ผลประกวดบางแก้ว ที่เดอะมอลล์ บางแค อย่างไม่เป็นทางการ
โดย pet news - Monday, 3 October 2005, 02:32PM

ผลประกวดอย่างไม่เป็นทางการ นะครับ สำหรับการประกวด บางแก้ว  ที่เดอะมอลล์ บางแค เมื่อวันที่ 1-2 ตค. 48

ก่อนอื่น Pet news ขอแสดงความยินดีกับทุกท่านที่ได้ ตำแหน่งต่างๆในการประกวดที่เดอะมอลล์ บางแค อยากจะสรุปผลประกวดสักหน่อย

ผลการประกวดวันเสาร์ (อย่างไม่เป็นทางการ ) (ขอตำแหน่งใหญ่เลยนะครับ)

1. "ลมเหนือ" ได้ Best puppy in Breed, Best Local Breed และ Best Of Breed, Best winner breed    ของบ้านโชกุน คุณธนนันท์

2. ส่วนของเจ้าปีเตอร์ของคุณชวลิตได้ Best Junior in Breed

3. "สิบแสน" ของคุณหมูอยุธยา ที่ 1 ในรุ่น 18 up

การประกวดวันอาทิตย์ มีประกวดทั้ง บางแก้ว Specialty และ All Breed ของกลุ่ม 5

ผลประกวดบางแก้ว Specialty

1. ตำแหน่ง Best in Show Specialty และ Best Junior in Show Specialty เป็นเจ้าปีเตอร์ ของคุณชวลิต (ถ้วยพระราชทานฯ)

2.  ตำแหน่ง Best Puppy in Show Specialty ลมเหนือ ของบ้านโชกุน คุณธนนันท์ (ถ้วยพระราชทานฯ)

ส่วนผลประกวดวันอาทิตย์ ประกวดทั้ง บางแก้ว All Breed ของกลุ่ม 5

1. ตำแหน่ง Best of Breed  เป็นของเจ้า “สิบแสน” ของคุณหมูอยุธยา

2. ตำแหน่ง Best Puppy in Breed “ลมเหนือ” ของบ้านโชกุน คุณธนนันท์

3. ตำแหน่ง Best Junior in Breed เป็นเจ้า “ปีเตอร์” ของคุณชวลิต

4. ตำแหน่ง Reserve  Best Puppy in Group “ลมเหนือ” ของบ้านโชกุน คุณธนนันท์

ส่วนผลการประกวด Group 5 Specialty

1. ตำแหน่ง Best of Breed เป็นของเจ้า “สิบแสน” ของคุณหมูอยุธยา

การประกวดในกลุ่มนี้ มีบางแก้วลงแค่ 2 ตัว คือเจ้า “นินจา” กับ “สิบแสน”

ผลประกวดนี้ยังไม่เป็นทางการนะครับ  ในนี้อาจจะมีการคลาดเคลื่อนไปบ้าง เนื่องจากต้องรอผลอย่างเป็นทางการจากสมาคมพัฒนาฯ อีกครั้ง...ขอบคุณครับ

ส่วนท่านอื่นๆที่ไม่ได้กล่าวถึงต้องขออภัย ด้วยนะครับ เนื่องจากเป็นการายงานในเบื้องต้นครับผม ติดตามชมภาพ ติดตามผลประกวดอย่างเป็นทางการอีกครั้งใน Pet news ฉบับที่ 22 เดือน พ.ย. 48 นะครับ

ปล.    ผิดตกบ้างต้องขอภัยทุกท่านนะครับ..../// staf Pet news

ตอบ: ผลประกวดบางแก้ว ที่เดอะมอลล์ บางแค อย่างไม่เป็นทางการ
โดย เพื่อน . - Tuesday, 4 October 2005, 03:16PM
  แจ้งข่าวสารรวดเร็วทันใจอย่างนี้ เดี๋ยวอีกหน่อยผมก็ไม่ต้องซื้อหนังสือแย้ว เย้ๆๆๆๆๆ
ตอบ: ผลประกวดบางแก้ว ที่เดอะมอลล์ บางแค อย่างไม่เป็นทางการ
โดย Patchara JARUTASNANGKUL - Tuesday, 4 October 2005, 05:59PM

เพื่อนบางแก้ว หมู่นี้อารมณ์ดีจังเลยนะ แซวพี่สุริยาผมได้ไง ? แต่เมื่อไหร่หนังสือเพ็ทนิ่ว (ส์) จะออกสักที โอ้โห พี่แกลงไว้ว่า เดือน พ.ย. 48 แหมถ้าไม่ลง พ.ศ. นึกว่าปี 49 ออกเร็วๆหน่อยซิ สงสัยพี่สุริยาของผมกลัวจะรวยล้นฟ้า จงพยายามดึงๆ เอาไว้เผื่อจะอยากเห็นแฟนลงแดงนะซิ

โดย Wisoot Chiangprathum - Wednesday, 5 October 2005, 07:50AM

พี่ๆ เพื่อน ๆครับ ท่านใดมีรูปของ วันใหม่ ตอนสมัยรุ่งๆบ้างครับรบกวนช่วยลงให้ดูเป็นขวัญตาด้วยครับ

ขอบคุณครับ

Click to enter http://www.bangkaew.com/elearning3

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew