น้อยหน่า ('.' )

หน้า: (หน้าก่อน)  1 ...  7  8  9  10  11  12  13  14  15  16  17  18  19  20  21  22  23  24 ...105   (ต่อไป)
โดย น้อยหน่า ('.' ) - Wednesday, 12 July 2006, 11:01PM
  เอาใจช่วย ขอให้ฮัช"อาการดีขึ้น ๆ" นะ

คนเลี้ยงคงต้องเข้มแข็งเพื่อรับกับสิ่งที่จะเกิดขึ้น ฮัชเค้าอยู่ได้เพราะเรา(คนที่เข้าใจเค้า) อย่าทอดทิ้ง เบื่อหน่ายแกนะ ไม่ได้ต้องการดูหมิ่นน้ำใจ แต่พูดเพื่อให้กำลังใจว่าวันหนึ่งเราอาจท้อ จากความสงสารอาจเปลี่ยนเป็นน่ารำคาญก็ขออย่าให้เป็นเช่นนั้น รักและสงสารแกมาก ๆ นะ เข้าใจความรู้สึกของคนเลี้ยงที่ต้องมาเจอเรื่องแบบนี้ มันเศร้าและทุกข์มาก และคิดว่าอีกหลายๆคนที่เข้ามาอ่านและเคยเจอเรื่องแบนี้ก็คงเศร้าและเข้าใจสิ่งที่คุณกำลังเจออยู่ ดีไม่ดีเค้าอาจจะอ่านแล้วน้ำตาตกในอยู่ก็ได้ จริงมั๊ย..เด็กหญิงหมูตุ๋น

เหมือนอย่าพ่อเจ้าไปร์ทเคยพูดไว้ แรก ๆ ทุกอย่างมันมึนสับสนดูไม่เข้าที่เข้าทาง แต่พอเรารู้และปรับตัวเข้ากับเค้า(ที่เค้าเป็น)ทุกอย่างจะเป็นปกติ

วันนึงเราไม่รู้ว่าเราจะเข้มแข็งได้เท่าที่คุณเป็นมั๊ย ประคับประคองวันนี้ให้ดีที่สุดนะ สู้ ๆ ๆ ถึงแม้ว่าเสี้ยวหนึ่งของเวลาเราต้องเสียให้เค้าไปก็ต้องยอมเพื่อสิ่งที่เราเอาเค้ามาเลี้ยงแล้ว

ฮัชยังโชคดี เจ็บป่วย ร่างกายไม่อำนวยก็ยังมีนายพาไปเดินเล่น ดีกว่าหมาบางตัวที่แข็งแรงครบทุกอย่างแต่..นายไม่มีเวลา ได้แค่เกาะรั้วนั่งรอ รอ..เวลานายจะกลับมา

ชื่นชมค่ะ

โดย น้อยหน่า ('.' ) - Saturday, 8 July 2006, 08:52AM

ดีใจด้วยจ๊ะ แอบลุ้นอยู่พักใหญ่ เพราะถ้าเป็นพี่นีโอไม่รู้ว่าจะเก่งเท่าน้องมะขามรึป่าว และนายหญิงจะใจถึงหรือไม่ เพราะพี่นีโอเร้าใจมากกับคนอื่น ๆ เกรงว่าการรักษาจะไม่สำเร็จ

ดีใจจัง มีคนรักบางแก้วแบบจริงๆอีกหนึ่งครอบครัว

โดย น้อยหน่า ('.' ) - Thursday, 6 July 2006, 04:35PM
  อยากเห็นหมีพู อยากเห็นหมีพู อยากเห็นหมีพู อยากเห็นหมีพู อยากเห็นหมีพู
อยากเห็นหมีพู อยากเห็นหมีพู อยากเห็นหมีพู อยากเห็นหมีพู อยากเห็นหมีพู

โดย น้อยหน่า ('.' ) - Monday, 3 July 2006, 03:24PM

"สาวน้อยใสซื่ออย่างน้องน้ำมนต์เนี่ยะ พอจะเป็นฮองเฮาของพี่ฮ่องเต้ได้ป่ะคะ" ฝันเป็นถึงฮองเฮาเลยรึพี่น้ำมนต์ ฝันไปเถอะ 555+ พี่พายุก็อยู่เป็นก้างตัวโต ๆ ขวางคอหมาแบบพี่น้ำมนต์อยู่ไม่ใช่รึ 555+ มาเล่นจ้ำจี้กับองครักษ์ของนายหญิง(นีโอ)ไปพราง ๆ ก่อนดีกว่า (ถ้าน้องนีโอไม่เล่นตัวเสียก่อนนะ) ฮิ-ฮิ-ฮิ-ฮิ-ฮิ-ฮิ-ฮิ-ฮิ-ฮิ-ฮิ -------------------------

ตกลงไม่มีใครรายงานผลประกวดวันนั้นเลยเหรอ รอ รู้ อยู่นะ

โดย น้อยหน่า ('.' ) - Sunday, 25 June 2006, 08:59PM

ตอบน้องอ้วน ขอโทษที่ตอบช้า มัวไปหารูปเต็ม ๆ ตัวของนีโอ รื้อ ๆ ๆ ๆ เท่าไหร่ก็หาดูดียาก สวยสู้น้องชินจังไม่ได้แม้แต่น้อย เอาด้านดี ๆ ไปดูแล้วกันเนอะ

"ไหน ๆ ๆ คราย..นายหญิงใครอยากดูตัวผม อย่าเชียวนะ ครั้็งที่แล้วก็ทีนึงผมนี้แทบมุดแผ่นดินหนี อย่าเอาผมมาขายอีกนะ นีโอขอร้อง"

หน้า: (หน้าก่อน)  1 ...  7  8  9  10  11  12  13  14  15  16  17  18  19  20  21  22  23  24 ...105   (ต่อไป)