ตอบ: ยินดีกับลมเหนือที่จบไทยแชมป์
โดย อาทร ยงรัตนกิจ - Tuesday, 15 November 2005, 04:51PM

แหม..คุณชูศักดิ์ ขอกัตรงๆแบบนี้ ไม่ให้ก็ใจดำแล้วเอาไปเลยครับ รูปนี้ถ่ายตอนประกวดที่เดอะมอลล์บางแคครับ

พี่เพื่อนครับ ผู้หญิงคนที่พี่ว่าหน้าเจ๋ออ่ะ บังเอิญว่าผมรู้จักครับพี่เป็นแม่ของไอ้กันดั้มตัวที่นอนกับพี่ทุกวันอ่ะครับ...อิอิอิ
ตอบ: ยินดีกับลมเหนือที่จบไทยแชมป์
โดย เพื่อน . - Tuesday, 15 November 2005, 06:08PM

ขอบคุณ คุณชูศักดิ์ ที่ให้กำลังใจครับ

และขอบคุณ คุณอาทรที่มาบอกว่า ผู้หญิงคนนี้เป็นใคร ถ้าไม่บอกผม ผมจำไม่ได้เลยนะเหนี่ย เพราะเมื่อก่อนเธอไม่อ้วนแบบนี้ ไม่ทราบว่าตอนหลังเธอเป็นอาราย สงสัยเป็นเพราะผมเปลี่ยนอาหารมาเป็น นรูทราโกลมั๊ง? เมื่อก่อนใช้กัสโต้ หุหุ

โดย Stormbaby of DC. - Tuesday, 15 November 2005, 09:19PM
  ยินดีด้วยกะ น้องลมเหนือ ด้วย ม๊าก มาก ก ก ก ค่ะ . . ตามไปเชียร์แบบว่าลุ้นสุดๆ . . บอกน้องลมเหนือด้วยนะคะต้องเตรียมตัวฟิตหุ่นรอเจ้าสาวของทิมด้วยน้า แก้มแดง . . ตอนนี้รอคลอดอยู่อ่ะจิ .. . .  อิ  อิ  . .
โดย เพื่อน . - Wednesday, 16 November 2005, 09:20AM

ต้องขอบคุณพี่ทับทิมและคุณหญิงแม่ มากเลยที่ตามเชียร์มาตลอด ก้ได้กำลังใจจากทั้งสองท่าน ทั้งส่งเสบียงและคอยดูแลเรื่องสถานที่ตลอดผมต้องขอบคุณมากๆเลยครับ

สำหรับ ลมเหนือนั้น ถ้ายินดีรับไปเป็นเขยเมื่อไหร่ ก็ยินดีเสมอครับ แต่ต้องคอยเรื่องอายุซักนิดนะครับ กว่าลูกสะใภ้ผมจะโตลมเหนือก็เป็นหนุ่มเต็มตัวแล้วคราบบบบบบ

โดย ชูศักดิ์ ปั้นเหน่งเพชร - Wednesday, 16 November 2005, 01:24PM

ขอยืมกระทู้หน่อย....คุณพี่เพื่อนบางแก้ว

ขอขอบคุณ คุณอาทร ที่โพสรูปให้ดู ตาคำขอ หล่อเท่น่าดูแต่สงสัยจะเจ้าชู้น่าดู....เพราะเห็นการเหล่สายตา....สงสัยกำลังมองหาสาวๆอยู่แน่เลย..ฮิฮิ

เมื่อไหร่.....เราจะมีบางแก้ว ไปประกวด กับเขาบ้างนิ.....สงสัยอีก 10 ปีแน่ๆเลยป่านนั้นเขาคงเลิกเลี้ยงกันแล้วมั้ง......ฮิฮิ หันไปเล่น พันธ์หนองสองห้อง....กันหมด อิอิ

โดย chanin surasawate - Wednesday, 16 November 2005, 10:14PM

ไม่ทราบว่าเลี้ยงฉลองที่ไหนครับคุณเพื่อนฯ  พอดีช่วงนี้ว่างครับและโฟกัสก็ไม่ได้เที่ยวนานแล้วด้วย
โดย เพื่อน . - Wednesday, 16 November 2005, 10:19PM

หวัดดี คุณ ชนินทร์ ขอบคุณครับสำหรับกำลังใจครับ แหม!หายไปเลยนะครับ ยินดีต้อนรับกลับชมรมเรานะครับ

Click to enter http://www.bangkaew.com/elearning3

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew