น้อยหน่า ('.' )

หน้า: (หน้าก่อน)   1  2  3  4  5  6  7  8  9  10  11  12  13  14  15  16  17  18 ...105   (ต่อไป)
โดย น้อยหน่า ('.' ) - Saturday, 17 February 2007, 12:09PM

นีโอกลัวเสียงฟ้า ไม่กลัวเสียงประทัด ขอน้องนีโอเข้าไปอยู่ในฝันยามพี่นานาหลับกลางวันเพราะข้าวเหนียวด้วยตัวนะครับ

ดอกไม้คู่กับหญิงสาวเปรียบเสมือนตัวและหัวใจพี่นานา รูปนี้น้องนีโอก็เหมือนอยู่กลางตัวแล้วหัวใจของพี่นานา .. อ้วก ... พี่นานาอย่าเพิ่งอ้วกข้าวเหนียวออกมานะครับ .. เสียดายแทน

นีโออยากลองปีนเกลียว พี่นานา ๕ ขวบ นีโอ ๓ ขวบกว่า(นีโอยังเวอร์จิ้นจริงๆ นะครับ)อิอิ

ฝากบอกพ่อด้วยว่า ยังอยากชลโฉมพี่นานาอีกนะครับ

-------------------------

น้องไปร์ท พี่นีโอนำไปก่อนนะ น้องก็ว่ายน้ำข้ามทะเลต่อไป ระวังจะหอบตายก่อนได้แอ้มสาวนะเว้ย อิอิอิ

น้องฮาม่อน ดูไปดูมาน้องมีแววสวยไม่ใช่เล่น พี่นีโอชอบสาวๆ สวยๆ ไว้น้องแตกเนื้อสาวก่อนเหอะเสร็จพี่นีโอแน่ๆ ไม่เสร็จทางกายก็เสร็จพี่นีโอด้วยการแทะโลมไปเรื่อยๆ นี่แหละ

โดย น้อยหน่า ('.' ) - Friday, 16 February 2007, 04:15PM
  นายหญิงของนีโอก็งบน้อยอาศัยอุปกรณ์เสริมเอาเป็นส่วนใหญ่ บ้างก็หล่อเกินจริง เว่อร์เกินเหตุ(แสง) .. ดีจังอยู่บ้านนอกมีที่วิ่งเล่น ขนสวยยาวดี ไม่ค่อยได้เจอหมาตัวเมียของเพื่อนๆ ที่ขนยาวแบบนี้

บางทีอุปกรณ์ดีถ้ามีกำลังก็ซื้อไว้ใช้ก็ไม่เสียหลายนะ ถ่ายรูปได้อารมณ์ดี เราเน้นภาพอารมณ์ มากว่าภาพเก็ก(โพสท์ท่ายืนถ่ายแบบหมานายแบบ) นายหญิงเค้าก็ชอบนะ เพราะแกชอบถ่ายภาพแบบนี้ก็เลยไม่เคยถ่ายนีโอเต็มตัวสักที

อ้าว พ่อซันมัยเก็บได้แปดบาทแล้ว ต้องเก็บกี่ปี..ถึงจะครบ อิอิ (ล้อเล่น) ถ้ายังเก็บไม่ได้อาศัยมุมกล้อง+อารมณ์หมา+อุปกรณ์เสริม(โปรแกรมแต่ง) ได้รูปสวยๆ เหมือนกัน

เอาอีก นานา นานา

โดย น้อยหน่า ('.' ) - Friday, 16 February 2007, 03:41PM
  ยังหนีออกจากบ้านไม่ได้ แต่ไปร์ทก็อย่าตัดหน้านะเว้ย.. ตัวนี้พี่จอง... เป็นนางใจดวงใจ (ก็แค่ในใจนะ)

โดย น้อยหน่า ('.' ) - Friday, 16 February 2007, 03:15PM

นิคอน D80 ! โอ้แม่เจ้า นายหญิงของนีโอยังไม่มีปัญญาเก็บตังค์ซื้อเลย อย่าว่าแต่เอาเลนส์เก่าที่ใช้ร่วมกันเลย แค่ซื้อ body แยกตัวเดียวก็ไม่มีกะตังค์จะซื้อ ถ่ายแสงได้ดี ดูดีจ้า ชอบๆ.. บางภาพถ้าแสงต่ำไปนิดลองใช้โปรแกรมแต่งภาพดึง+เร่งแสงอีกนิดเจ๋งเลย

ถ้ามีรูปนานาก็ขอดูอีกนะ บรรยากาศแถวบ้านนานาอยู่มาก เล่าเรื่องของนานาที่อยู่อำนาจเจริญให้ฟังบ้างสิ ดื้อกับปู่-ย่ามั๊ย ห่างไกลกันขนาดนี้นานาคงคิดถึงพ่อนะ

น่ารักจ๊ะ นานาขนสวยได้ใจมาก

โดย น้อยหน่า ('.' ) - Friday, 16 February 2007, 10:40AM

สวัสดีครับพี่นานา

ผมเด็กชายนีโอ ยินดีที่รู้จัก รูปพี่นานาสวยมากครับ พ่อของพี่นานาเข้าใจถ่ายดีจัง พี่นานาอยู่จังหวัดไหนครับ

ดูจากรูปพี่นานาเหมือนนีโอมากเลยครับ เรื่องขนและสีขน นายหญิงของนีโอก็มักจะถ่ายนีโอแค่ครึ่งตัวแบบนี้แหละครับ เพราะอีกครึ่งตัวไม่ค่อยหล่อครับ อิอิ

นายหญิงกระซิบมาว่า ว่างๆ เข้ามาแลกเปลี่ยนเทคนิคการถ่ายรูปกันบ้างนะครับ

อยากเห็นรูปพี่นานาอีก..

หน้า: (หน้าก่อน)   1  2  3  4  5  6  7  8  9  10  11  12  13  14  15  16  17  18 ...105   (ต่อไป)