สมาชิกใหม่แนะนำตัวค่ะ
โดย ซิซเลอร์ ค่ะ - Thursday, 22 September 2005, 06:16PM

(^-^)V สวัสดีค่ะ ชื่อ ซิซเลอร์ค่ะ มีใบเพ็ดดิกรีอายุอานามก็ปาเข้าไป 5 ปีแล้วค่ะ ไม่ดุแล้วก็รักเด็กนะคะ ยังไงก็ฝากตัวด้วยค่า

สวัสดีค่า ซิซเลอร์ เองค่ะ เชื้อสายโอเล่ค่ะ

สีขาว-น้ำตาลค่ะ....เอ้าโชว์โฉมด้านข้าง

ยลโฉมสาวงามจากเบื้องบน

ซนไม่อยู่กับที่คุณแม่เลยจับใส่โซ่ถ่ายรูปซะเลย

เขิลล์จังเพิ่งเป็นนางแบบครั้งแรก (เสียงคุณแม่: เขิลล์ที่ไหนกันหันหน้าใส่กล้องให่เลย)

แหะๆ ยังไงๆก็ฝากเนื้อฝากตัว...ฝากหัวใจด้วยนะค้า..............(•‘_‘‘•)  

ปล. ที่บ้านมีสุนัขบางแก้วอีกตัวชื่อเจ้าพิซซ่าค่ะเคยโดนกัดที่หูแล้วหูเขาไม่ยอมตั้งอีกเลยอ่ะค่ะ อายุ 11 ปีแล้ว ยังไงๆก็ไม่ยอมตั้งซะที ไม่ทราบว่าเป็นเพราะอะไรค่ะ(ก่อนโดนกัดหูตั้งทั้งสองข้างค่ะ) ตัวนี้ตอนซื้อไม่ได้ขอใบเพ็ดมา(ตั้งแต่11ปีก่อน)ทราบแค่เพียงว่าเขาเป็นลูกของเป๊ปซี่ สุนัขบางแก้วที่ตำรวจนำไปฝึกเป็นตัวแรกเลยอ่ะค่ะ แม่เขาคงลายลูกออกมาเลยลายพร้อยเลย เห็นเขาดุหวงเจ้าของเลยให้เขาเป็นโสดมาจนแก่เนี่ยแหละค่ะ 5555+

พิซซ่าค่ะ สังเกตุว่าหูจะตกๆ ไม่ตั้ง

ตอบ: สมาชิกใหม่แนะนำตัวค่ะ
โดย ซิซเลอร์ ค่ะ - Thursday, 22 September 2005, 05:57PM

ต้องรูปนี้เค้าเขิลล์ของจริง

ว้าย! อย่าถ่ายๆ

โดย มัตติกา จอมเพ็ชร์ - Friday, 23 September 2005, 12:21PM

หวัดดีจ๊ะ ซิซเลอร์  ท่าทางขี้เล่นนะจ๊ะ แล้วทำไมเขินต้องหันหลังให้ด้วยล่ะ ..อ๊ะอ๊ะ นั่นเขิล หรือแอบกินน้ำที่รางประตูกันแน่จ๊ะ...แก้มแดง

***ซิซเลอร์  พิซซ่า  น่ากินทั้งนั้นเลยเนอะ..มีอีกตัวต้องชื่อว่าสเต๊กแน่เลย***

โดย ซิซเลอร์ ค่ะ - Friday, 23 September 2005, 07:41PM

ที่บ้านมีโกลเด้นตัวนึงชื่อ เชสเตอร์ค่ะ แล้วก็เชาเชากับพุดเดิ้ลทอยผู้ลาลับไปตามอายุขัยชื่อ ดัคกี้(เคนดัคกี้(KFC)) กับไอติม  ซิซเลอร์ขี้เล่นมากๆ เอาเขามาจากคอกเพิ่มพูนตอนโตแล้ว เดิมเขาชื่อ น้ำน่านค่ะ ในใบเพ็ดก็ชื่อน้ำน่าน แต่เรียกเขาซิซเลอร์บ่อยๆเขาก็รับชื่อนี้แล้วค่ะ เขาเข้ากับทุกคนและลูกๆทุกตัวได้ดีค่ะ

ขอกินหน่อยๆ 

ที่เห็นนั่นขาของพ่อเราเองค่ะ ไม่ใช่ขาเราน่ะค่ะ อย่าเข้าจายผิด

โดย ซิซเลอร์ ค่ะ - Friday, 23 September 2005, 07:52PM

พ่อชื่อก้องธรณี แม่ชื่อแคนดี้ ทั้งพ่อทั้งแม่เขาสีขาว-น้ำตาลทั้งคู่ค่ะ ส่วนเจ้าพิซซ่าอายุมากแล้วรู้แค่ว่าเป็นลูกพ่อเป็ปซี่ พันธุ์แท้แน่นอนแต่ไม่ทราบแม่ค่ะ ยังไงๆก็อยากให้เพื่อนๆช่วยวิจารณ์ลูกๆทั้งสองด้วยนะคะ ซิซเลอร์สุขภาพจิตดีมากๆชอบวิ่งเล่น แต่เจ้าพิซซ่ามักจะทำตัวเหมือนพวกนักปราชญ์(คือดูแก่ ดูฉลาดสุขุมและดูวางท่าไว้ตัว) ลูกที่บ้านทุกตัวเข้ากันได้ดีค่ะ 

สำรวจยามค่ำคืน  

เรารักกัน

น้องสาวผู้น่ารักและลูกสาวสุดขี้อ้อน

สบาย สบาย

กินน้ำเสร็จก็พิงโอ่งหลับตาในอารมณ์.......สบาย....สบาย

Click to enter http://www.bangkaew.com/elearning3

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew