ตอบ: ลองพาปิงปองไปเที่ยวนอกสายจูงที่กระทรวงสาธารณสุขอีกครั้งหนึ่ง
โดย นิวัต เจริญชล - Monday, 7 March 2005, 03:52PM

ตัวนี้เป็นเจ้าตูบน้อยของคุณจรรยา ทางด้านขวามือนะครับ ที่คุณพ่อตูบน้อยจูงอยู่ 
ตอบ: ลองพาปิงปองไปเที่ยวนอกสายจูงที่กระทรวงสาธารณสุขอีกครั้งหนึ่ง
โดย นิวัต เจริญชล - Monday, 7 March 2005, 03:58PM

ตัวนี้ชื่อ จอม มากับพ่อ (พี่คนเสื้อแดง) ลูกสุนัขอ้วนมากๆ หน้าโหด แต่สวยครับ แรงเยอะจริงๆ เล่นกับเจ้านีโน่เหมือนรุ่นเดียวกันเลย
โดย นิวัต เจริญชล - Monday, 7 March 2005, 03:57PM

จอม ด้านหน้าอีกรูป ขออภัยด้วยที่รูปอาจจะไม่ค่อยชัด เนื่องจากกล้องผมถ่ายเวลาไม่มีแสงไม่ค่อยดีเท่าไร

โดย นิวัต เจริญชล - Monday, 7 March 2005, 04:03PM

ส่วนตัวนี้ไม่ทราบว่าชื่ออะไรจำไม่ได้ (ทางขวาที่จูงอยู่)ตัวอ้วนมาก แอบเดินมาทางข้างหลังเงียบๆ แต่ก็ไม่รอดสายตา เจ้าไผ่ หนูจ๋า และนีโน่ ไปรอทักทายกันเต็ม แต่ก็ยังไม่ยอมเล่นด้วย
โดย นิวัต เจริญชล - Monday, 7 March 2005, 04:05PM

เจ้าหนู 4 เดือนตัวที่อยู่ตรงกลางรูป ชื่อมีมี่ มากับบางแก้วตัวอ้วนๆ น่ะครับ
โดย นิวัต เจริญชล - Monday, 7 March 2005, 04:10PM

รูปนี้ มีพี่วิเชียร คุยกับคุณแม่ลูกโอ๊ต และคุณพ่อของน้องเบริน ส่วนคนเสื้อเหลืองหันหลังนี่กำลังจูงเจ้าแช๊ปปี้อยู่ ขออภัยคุณรุ้งดาวด้วยครับ ผมพยายามหารูปใกล้ๆของแช๊ปปี้ แต่หาไม่เจอจริงๆ ไม่รู้พลาดไปได้ยังงัย คราวหน้าขอแก้ตัวใหม่นะครับ
โดย นิวัต เจริญชล - Monday, 7 March 2005, 04:17PM

พี่วิเชียรและคุณพ่อเจ้าแช๊ปปี้คุยกันอยู่โดยมีเจ้าไผ่และขนุน อยู่ใกล้ๆ
โดย นิวัต เจริญชล - Monday, 7 March 2005, 04:19PM

คุณจรรยากับเจ้าตูบน้อย กำลังคุยกับคุณโหน่ง พ่อเจ้านีโน่
โดย นิวัต เจริญชล - Monday, 7 March 2005, 04:30PM

จบด้วยภาพมุมกว้างที่มีสมาชิกส่วนใหญ่อยู่นะครับ ขอขอบคุณทุกคนและทุกตัว ที่มารวมกัน ทั้งสมาชิกเดิม หนูจ๋า นีโน่ ไผ่ ขนุน ถุงทอง ปิงปอง เบริน และสมาชิกใหม่ แช๊ปปี้ วีออส วอดก้า จอม มีมี่ ตูบน้อย โฟกัส เจ้าตัวอ้วนๆที่มากับมีมี่ และเจ้าตัวเลอะที่ไม่มีใครยอมเป็นเจ้าของ และสมาชิกพิเศษ โตโต้ ข้าวโอ๊ต และนินจา (ถ้าตกหล่นใครไปขออภัยด้วยนะครับ)

อยากให้สมาชิกที่เพิ่งมาครั้งแรกลองเล่าประสบการณ์ ที่มาที่นี่ครั้งแรก ให้พวกเราฟังกันบ้างก็ดีนะครับ

โดย ประมุข แจ่มจันทึก - Monday, 7 March 2005, 10:11PM

ครับ สวัสดีครับเอ...ผมแปลกใจอยู่อย่างนึงปิงปองผมเคยเห็นตามกระทู้ต่างๆโพสว่าดุไม่ใช่เหรอครับโดยคนโพสก็เป็นคุณ pingpong เองด้วยแต่ดูจากในรูปแม้ไม่มีที่ครอปปากก็ยังไม่สนใจกะเจ้าอัลเซเชี่ยนเลย และไม่มีทีท่าว่าจะดุเลยซักนิด ถ้าเป็นแบ็ค บาวผมนะไม่เหลือ หรือว่าข่าวที่ผมได้มามันผิดครับ ช่วยชี้แจงที

Click to enter http://www.bangkaew.com/elearning3

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew