kannikar mephan

หน้า: (หน้าก่อน)   1  2  3  4  5  6
โดย kannikar mephan - Thursday, 7 April 2005, 06:10PM

วันนี้บีได้รับออร์เดอร์มาเพิ่มเติมนะคะ จากคุณแม่ตูบน้อย 2 ถุง ถุงหนึ่งบริจาคให้บี อีก 1 ถุง บริจาคให้บ้านนิรมลค่ะ

อีกท่านที่สั่งออร์เดอร์มาเพิ่มคือ คุณจิรวรรณ สั่งซื้อ 2 ถุง บริจาคให้บ้านนิรมลค่ะ

ของที่บริจาคให้บ้านนิรมล ทางทั้ง 2 ท่าน จะฝากไปทางคุณนิวัตค่ะ

ขอกราบขอบพระคุณทุกท่านนะคะ ที่ได้ให้ความช่วยเหลือ และบริจาคอาหารให้กับทางบี ขอบคุณมากๆค่ะ

โดย kannikar mephan - Monday, 4 April 2005, 01:28PM

บีขอขอบพระคุณทุกท่านนะคะ ที่ให้ความช่วยเหลือบีตรงนี้ โดยเฉพาะพี่นิวัติ ที่ช่วยประสานงานให้ในการขายอาหารหมาครั้งนี้..

อาหารทั้ง 27 ถุงนี้บีจะให้คนขับรถ (ที่จ้างให้เค้าไปรับอาหารอยู่แล้วจากโรงงาน) นำไปส่งให้ที่บ้านพี่นิวัติเลยนะคะ เพราะเป็นล็อตใหญ่ที่เดียว ไม่ต้องรบกวนพี่นิวัตด้วย (เพราะแค่นี้ก็เป็นความกรุณาอย่างมาก) คงนำไปให้ก่อนวันศุกร์นี้  ตกลงบีได้รับอาหารมา 1000 กิโลแน่นอน เพราะอาหารเม็ดที่บอกตอนแรก27 ถุงเพื่อนเค้าเอาไปขายให้คนอื่นแล้ว (พูดไม่ออกเพราะเค้าออกเงินให้เราก่อน .. ก็ไม่เป็นไร สั่งใหม่ได้ ก็ได้ของที่ใหม่ขึ้นด้วย)  ตอนนี้มีพี่นิวัติ และเพื่อนๆสั่งไว้ 27 ถุง คุณยุ้ย 5 ถุง คุณนุช 5 ถุง น้องหมีฮัสกี้ น่าจะสั่ง 5 ถุง คงเหลืออีก ประมาณ 8 ถุงค่ะ ขอบพระคุณทุกๆท่านนะคะ ขอให้ทุกท่านตลอดจนครอบครัว พบแต่สิ่งที่ดีๆในชีวิต มีสุขภาพที่แข็งแรงนะคะ (รวมทั้งน้องหมาด้วย)

ที่ขาดไม่ได้ ขอบคุณป้าชัช ป้าวิ พี่นิวัต ละคุณวิเชียร ที่ได้ให้ความกรุณาหาทางออกเรื่องอาหารหมานี้ให้.. ขอบพระคุณจริงๆค่ะ

หน้า: (หน้าก่อน)   1  2  3  4  5  6