ตอบ: ยินดีกับลมเหนือที่จบไทยแชมป์
โดย อาทร ยงรัตนกิจ - Monday, 14 November 2005, 09:16AM
  ดีใจเอ๊ย..ดีใจจัง พี่เราหน้าบานรับกับทรงผมฟูๆ หล่อพอกันทั้งลูกทั้งพ่อเลยนิ...อิอิอิ
ว่าแต่ว่า ไอ้ขุนทองผม มันจะได้อย่างงี้อะป่าวน๊า..ฮิฮิ แต่ถึงยังไงมันก็เป็นแชมป์ตัวแสบน่าฟัดน่าเตะประจำบ้านไปแล้วครับ ชนิดใครก็โค่นแชม์ปไม่ได้ แถมไม่ต้องไปแข่งกับใครด้วย..เนอะขุนทองเนอะ (คิดถึงจังวุ๊ย)
ตอบ: ยินดีกับลมเหนือที่จบไทยแชมป์
โดย นิวัต เจริญชล - Monday, 14 November 2005, 10:52AM
  ได้ไทยแลนด์แชมป์ ไปซะแระ ลมเหนือของเรา

เก่งจริงนะ...ตัวแค่เนี้ย สรุปคือเมื่อวานเจ้ากวาดแชมป์ไปตัวเดียวเลยใช่ป่าว ทั้ง Best Puppy In Breed, Best Of Breed, Best of Winner, Best Local Born In Breed...หุ หุ อิจฉาจังวุ๊ย

ก็ขอแสดงคามยินดี กับความสำเร็จของบ้านโชกุน ด้วยนะครับ Breed ในฟาร์ม ตัวแรกที่ได้แชมป์ประเทศไทย...
โดย เพื่อน . - Monday, 14 November 2005, 11:53AM

ฝากภาพลมเหนือไว้ดูกันนะครับ

โดย ชูศักดิ์ ปั้นเหน่งเพชร - Tuesday, 15 November 2005, 01:02PM

ยินดีกับลมเหนือ.....ด้วยคร้าบบบบบบ

และยินดีกับเจ้าขุนทองด้วย.......ที่ได้แชมป์ตัวแสบ น่าฟัด น่าเตะประจำบ้าน.....อยากเห็นรูป......จัง คุณอาทร..ช่วยโพสรูปให้ดูบ้างซิ.....เอาใหญ่ๆนะ เพราะแชมป์แบบเนี้ย.....ช้อบ.....ชอบ

โดย อาทร ยงรัตนกิจ - Tuesday, 15 November 2005, 04:51PM

แหม..คุณชูศักดิ์ ขอกัตรงๆแบบนี้ ไม่ให้ก็ใจดำแล้วเอาไปเลยครับ รูปนี้ถ่ายตอนประกวดที่เดอะมอลล์บางแคครับ

พี่เพื่อนครับ ผู้หญิงคนที่พี่ว่าหน้าเจ๋ออ่ะ บังเอิญว่าผมรู้จักครับพี่เป็นแม่ของไอ้กันดั้มตัวที่นอนกับพี่ทุกวันอ่ะครับ...อิอิอิ
โดย เพื่อน . - Tuesday, 15 November 2005, 06:08PM

ขอบคุณ คุณชูศักดิ์ ที่ให้กำลังใจครับ

และขอบคุณ คุณอาทรที่มาบอกว่า ผู้หญิงคนนี้เป็นใคร ถ้าไม่บอกผม ผมจำไม่ได้เลยนะเหนี่ย เพราะเมื่อก่อนเธอไม่อ้วนแบบนี้ ไม่ทราบว่าตอนหลังเธอเป็นอาราย สงสัยเป็นเพราะผมเปลี่ยนอาหารมาเป็น นรูทราโกลมั๊ง? เมื่อก่อนใช้กัสโต้ หุหุ

โดย Stormbaby of DC. - Tuesday, 15 November 2005, 09:19PM
  ยินดีด้วยกะ น้องลมเหนือ ด้วย ม๊าก มาก ก ก ก ค่ะ . . ตามไปเชียร์แบบว่าลุ้นสุดๆ . . บอกน้องลมเหนือด้วยนะคะต้องเตรียมตัวฟิตหุ่นรอเจ้าสาวของทิมด้วยน้า แก้มแดง . . ตอนนี้รอคลอดอยู่อ่ะจิ .. . .  อิ  อิ  . .
โดย เพื่อน . - Wednesday, 16 November 2005, 09:20AM

ต้องขอบคุณพี่ทับทิมและคุณหญิงแม่ มากเลยที่ตามเชียร์มาตลอด ก้ได้กำลังใจจากทั้งสองท่าน ทั้งส่งเสบียงและคอยดูแลเรื่องสถานที่ตลอดผมต้องขอบคุณมากๆเลยครับ

สำหรับ ลมเหนือนั้น ถ้ายินดีรับไปเป็นเขยเมื่อไหร่ ก็ยินดีเสมอครับ แต่ต้องคอยเรื่องอายุซักนิดนะครับ กว่าลูกสะใภ้ผมจะโตลมเหนือก็เป็นหนุ่มเต็มตัวแล้วคราบบบบบบ

โดย ชูศักดิ์ ปั้นเหน่งเพชร - Wednesday, 16 November 2005, 01:24PM

ขอยืมกระทู้หน่อย....คุณพี่เพื่อนบางแก้ว

ขอขอบคุณ คุณอาทร ที่โพสรูปให้ดู ตาคำขอ หล่อเท่น่าดูแต่สงสัยจะเจ้าชู้น่าดู....เพราะเห็นการเหล่สายตา....สงสัยกำลังมองหาสาวๆอยู่แน่เลย..ฮิฮิ

เมื่อไหร่.....เราจะมีบางแก้ว ไปประกวด กับเขาบ้างนิ.....สงสัยอีก 10 ปีแน่ๆเลยป่านนั้นเขาคงเลิกเลี้ยงกันแล้วมั้ง......ฮิฮิ หันไปเล่น พันธ์หนองสองห้อง....กันหมด อิอิ

โดย chanin surasawate - Wednesday, 16 November 2005, 10:14PM

ไม่ทราบว่าเลี้ยงฉลองที่ไหนครับคุณเพื่อนฯ  พอดีช่วงนี้ว่างครับและโฟกัสก็ไม่ได้เที่ยวนานแล้วด้วย
โดย เพื่อน . - Wednesday, 16 November 2005, 10:19PM

หวัดดี คุณ ชนินทร์ ขอบคุณครับสำหรับกำลังใจครับ แหม!หายไปเลยนะครับ ยินดีต้อนรับกลับชมรมเรานะครับ

Click to enter http://www.bangkaew.com/elearning3

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew