โปรดสังเกตุหน้าต่างด้านหลังผลงานของผมเองคร้าบก็อยากหนีเที่ยวนี่ฮับ
โดย นิตยา ทองอุ่นเรือน - Wednesday, 19 October 2005, 09:56PM

จะออกไปซื้อกับข้าวคะ เจอเจ้าตัวดีร้องตามเราก็เลยให้เค้าล็อคออกไม่ได้ แต่เปิดหน้าต่างไว้นะคะ กลับมาอีกทีเจ้าฮักกี้ตัวดีนั่งคอยเราจุมปุ๊กอยู่ตรงประตูรั้ว เอเราก็งงล็อคประตูแล้วออกมาได้ไงหว่า พอเข้าบ้านถึงบางอ้อคะ งัดมุ้งลวดออกไปนี่เอง จะตีก็ตีไม่ลง ทำหน้าเจี๋ยมเจี้ยมให้เราเห็นซะอีก เฮ้อก็แพ้รอยยิ้มมันนี่ละคะ จนตอนนี้กลายเป็นคุณชายประจำบ้านไปแล้วเรียบร้อย 
ตอบ: โปรดสังเกตุหน้าต่างด้านหลังผลงานของผมเองคร้าบก็อยากหนีเที่ยวนี่ฮับ
โดย เกาเหลา หมาบางซ่อน - Wednesday, 19 October 2005, 10:01PM

เกาเหลาชอบแอบขึ้นชั้น 2 จับได้คาหนังคาเขา
ตอบ: โปรดสังเกตุหน้าต่างด้านหลังผลงานของผมเองคร้าบก็อยากหนีเที่ยวนี่ฮับ
โดย จรัญ กาลตนากูล - Thursday, 20 October 2005, 09:01AM

บางแก้วไม่รู้เป็นอย่างนี้ทุกตัวหรือเปล่า ถ้ามันอยู่ตัวเดียว หรือเจ้าของไม่ยอมออกนอกบ้านไปด้วย มันต้องทำการประท้วงหรือสร้างวีรกรรมอะไรซักอย่าง

โดย toetam s - Thursday, 20 October 2005, 10:29PM

ขอยืนยันว่าเป็นค่ะ...เช่น รื้อของออกมาเกลื่อน  ดึงม่านลงมาหมด เอามือวักน้ำจากกาละมังของตัวเองออกมาจนหมด เปียกทั้งบ้าน ดึงผ้าจากราว...ฉี่รดเก้าอี้...เป็นต้นค่ะ..ผลงานมีเป็นสิบ...
โดย นิตยา ทองอุ่นเรือน - Friday, 21 October 2005, 10:12AM

สงสัยอะไรหรอจ๊ะต่อแต้ม มองหาใหญ่เชียว

โดย นิตยา ทองอุ่นเรือน - Friday, 21 October 2005, 10:12AM

สงสัยอะไรหรอจ๊ะต่อแต้ม มองหาใหญ่เชียว

โดย วิรัตน์ วาณิชย์ศรีรัตนา - Friday, 21 October 2005, 06:24PM
  ที่บ้านก็เป็นครับ ตั้งแต่ขุดหลุม กัดของ จนถึงแทะรถ ช่วงนั้นมันน้อยใจที่ไปว่าเข้าแล้วไม่เล่นด้วย ตายดีกว่า ปรากฎว่าต้องไปง้อมันตั้งนาน กว่ามันจะมาเล่นเหมือนเดิม
โดย toetam s - Sunday, 23 October 2005, 12:05AM

ต่อแต้มทำของเล่นหล่นไปใต้เตียงค่ะ  แต่ทำเป็นไก๋มองหาให้เราหยิบให้ ประเภทขี้เกียจลงไปเก็บเอง...เจ้าเล่ห์มั๊ยเอ่ย..

Click to enter http://www.bangkaew.com/elearning3

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew