อยากเห็นสุนัขไทยพันธ ุ์บางแก้วสวยๆช่วยกันส ่งรูปมาให้ดูด้วยนะครั บ
โดย นายเจษฎา แสงจันทร์ - Friday, 27 August 2004, 10:10PM
  อยากเห็นสุนัขไทยพันธุ์บางแก้วสวยๆช่วยกันส่งรูปมาให้ดูด้วยนะครับ
ที่เคยประกวดหรือไม่เคยประกวดก็ได้นะครับ
ตอบ: อยากเห็นสุนัขไทยพันธ ุ์บางแก้วสวยๆช่วยกัน ส ่งรูปมาให้ดูด้วยนะคร ั บ
โดย ไตรสิทธิ์ . - Saturday, 28 August 2004, 06:22AM

ยินดีต้อนรับการกลับมาของคุณโยครับ

เดี๋ยววันอาทิตย์นี้  ผมไปงานชุมนุมของชมรมไทยบางแก้วร่วมกับชุมชนคนรักบางแก้ว   จะลองหารูปสุนัขไทยพันธุ์บางแก้วสวยๆมาฝากครับ

คุณโยอยู่ทางพิษณุโลก  มีข่าวประกวด  หรือ มีรูปบรรยากาศของงาน ก็อย่าลืม

แนบไฟล์:

ที่อยู่ตรงช่องล่างสุดของหน้าต่างตอบกระทู้มาให้ดูบ้างนะครับ

ไม่ทราบว่าสมาคมพัฒนาบางแก้วที่พิษณุโลกตอนนี้เป็นไงบ้าง  เล่าให้ฟังบ้างนะครับ   จะได้นำมาอัพเดทข้อมูลในเว็บชั่วคราวของสมาคมที่ http://pdbt.bangkaew.com/    และช่วยเรียนกรรมการทางนั้นหน่อยว่า  ถ้าสมาคมทางนั้นพร้อมเมื่อไหร่   ผมยินดีมอบเว็บไซต์ http://www.bangkaew.org  ให้สมาคมไปพัฒนาเป็นเว็บไซต์ของสมาคมเองเลยครับ   เพราะผมถืออยู่ 3 ตัว  ไม่มีเวลาไปพัฒนาให้เกิดประโยชน์เต็มที่    นี่ก็ทำเว็บชั่วคราวให้กับชมรมไทยบางแก้วอยู่ที่ http://inter.bangkaew.com/  กะว่าถ้าทางชมรมพร้อมเมื่อไหร่   ก็จะมอบเว็บไซต์ http://www.bangkaew.net ให้ชมรมไปพัฒนาเป็นเว็บไซต์ของชมรมเองเช่นกัน

ฝันซะไกล   แต่ไม่รู้ว่า  จะไปถึงหรือเปล่า

ตอบ: อยากเห็นสุนัขไทยพันธ ุ์บางแก้วสวยๆช่วยกัน ส ่งรูปมาให้ดูด้วยนะคร ั บ
โดย phan _kong - Thursday, 23 September 2004, 11:14AM

แตงโม  พอดูได้มั้ยครับ
โดย Ng-Bangkaew คอกเนาวรัตน์ - Saturday, 11 September 2004, 12:43PM

เอามาโชว์อีกแร๊ะ กว่าจะทำได้ขนาดนี้ ใช้เวลา 10 กว่าปี ถึงได้ เฮ้อ...เหนื่อยจัง??? อย่างนี้ถึงจะเรียกว่าพัฒนาแท้ๆ ไมใช่ประกวดอย่างเดียว

โดย Ng-Bangkaew คอกเนาวรัตน์ - Saturday, 11 September 2004, 12:45PM

ชอบม๊า สวยม๊ะ มีลูกแล้วนะ สนใจโทรมาได้ เหลือ ไม่กี่ตัวแล้วนะ เกิดเมื่อวันที่ 26 สิงหาคม 2547 ีนี้เอง ไปดูรายละเอียดที่เวปก่อนน๊าทำวัคซีนก่อนคลอดและก่อนผสมแล้วด้วยแหละ

http://www.thai.net/ng-bangkaew/

โดย hoho gray - Saturday, 11 September 2004, 12:51PM

ผม copper ครับ
โดย Ng-Bangkaew คอกเนาวรัตน์ - Thursday, 23 September 2004, 08:26AM

เอาลูกมาโชว์อีกแล้วอ่ะค่ะ ตัวขวาตัวผู้ ชื่อจัมโบ้ ตัวซ้ายชื่อปุ๋ปี๋ ลูกของขุนศึกอ่ะค่ะ
โดย phan _kong - Thursday, 23 September 2004, 11:15AM

แตงโมอีกรูปครับ
โดย นายลิงเล อยู่ทะเล - Sunday, 31 October 2004, 09:45PM

เอารูปลูกชายสุดที่รักมาโชว์บ้าง

โดย jitti r - Thursday, 4 November 2004, 09:36PM

สวัสดีครับ ส่งลูกตัวใหม่มาให้ดู อายุ 10 เดือน ชื่อเจ้า  ตาลเดี่ยว.

จิตติ

โดย jitti r - Thursday, 4 November 2004, 09:38PM

ให้ดูอีกตัว  ปอร์เช่ตอนเล็ก .

จิตติ

โดย jitti r - Thursday, 4 November 2004, 09:41PM

ตามด้วยตอนอายุ 7 เดือน และขณะนี้อายุ 10 เดือนไปอยู่กับคุณพ่ออีกคนที่ลำปาง

จิตติ

โดย ches makul - Saturday, 6 November 2004, 07:13PM

หนูสวยไหมคะ
โดย Bo (oYo) - Saturday, 6 November 2004, 07:50PM
  สวยครับ    พรุ่งนี้เอาไปประกวดที่ลพบุรืด้วยหรือเปล่า 
โดย Ng-Bangkaew คอกเนาวรัตน์ - Tuesday, 14 December 2004, 06:06PM

เอารูปลูกของขุนศึก + แม่พันธุ์ที่บ้านมาให้ดูค่ะ หน้าเหมือนขุนศึกแต่นิสัยขี้อ้อนมากๆเลย เจ้าของขุนศึกเห็น (คุณกมล) ยังบอกหน้าอย่างนี้ไม่อยากเข้าใกล้มันเลย ไว้ใจไม่ได้ เพราะหน้าเหมือนเจ้าศึก ซึ่งดุมากๆๆๆ น่ารักไม๊ค่ะ ถ่านตอนเขาถ่ายขน แล้วตอนนี้เจ้าเพชรนี่ชอบเป็นโรคขนร่วงแถว ๆ สะโพก ช่วงอากาศอย่างนี้ทุกปีเลย เลยไม่มีรูปสวยๆ มาให้ดูเลยค่ะ ฝากลูกชายไว้ตัวนึงนะค่ะ
โดย Ng-Bangkaew คอกเนาวรัตน์ - Tuesday, 14 December 2004, 06:19PM

อันนี้ชื่อโฟร์วินแม่ของโฟร์วินเป็นแม่เดียวกับเจ้าเพชร ยายของพวกเขาเป็นลูกของไมเคิล + ทีน่า ของพิษณุโลกค่ะ แม่เขาเป็นลูกครอกเดียวของเจ้าไมเคิล + ทีน่า เลยนะโฟร์วินอายุมากแล้ว ปีนี้อายุ 6 ปีแล้วแต่ยังหล่ออยู่เลย รูปไม่ค่อยชัดนะค่ะ แล้วจะเอารูปชัด ๆ มาให้ดูอีกทีนึง
โดย Ng-Bangkaew คอกเนาวรัตน์ - Tuesday, 14 December 2004, 06:19PM

โฟร์วินอีกรูปนึง
โดย ไตรสิทธิ์ . - Tuesday, 14 December 2004, 06:38PM

ลองเข้าไปดูที่ www.nawarat.bangkaew.com   หรือยัง

บังเอิญเว็บ http://www.thai.net/ng-bangkaew/ เสีย  เลยยังลิงค์ให้ไม่ได้

ไม่สนใจทำเว็บไซต์ใหม่ภายใต้ bangkaew.com หรือครับ

โดย ป้าชัช swine - Tuesday, 14 December 2004, 07:06PM

ผมชื่อลูกตาลครับ หล่อไหม

โดย ป้าชัช swine - Tuesday, 14 December 2004, 07:07PM

ผมชื่อบิ๊ก อยู่บ้านพักนิรมลกั๊บ

โดย ไตรสิทธิ์ . - Wednesday, 15 December 2004, 05:34AM

ความจริง ทำเตรียมไว้ให้คอกเนาวรัตน์นานแล้ว

แต่เพิ่งรู้ว่า  ใส่ชื่อผิด  ที่ถูกเป็น  www.naowarat.bangkaew.com

โดย Ng-Bangkaew คอกเนาวรัตน์ - Wednesday, 15 December 2004, 02:03PM
  ขอบคุณค่ะคุณวิเชียร แล้วเราสามารถอัพโหลดข้อมูลในเวปที่คุณวิเชียรให้มาได้ไม๊ค่ะ พอดีตอนนี้เอาเวปไปฝากคนรู้จักเขาไว้นะค่ะ thai.net เสียนานมาแล้วว่าจะไปซื้อโดเมนมาเป็นชื่อคอกเองเลยค่ะ อยากทราบข้อมูลเวปที่คุณวิเชียรเตรียมไว้นะค่ะรบกวนช่วยตอบมาที่เมลล์ได้ไม๊ค่ะ phanida19@hotmail.com อ้อลืมบอกเวปใหม่ย้ายไปที่
http://www.ng-bangkaew.nongkwan.com/
โดย Pingpong \(-_-)/ - Wednesday, 15 December 2004, 04:10PM

ได้ส่งรายละเอียดไปให้ทางจดหมายถึงคุณพนิดาที่พิจิตรตามที่อยู่ในเว็บแล้วครับ  รายละเอียดจะอยู่ในกระทู้ข้างล่างนี้

ขอเชิญร่วมทำบุญเข้าโครงการร่วมสานฝันสร้างบ้านพักพิงเพื่อสุนัขบางแก้ว แล้ว ท่านยังจะได้เว็บไซต์ และอีเมล์ภายใต้ bangkaew.com ใช้ฟรี 1 ปี โดยไม่มีเงื่อนไขผูกมัดใดๆ

เท่าที่ดูเนื้อหาของเว็บคุณพนิดาแล้ว   เนื้อที่ 5 MB น่าจะพอเก็บได้   แต่ก็สามารถยึดหยุ่นกันได้บ้างครับ     ถ้าพร้อมเมื่อไหร่   ผมจะส่งชื่อและรหัสในการอัพโหลดข้อมูลขึ้นเว็บให้ครับ    สำหรับเว็บบอร์ดทำแบบที่คุณพนิดาทำคือใช้ Free webboard ดีแล้วครับ  หรือจะลิงค์มาใช้  กระดานเสวนาหมาบางแก้ว(Forum) ร่วมกัน  ก็ได้นะครับ   ส่วน  e-mail  naowarat@bangkaew.com  จะเป็นแบบ forward e-mail ไปยังอีเมล์ของคุณพนิดาข้างนอก   จะได้ไม่ต้องเก็บไว้ให้เปลืองที่ 

ผมอัพเกรดแพคเกจของผมขึ้นมา   ทำให้สามารถรับทำโฮสติงให้กับชื่อโดเมนเฉพาะได้ด้วย   กำลังออกแบบแพคเกจให้สำหรับสมาชิกชุมชนที่สนใจจะมีเว็บไซต์ภายใต้ชื่อโดเมนเฉพาะของตนเอง   ไม่ทราบว่าคุณพนิดาไปจดโดเมนเนมหรือยัง   ถ้ายัง  ขอรายละเอียดที่ต้องการด้วย  จะลองคิดแพคเกจให้พิเศษ    ไม่ได้คิดจะหวังรวยทางนี้หรอกนะครับ  เพราะคนทำโฮสติงตัดราคากันเยอะแยะ    หวังแต่เพียงว่าชุมชนฯจะเป็นศูนย์รวมของผู้รักบางแก้วจริงๆ    แค่นี้ก็เป็นกำไรทางใจแล้วครับ ยินดี

ป.ล  วันอาทิตย์นี้  พาหมาไปประกวดที่สวนสามพรานหรือเปล่า   แวะมาทักทายกันหน่อยนะ ที่บูธชุมชนคนรักบางแก้ว

โดย Ng-Bangkaew คอกเนาวรัตน์ - Wednesday, 15 December 2004, 08:44PM
  คงไม่ได้เอาสุนัขไปประกวดหรอกค่ะเพราะไกลสุนัขอยู่ที่พิจิตรหมด แล้วตอนนี้สุนัขก็ใกล้คลอดอีกครอกนึง เป็นลูกของยิ่งใหญ่ + โฟร์วิน ไม่รู้จะเป็นอย่างไรบ้างเลยค่ะลุ้น ๆ คู่นี้อยู่เพราะสายดีทั้งคู่เลย แต่ยังไม่แน่ใจว่าจะได้ไปหรือเปล่านะค่ะที่สวนสามพราน อาจจะติดเรียนที่มหาลัยนะค่ะ ถ้าไปอาจจะเข้าไปทักทายกันนะค่ะ ส่วนข้อมูลเรื่องเวปยังไม่ได้ไปจดค่ะ แต่คิดว่าจะไปจด พื้นที่ 5 MB น่าจะพอนะค่ะเพราะไม่ได้มีเนื้อหาอะไรมากมายส่วนลิ้งค์ต่าง ๆ ของเวปใหม่ยังไม่เสร็จดีเลยค่ะช่วงนี้ไม่มีเวลาต้องรีบทำโปรเจคจบเลยไม่ได้อัพเดทอะไรเลย แล้วถ้าจะจดจะเมลล์ไปปรึกษาเป็นการส่วนตัวนะค่ะ
โดย คิงค์ เฟื่องทอง - Tuesday, 14 December 2004, 09:01PM

ฟูฟูค่ะ สวยมั้ยค่ะ

นี่ชื่อผ้าไหม

โดย Ng-Bangkaew คอกเนาวรัตน์ - Monday, 3 January 2005, 07:48PM

เอารูปจูเนียร์มาให้ดู เป็นลูกของยิ่งใหญ่ รูปนี้เพิ่งคลอดลูกได้ 1 วันเอง ขนเลยไม่สวยเท่าไรนะค่ะ
โดย ประมุข แจ่มจันทึก - Friday, 4 February 2005, 05:27PM

สวัสดีครับ สมาชิกใหม่ บาวน์ครับ ซนมากถ่ายได้รูปเดียวไว้ฝึกกลับมาก่อนจะให้นั่งถ่ายเลย

โดย ประมุข แจ่มจันทึก - Friday, 4 February 2005, 05:28PM

แบ็คค่ะ น้องพี่บาว วอนถามผู้รู้ทีนะครับว่า 2 ตัวนี้พอเอาไปประกวดได้ไหมครับ แล้วถ้าไปประกวดแล้วคิดว่าตัวไหนน่าจะได้รางวัลมากกว่ากันครับ

โดย ไตรสิทธิ์ . - Friday, 4 February 2005, 08:01PM

พรุ่งนี้ลองมาดูการประกวดสุนัขบางแก้วที่งาน ม.เกษตรดูซิครับ
เท่าที่เคยเห็น  สุนัขสายประกวดนี่จะสีสวย  ขนฟู หางพวง หูตั้ง  โครงสร้างได้สัดส่วน
แต่งานนี้มีประกวดสุนัขมิตรแท้ด้วยนะ   ไม่เน้นความสวย   แต่เน้นนิสัย  ลองจูงไปดูนะครับ
โดย dangza dangza - Sunday, 6 February 2005, 12:50PM

น่ารักมั๊ยครับ ผมชื่อกาแฟครับ อายุ 84 วัน(2 เดือนกว่าๆ) น้ำหนักกำลังดี โครงสร้างใหญ่มาก พ่อต้นว่าอีก 2 ปีจะหาสาวให้ครับ

โดย cham champrasert - Tuesday, 8 February 2005, 02:21AM

ป๋มชื่อจัมโบ้ฮับ

โดย cham champrasert - Thursday, 10 February 2005, 10:16AM

Jumbo อีกที
โดย cham champrasert - Thursday, 10 February 2005, 10:19AM

จัมโบ้ กับ ขนม

โดย cham champrasert - Thursday, 10 February 2005, 10:21AM

ขนม
โดย cham champrasert - Friday, 11 February 2005, 03:22AM

รบกวนผู้รู้ช่วย commment จัมโบ้ด้วยครับ

มันเป็นมิตร ขี้เล่น กับคนทุกคน(ที่ผมพาเข้าบ้าน,อยู่ด้วย) ยังไม่เคยลองให้คนแปลกหน้าเข้าตอนที่ไม่อยู่บ้าน (ไอ้ขนมมันดุ) แต่กับหมาอื่น มันพองขนรอคำสั่งลุย กะว่าจะให้มันกับไอ้ขนม(ตัวเมียผสมกัน)

โดย cham champrasert - Friday, 11 February 2005, 03:25AM

ดูมันวางท่า
โดย cham champrasert - Friday, 11 February 2005, 03:28AM

เสร็จแน่ หนมเอ๋ย
โดย Pingpong \(-_-)/ - Friday, 11 February 2005, 08:03AM

ยินดีต้อนรับ จัมโบ้และขนมครับ  น่ารักทั้ง ๒ ตัว
ไม่รู้บ้านอยู่ที่ไหน   ลูกเต้าเหล่าใคร
ถ้าจะผสมกัน  คงต้องวางแผนให้ดี
ขนมดุเหมือนปิงปองหรือเปล่าเนี่ย  ระวังคนที่ได้ลูกขนมไปจะเอาไปปล่อยเพราะเลี้ยงไม่ไหวด้วยนะครับ

http://www.bangkaew.com/elearning/file.php/1/moddata/forum/1/1171/DSCI0056.JPG

จาก http://www.bangkaew.com/elearning/mod/forum/discuss.php?d=212

โดย cham champrasert - Friday, 11 February 2005, 11:25AM

จัมโบ้ ลูกโทนของ ศรีธนนชัย ค่ายภูริ สุโขทัย

มีใบเพ็ด

ขนม และ ขนุน บางแก้วที่ พ่อกับแม่กรงหล่นจากรถ  ระหว่างพิษณุโลก-นครสวรรค์ แล้วผสมกันออกมาอีกรุ่นหนึ่ง

ไม่มีใบทั้งคู่  -- ผมจะไปขอใบได้มั้ยเนี่ย

รุ่นลูก จะไปขอใบเพ็ดได้มั๊ยครับ

ต้องทำอย่างไร รบกวนแนะนำด้วย

ขนุน

โดย cham champrasert - Friday, 11 February 2005, 11:31AM

ขนม ดุแบบฉลาด จะไม่เห่าซี้ซั้ว

ถ้าเห่า แค่บอกพอแล้ว มันหยุดเห่าเลยครับ

ขนุน ดุแบบติ้งต๊อง เห่าเก่ง

มีความระวังภัยสูงมาก ต้องตวาดหลายทีถึงเงียบ

ตอนนี้ขนมเป็นจ่าฝูงในบ้าน

อยู่แถว นิมิตรใหม่ มีนบุรีครับ

ตอบ: อยากเห็นสุนัขไทยพันธ ุ์บางแก้วสวยๆช่วยกันส ่งรูปมาให้ดูด้วยนะครั บ
โดย carnivore ...The Alpha Wolf - Friday, 11 February 2005, 04:16PM

แก้วดำ-ขาว ฟอร์จูน   หนุ่มหล่อพเนจร(จัด)  ใครพอจำได้บ้างว่า เชื้อสาย เทือกเถาเหล่ากอมาจากไหน ลูกเต้าเหล่าใคร อยากรู้จักเจ้าของจัง
ตอบ: อยากเห็นสุนัขไทยพันธ ุ์บางแก้วสวยๆช่วยกันส ่งรูปมาให้ดูด้วยนะครั บ
โดย carnivore ...The Alpha Wolf - Friday, 11 February 2005, 04:25PM

นี่ก็อีกหนึ่ง หนุ่มหล่อพเนจร(จัด) แก้งค์เดียวกัน มาจากเจ้าของเดียวกัน    เจ้าแก้วแดง ฟอร์จูน ค่ะ
โดย carnivore ...The Alpha Wolf - Friday, 11 February 2005, 07:28PM

แก้วแดง ฟอร์จูน อีกด้านหนึ่ง  กำลังทักทายเพื่อนร่วมแก้งค์พเนจร(จัด)
โดย carnivore ...The Alpha Wolf - Friday, 11 February 2005, 07:34PM

แก้วดำ-ขาว ฟอร์จูน อีกด้านหนึ่ง  กำลังทักทายเด็กร่วมแก้งค์
โดย ไตรสิทธิ์ . - Saturday, 12 February 2005, 05:59AM

ดูความเป็นมาและเป็นไปที่กระทู้  http://www.bangkaew.com/elearning/mod/forum/discuss.php?d=391

**

หมาบางแก้วเพศผู้ 2 ตัว.เพิ่งถูกนำมาปล่อ ยทิ้งไว้รวมกับพวกฟอร์จูน..ไร้สำนึกของความรับผิดชอบ***
โดย Ninja Bangkaew - Sunday, 13 February 2005, 12:56AM

ชื่อน้องนินจา  อีก 2 เดือนจะ 3 ขวบ นิสัยดุนินปานกลาง ถึงดุมาก

เอาแต่ใจ  แต่ในบ้านรักกันทุกคน เพราะเป็นน้องคนเดียว หุหุ

โดย Ninja Bangkaew - Sunday, 13 February 2005, 12:59AM

อีกรูปจ้า น.ส.นินจา ไม่ค่อยชัดเท่าไหร่ เพราะ ถ่ายด้วยมือถือ

โดย jitti r - Sunday, 13 February 2005, 02:18AM

ผมชื่อ  หินเทา  คุณพ่อ จิตติ ส่งมาให้ชม

โดย jitti r - Sunday, 13 February 2005, 02:22AM

ส่วนผมชื่อ ทรายดำ ครับ เป็นน้องของพี่ หินเทา
โดย ประมุข แจ่มจันทึก - Monday, 14 February 2005, 07:02PM

ขอถามคุณๆที่ส่งรูปมาหน่อยฮับว่าถ่ายยังไงหใรปมันใหญ่ๆแล้วดูสวยๆน่ะใช้กล้องอะไรถ่ายหรือครับ

บราวน์(แยกเขี้ยว) แบ็ค(ตกใจ)

โดย ประมุข แจ่มจันทึก - Monday, 14 February 2005, 07:04PM

อยากถามคุณๆทั้งหลายว่าเวลาถ่ายรูปใช้กล้องอะไรถ่ายหรือครับช่วยแนะนำทีเพราะรูปเด็กๆที่บ้านผม มันไม่ค่อยสวยเลย

นี่ แบ็ค กะบราวน์ครับ บราวน์ "อย่ามายุ่ง น๊ะ ป๋มจะถ่ายรูป" แบ็ค "ว้าย ถ่ายด้วยก็ไม่ได้เหรอ" (เป็นพี่น้องกันฮับ) ^^

โดย ประมุข แจ่มจันทึก - Monday, 14 February 2005, 07:06PM

อาจไม่ชัดเอาใหม่

โดย Ng-Bangkaew คอกเนาวรัตน์ - Sunday, 20 February 2005, 12:18PM

อิอิเอารูปไข่มุกมาห้ายดู
โดย Mint Mint - Friday, 25 February 2005, 10:47PM

รอปิดท้ายครับ นู๋โก้ครับผม
โดย Mint Mint - Friday, 25 February 2005, 10:54PM

ส่วนผม ซูโม่ครับ พี่ชายนู๋โก้ สวยสู้โก้ไม่ได้ แต่ผมเรียบร้อยกว่าเยอะ
โดย Audhsapong Jantwee - Thursday, 2 June 2005, 12:34PM

สวยดีนะครับ

โดย Audhsapong Jantwee - Monday, 6 June 2005, 02:47PM

สวัสดีครับผมชื่อ "ลักกี้" อายุ 2 เดือนกว่า เพศผู้ อยู จันทบุรีนะครับ
โดย รสิกา อังกูร - Thursday, 9 June 2005, 07:54PM

เจ้าลักกี้ น่าตบจริงๆ ท่าทางจะซนไม่ใช่น้อย ฝากรูปพี่ฮานามิกับหนูสวยมาให้ดูนะคะ ว่างๆเข้ามาแข่งกันซนที่ กทม ดิ
โดย จิตรใส สิระชัยนันท์ - Friday, 10 June 2005, 08:27AM
  คุณเหน่งคะ เจ้าบางแก้วที่อยู่มุมล่างขวาสุดของใครคะ ของพี่เพื่อนบางแก้วหรือเปล่า ชอบจัง ปากดำสนิท รูปตาก็เรียวสวยม๊ะค่อยเคยเห็นแบบนี้อ่ะ
โดย chanin surasawate - Saturday, 11 June 2005, 01:02PM

โชว์มั่งดิโฟกัสตอน5เดือนครับ
โดย ไพรัตน์ รุ่งเนียม - Monday, 20 June 2005, 12:58PM

ผมชื่อ คอปเตอร์ ครับ เพศผู้ อายุ 1 ปี 7 เดือน
โดย Pingpong \(-_-)/ - Monday, 20 June 2005, 01:29PM
  สวัสดี คอปเตอร์หล่อจัง
หายหน้าหายตาไปนาน งานเมืองทองอย่าลืมไปลงสนามหน่อยนะ
http://www.kcthailand.com/Events/sch1/body_sch1.html

Sunday - July 03,  2005          
FCI International Championship Dog Show

Ring 1

Ring 2

Ring 3

12:00-14:30
Group 1,2
judge - Mr. Philip John

13:00-14:00
Group 4,6,10
judge - Mrs. Peggy Otero

12:00-14:00
Group 3
judge - Dr. Harry Smith

14:30-17:00
Group 3
judge  -. Mr. Philip John

14:00-17:30
Group, 5
judge - Mrs. Peggy Otero

14:00-17:30
Group 9
judge - Dr. Harry Smith

17:00-18:30
National Bulldog Specialty
judge - Mrs. Dara Carr

17:30-18:30
Thai Bangkaew Specialty
judge - Mr. Kazumasa Igarashi

19:00-20:00
B.I.S.
judge - Mr. Kazumasa Igarashi

โดย ekasak thongsom - Monday, 20 June 2005, 08:11PM

hallo อายุ 7 เดือนครับ
โดย ekasak thongsom - Monday, 20 June 2005, 08:17PM

nicky เพศเมีย
โดย Pom Pom - Tuesday, 21 June 2005, 09:59AM

ชื่อ ปอมปอม ครับ สุดยอดของความดื้อ +กัด +ขุด +ถล่ม สงสัยเจ้าของฟาร์มเลี้ยงด้วยยาบ้า ซื้อมาเลยยังคึกไม่หาย กัดฟัน
โดย Sa-ngiam Boonpat - Thursday, 30 June 2005, 06:51PM

ได้เลยครับ
โดย Sa-ngiam Boonpat - Thursday, 30 June 2005, 06:55PM

ผมชื่อ junior รายงานตัวครับ
โดย Sa-ngiam Boonpat - Thursday, 30 June 2005, 06:57PM

อีกอิริยาบถของ junior นะครับ
โดย Sa-ngiam Boonpat - Thursday, 30 June 2005, 06:58PM

ขอพื้นที่ให้ junior อีกรูปนะครับ

พาน้องหมูปิ้งมาสวัสดีครับ
โดย Mooping GOGO - Sunday, 3 July 2005, 11:16AM

อายุ 7 เดือนแล้วครับ
ไม่ค่อยซน แต่หวงเจ้าของสุดๆ

หมูปิ้งอีกรูปครับ
โดย Mooping GOGO - Sunday, 3 July 2005, 11:26AM

กำลังอ้อนให้พาออกไปเดินเล่น
โดย sopida thanasountornkul - Monday, 4 July 2005, 07:34AM

ผมชื่อมูมู่ครับ อายุ 5 เดือนแย้ว....

ผมหล่อไหมครับ .. ไม่ค่อยยอมถ่ายรูป นานๆ จะมีหล่อกับเขาบ้าง

Click to enter http://www.bangkaew.com/elearning3

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew