น้อยหน่า ('.' )

หน้า: (หน้าก่อน)   1  2  3  4  5  6  7  8  9  10  11  12  13  14  15  16  17  18 ...105   (ต่อไป)
โดย น้อยหน่า ('.' ) - Wednesday, 21 February 2007, 09:50AM

อยู่คลองสามแค่นี้เอง จากบ้านขับรถไป 15 นาทีก็ถึง อีกอย่างนายเค้าก็ไปหาเพื่อนที่คลอง 4 บ่อยๆ หวังว่าในโอกาสต่อไปคงได้เจอพี่นานาบ้าง ถ้าพี่นานารับแขกนะ อิ อิ นายหญิงแกไม่กลัวอยู่แร้น..นขอให้เจ้าของพี่นานาใจกล้าสั่งหมาได้ นายหญิงแกยอมโดนกัดสิเอา

โอกาสหน้าคงได้แลกเปลี่ยนความรู้ในเรื่องที่ชอบ-สนใจเป็นพิเศษ ให้คนตกยุคอย่างนายหญิงแกให้ทันโลกบ้าง

พี่นานาน่ารักมากครับ

โดย น้อยหน่า ('.' ) - Tuesday, 20 February 2007, 03:34PM
  คุณพ่อของพี่นานาก็อยู่ปทุมธานีเหรอจ๊ะ ดีใจจัง บ้านใกล้เรือนเคียงกันนี่เอง เอ ส่วนไหนของปทุมหว่า ...ถ้าจะกระซิบบอกกันได้เลย ส่งมาทางเมล์เว็บบางแก้ว คลิกจดหมายน้อยกลอยใจส่งมาหาคุณน้อยหน่า ของเราก็เปิดในที่แจ้งไม่ได้ กลัวคะกลัว กลัวคนเอาลูกสุนัขบางแก้วมาวางทิ้งหน้าบ้าน อิ อิ

ดีใจแทนนีโอมัน เจ้าไปร์ทอยู่อ่อนนุชก็อ่อนๆ ไปก่อนนะน้อง อิ อิ ของพี่นีโอ แค่คืบเท่านั้น...

โดย น้อยหน่า ('.' ) - Sunday, 18 February 2007, 06:00AM
  เดินทางไกลบ่อยจัง

ตอนที่ไปอยู่กับคุณตาคุณยาย พี่นานาก็ ๒ ขวบแล้ว ไม่มีปัญหากับคุณตาคุณยายเหรอ หรือว่าเค้ามีความคุ้นเคยมาแต่เล็กๆแล้ว อยู่กับท่านๆ เลี้ยงพี่นานาแบบไหน ปล่อยอิสระเทิดเทิงทั้งวัน หรือให้อยู่ในบริเวณบ้านแบบไม่ขัง หรือขังกรงปล่อยเป็นเวลา พี่นานาเกรงใจใครมากกว่ากันระหว่างคุณตากับคุณยาย

ปีกว่าๆ ที่พี่นานาไปอยู่อำนาญเจริญคุณพ่อกลับไปหาพี่นานาบ่อยมากแค่ไหน ตัวคุณพ่อก็คงคิดถึงพี่นานาเหมือนกันเน๊อะ

ช่วง ๒ เดือนถึง ๒ ขวบ อยากเห็นความน่ารักของพี่นานา พานั่งรถแต่ตัวน้อยมีเมารถเมาเรือมั๊ย

โดย น้อยหน่า ('.' ) - Saturday, 17 February 2007, 07:56PM
  พี่นานา กินเหล้ากินเบียร์ตั้งแต่เด็กเลยนะ ระวังจะเสียเด็ก(สาว)ให้นีโอนะครับ เวลาพี่นานาเมาจะโดนปู้ยี้ปู้ยำได้ง่าย ๆ

ให้พ่อเล่าเรื่องของพี่นานาตอนช่วงที่อยู่กับพ่อ มีอะไรที่ทำให้พ่อหนักใจมั๊ย และอายุเท่าไหร่ที่ส่งพี่นานาไปอยู่กับตายายครับ

พี่นานาตอนเล็กๆ น่ารักกว่านีโอเป็นกองเลยครับ อ้อ สวยกว่าสาวแก่แถวนี้ที่มาร้องกรี๊ด ๆ อีกนะจะบอกให้

โดย น้อยหน่า ('.' ) - Saturday, 17 February 2007, 04:35PM
  ก็พี่น้ำมนต์อ้วนไม่บันยะบันยังเลยนี่ครับ อย่างน้องนีโอหรือจะสู้แรงไหว ยิ่งช่วงนี้(ใจ)แข็ง(แต่)แรงไม่ค่อยมี ต้องถนอมตัวแล้วให้สาวๆ ที่ไซด์ใกล้เคียงกันหน่อย

หน้า: (หน้าก่อน)   1  2  3  4  5  6  7  8  9  10  11  12  13  14  15  16  17  18 ...105   (ต่อไป)