อยากอวดบ้างครับ
โดย บ้านภาพร ลพบุรี - Tuesday, 8 November 2005, 08:41PM

ฝากรูปลูกๆที่บ้านให้ช่วยกันติชมครับ ลูกของหลักหก กับ ไหมฟ้า
ตอบ: อยากอวดบ้างครับ
โดย บ้านภาพร ลพบุรี - Tuesday, 8 November 2005, 08:47PM

ช่วยกันติชมครับ
โดย บ้านภาพร ลพบุรี - Tuesday, 8 November 2005, 08:53PM

นี่อีกรูปครับ
โดย บ้านภาพร ลพบุรี - Tuesday, 8 November 2005, 08:58PM

นี่ก็ใช่

โดย บ้านภาพร ลพบุรี - Tuesday, 8 November 2005, 08:59PM

เหมือนกัน
โดย บ้านภาพร ลพบุรี - Tuesday, 8 November 2005, 09:00PM

พร้อมแม่ กำลังหิว
โดย เพื่อน . - Tuesday, 8 November 2005, 09:58PM

รูปแรกสามตัวเป็นตัวเมียช่ายหรือป่าวครับ กระดูกใหญ่ดี ข้อขาหน้าสั้นดีครับ  เจ้าตัวสีดำที่กินนมไหมฟ้ารูปสุดท้าย มาร์คสวยดีนะครับ

โดย Pingpong \(-_-)/ - Tuesday, 8 November 2005, 10:00PM

คุณปู่เลือกไว้หรือยัง

ที่เหลือปิงปองจะได้ขอเข้าคิวกับเขาบ้าง มารร้าย

โดย บ้านภาพร ลพบุรี - Wednesday, 9 November 2005, 06:43AM

เป็นเพศเมียครับทั้ง 3 ตัว  ทุกตัวสุขภาพแข็งแรงครับ กำลังซนครับ

โดย เพื่อน . - Wednesday, 9 November 2005, 08:00AM

ปู่เลือกตัวเมีย 1 ตัว ครับขอตัวสวยๆหน่อยครับ

โดย Audhsapong Jantwee - Wednesday, 9 November 2005, 09:02AM

สวยดีครับ แต่ผมอย่าได้บางแก้ว ขาว-ดำ ไม่รู้เพื่อนๆแนะนำหน่อยครับ 

โดย Stormbaby of DC. - Wednesday, 9 November 2005, 09:11AM
  วู๊ย ย ย . . ม่าร๊าก ก ก มั่ก ๆ . . เลยค่า  แก้มแดง
โดย นิวัต เจริญชล - Wednesday, 9 November 2005, 10:25AM
  ติได้คำเดียวเลย ว่าน่ารักมาก....มาก ม่ายเจอเดือนเดียว อ้วนท้วนสมบูรณ์ทุกตัวเลย

เอ๊ะ...ทามมายให้พี่เพื่อนเลือกคนเดียวล่ะ ขอเลือกมั่งม่ายด้ายเหรอ หนูสวยของผมก็เป็นญาติ กะหลักหกเหมือนกันน้า จาบอกให้

โดย Pingpong \(-_-)/ - Wednesday, 9 November 2005, 11:03AM

ดีใจจัง  คุณปู่เลือกแล้ว

ที่เหลือ   คุณจอย ช่วยโพสต์รูปหรือส่งรูปมาให้ดูหน่อยนะ   เผื่อปิงปองจะขอเป็นแม่นม    มีอยู่ ๙ เต้าพอดีเลย  กัดฟัน

โดย jai dee - Wednesday, 9 November 2005, 01:00PM

หมาต้องมี 10 เต้าไม่ใช่หรือคะ

โดย Pingpong \(-_-)/ - Wednesday, 9 November 2005, 01:16PM

ไปอ่านเจอในหนังสือของหมอนิสิตว่า หมาที่มีนมเป็นเลขคี่ ไม่ควรนำมาทำพันธุ์

ไปคลำของปิงปองดูแล้ว  เป็นเลขคี่จริงๆ    คือ มี ๔  กับ ๕    อยู่เยื้องกันเป็นฟันปลา   ซ้ายขวาไม่ได้อยู่ในแนวเดียวกัน  เม็ดที่ ๑๐  ไม่มีจริงๆ

โดย Patchara JARUTASNANGKUL - Wednesday, 9 November 2005, 07:17PM

ชอบตัวนี้มากครับ สั้นดี ขาก็ใหญ่ อีตาคุณปู่ตาคมจริงนะครับ (รูปที่ 6)เวลา 5.21

น่าลักจัง  เผลอเมื่อไหร่ ? เสร็จเราแน่ 

โดย เพื่อน . - Wednesday, 9 November 2005, 09:41PM

หุหุ ตากาเอ๊ย เราเลือกรูปแรก ตัวซ้ายมือ จ้าๆๆๆๆๆ  ตัว

โดย นิวัต เจริญชล - Thursday, 10 November 2005, 12:23PM
  เย้....เลือกกันหมดแล้วใช่ไหมครับ คุณปู่ คุณตา

ทีนี้ ถึงคิวเพื่อนๆ เลือกกันบ้างแล้วสินะ เอ้ามาทางนี้เลยพวกเรา มาเลือกกันคนละตัวสองตัว พี่จอยเขาใจดี...เอาลูกหมาสวยๆมาให้เลือกกัน

(จะโดนพี่เขาเตะรึปล่าววะเนี่ย ยิ่งเพิ่งเปลี่ยนชื่อใหม่ซะด้วย อิ อิ)

Click to enter http://www.bangkaew.com/elearning3

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew