาสี่วิ่งมาหาเอง  กระดิกหางจนตัวสั่น  และยังมาเคล้าเคลียที่ขา

จะถ่ายภาพได้ลำบาก  เพราะเค้าอยู่ติดกะขาเลยค่ะ

ตอบ: ส่งท้ายปีไก่ ต้อนรับปีหมา กันด้วยหมาบางแก้วตกยากกันอีกแล้วค่ะ
โดย เพ็ทแก๊งค์ . - Saturday, 31 December 2005, 11:46PM

ต้องกลับไปดูในกระทู้ที่ลิงค์ไว้ให้นะคะ  ถึงจะเห็นสภาพผิวหนังที่เกิดจากน้ำร้อน  วันนี้มีเสื้อใส่ปิดเอาไว้

คุณใบมอสโดนงับไปหลายครั้ง  และซาสี่ก็สร้างวีรกรรมงับไปหลายคนแล้วเหมือนกัน

แต่วันนี้อ็อดไม่โดนงับเลย  กอดได้  ลูบได้ทั้งตัว จับหู จับหน้า ขา หาง ได้หมด  ชวนขึ้นรถ  ก็จะขึ้นด้วยสิ  เอ้า

สรุปว่าเป็นบางแก้วนิสัยดีค่ะ

ใครที่อยากทำบุญรับปีหมา  ถ้าสนใจบางแก้ว เพศผู้  ที่ขนอาจจะไม่สวยแล้ว  แต่จะรักคุณเท่าชีวิตเค้า  ก็ติดต่อมาได้นะคะ

ตอนนี้ขาเจ็บด้วย  เพราะไปทะเลาะกะหมาตัวอื่นมา

ตอบ: ส่งท้ายปีไก่ ต้อนรับปีหมา กันด้วยหมาบางแก้วตกยากกันอีกแล้วค่ะ
โดย เพ็ทแก๊งค์ . - Saturday, 31 December 2005, 11:49PM

ตอนนี้ซาสี่  อาศัยใต้คอนโดที่คุณใบมอสพัก  แต่ทางคอนโดมีนโยบายกำจัดหมา  ซาสี่คงอาศัยที่นี่ได้อีกไม่นาน

แผลเริ่มจะดี ประกอบกับอากาศเย็น  ผิวก็แห้ง  เลยคัน  เค้าจะเกาเกือบจะตลอดเวลาค่ะ  เดิน ๆ ไปก็จะหยุดเกาเป็นระยะๆ

โดย kannikar mephan - Sunday, 1 January 2006, 12:26AM

เวรกรรมของเจ้าแท้ๆ  ซาสี่เอ๋ย....นี่แหล่ะ "บางแก้วจรจัด" ผู้ถูกกระทำ จากผลพวงของ " การพัฒนาสายพันธ์ "  

อย่ามัวแต่หลงประเด็นกันอยู่เลย.... ช่วยกันแก้ไขปัญหาอย่างจริงจังกันเถิด ปีนี้ก็ปีหมาแล้ว   ขอเถิด.... 

โดย เพ็ทแก๊งค์ . - Sunday, 1 January 2006, 01:00AM

ดูหน้าซาสี่กันชัด ๆ ค่ะ (ใกล้ไปหน่อยเลยเห็นไม่เต็มหน้า ในภาพ  ซาสี่กำลังเอาคางมาวางบนเข่าค่ะ)
โดย เพ็ทแก๊งค์ . - Sunday, 1 January 2006, 12:42AM

อีกภาพแล้วกันค่ะ  หน้าตาหล่อเหลาใช้ได้เลยนะเนี่ย

มีเข้าตากรรมการคนไหนบ้างมั้ยคะ

โดย เพ็ทแก๊งค์ . - Sunday, 1 January 2006, 12:47AM

ขากลับ ก่อนถึงบ้าน เจอเจ้าตัวนี้กำลังข้ามถนน  ยาวสัก 2 เมตรกว่า (ขวางถนน 2 เลนสบาย ๆ ค่ะ)  เลยหยุดรถ ลงไปเชียร์ให้ข้ามเร็ว ๆ  และคอยโบกรถให้เค้ารู้ว่าที่ถนนมีงูหลามกะลังเลื้อยอยู่นะ  แต่ไม่พ้นค่ะ  จะขึ้นฟุตบาทอีกด้านอยู่แล้ว  มีมอเตอร์ไซด์  วิ่งทับกลางตัวไปเลย  แต่งูก็ยังเลื้อยต่อไป  จนลงไปบึงข้างทาง

ก็หวังว่าเค้าจะไม่เป็นอะไร

โดย sathorn phuket - Monday, 2 January 2006, 01:10PM
  การเลี้ยงหมาพิการเป็นสุดยอดแห่งความเมตตาอย่างหนึ่ง ในปีใหม่นี้ ขอให้คุณมีความเจริญ รุ่งเรื่องในชีวิตที่เป็นผลจากสิ่งดีๆที่คุณทำจากหัวใจ

Click to enter http://www.bangkaew.com/elearning3

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew