วันนี้นึกครึ้มใจครับ เห็นหมาคนอื่นแล้วทำไมน่ารักจัง
โดย wanchanok bunyarattaphan - Sunday, 9 October 2005, 03:08PM

เลยส่งรูปมาดูกันบ้างอะครับ

ตะกี๊นี้ผมเพิ่งกัดมันมาอะครับ หน้าตามานเป็นแบบนี้

ตอบ: วันนี้นึกครึ้มใจครับ เห็นหมาคนอื่นแล้วทำไมน่ารักจัง
โดย มัตติกา จอมเพ็ชร์ - Sunday, 9 October 2005, 03:49PM

อุ๊ย!! อ่านผิดหรือเปล่า "ตะกี๊นี้ผมเพิ่งกัดมันมาอะครับ " คุณไปกัดหมาหรือคะ... แหม!! มิน่า หน้าจ๋อยสนิท...อิอิ

ตอบ: วันนี้นึกครึ้มใจครับ เห็นหมาคนอื่นแล้วทำไมน่ารักจัง
โดย wanchanok bunyarattaphan - Sunday, 9 October 2005, 04:09PM

อ่านไม่ผิดหรอกคับ ม๋าโดนกัดจริงๆ ว่าแต่หน้าตามานแปลกๆไหมครับ ผมหละสงสัยมาก ใครๆเค้าบอกว่ามานเหมือนม๋าปีศาจ แต่ผมว่ามานน่ารักที่สุดในโลกเลย
โดย จิตรใส สิระชัยนันท์ - Monday, 10 October 2005, 12:24AM
  แนป....ใช่ป่าวคะ  อยากเห็นรูปชัดๆ แบบเต็มตัวมีมั๊ยคะ
โดย wanchanok bunyarattaphan - Monday, 10 October 2005, 11:23AM

เจ้าแนปแหละครับ มีแต่รูปเนี้ย ดูแทนด้ายอ่ะปะครับ กำลังตาเหล่เลย อิอิ
โดย ชูศักดิ์ ปั้นเหน่งเพชร - Monday, 10 October 2005, 11:56AM
  ผมว่า...เจ้าตัวข้างหลังน่ะครับ น่ารัก......ไม่ยักกะอิจฉา ที่เจ้านายกอดคอเจ้าแนปถ่ายรูป.....อิอิอิ
โดย wanchanok bunyarattaphan - Monday, 10 October 2005, 02:00PM

คนอื่นเค้ามาขอไปแล้วครับ ตอนนี้มีเจ้าแนปตัวเดียว ตัวนั้นชื่อไข่ดาวครับ อารมณ์ดีทั้งวัน ใครๆก็รัก แหะแหะ แล้วตัวกลางม่น่ารักกันหรอครับ เพื่อนๆ โฮๆๆๆ
โดย จิตรใส สิระชัยนันท์ - Monday, 10 October 2005, 10:06PM

ตัวกลาง...เอ๊ยคนกลางน่ะน่ารักอยู่แล้ว

หน้าตาหล่อเหลา คมเข้มจิงๆ เลยนะแนป

ข้าวตังอิจฉาคร๊าบ  มีสีเหลืองที่หัวตายังกะ

ร๊อตฯ ขนาดตาเหล่ยังเข้มเลย

โดย wanchanok bunyarattaphan - Tuesday, 11 October 2005, 06:02AM
  อานเน้เป็นคิ้วมานครับ เวลาโดนดุ คิ้วมานจะตกลงมาครับ ป๋มว่ามานแปลกๆอ่ะ จิตรใสอยู่แถวไหนครับ แล้วข้าวตังเป็นพุชายหรือพุหยิง
โดย จิตรใส สิระชัยนันท์ - Tuesday, 11 October 2005, 03:52PM

ข้าวตัง...เป็นพุชายจ้า  มีนิวาสสถานอยู่แถวๆ โรงเรียนเทพศิรินทร์นนทบุรี

ยังไงก็สมัครเป็นเพื่อนกะแนปแล้วนะ   เข้ามาโพสรูปแนปบ่อยๆ นะคะ ชอบอ่ะ

โดย ศุภชัย คงกฤตยาพันธ์ - Tuesday, 11 October 2005, 03:56PM

หวัดดีครับ

บางแก้วนี่เหมือนกันทุกตัวเลยนะครับ หัวโตๆพองๆ แล้วก็แววตาเจ้าเล่ห์ จริงมั้ยคร้าบ..

โดย wanchanok bunyarattaphan - Wednesday, 12 October 2005, 06:22AM
  ตกลงเจ้าแนปมานตาเจ้าเล่ห์ช่ายมั้ยฮะเนี่ย แฟนผมก้อบอกเหมือนกัน 555
โดย wanchanok bunyarattaphan - Wednesday, 12 October 2005, 06:20AM

ป๋มอยู่บางบัวทองก๊าบบบบ เจ้าแนปเปงพุชายที่เปงขันทีซะแว้ว เมื่อก่อนเลี้ยงกะม๋ษตัวเมียที่เป็นโกลเด้น กะ lab เลยต้องตอน ไม่งั้นออกมาเปงอะไรไม่รู้ครับ ตอนเน้ชักเสียใจแว้ว เห็นม๋าเพื่อนๆน่ารักทุกตัวเลย

โดย เกาเหลา หมาบางซ่อน - Tuesday, 11 October 2005, 08:49PM

กำลังจะไปอยู่บ้านใหม่แล้ว เสาร์นี้
โดย wanchanok bunyarattaphan - Wednesday, 12 October 2005, 06:23AM

แจกเค้าหรอครับ หรือมีคนซื้อ ผมจำได้ว่าเห็นแว้บๆ วันไหนไม่รู้ ว่ามีคนอยากได้ม๋าบางแก้วเนี่ย

Click to enter http://www.bangkaew.com/elearning3

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew