ตอบ: พี่จิตติเงียบเลยเนอะ
โดย jitti r - Tuesday, 31 October 2006, 01:19AM

และครอบครัว สายเงิน ก็ผสม บีวัน ทั้งหมด

โดย Pingpong \(-_-)/ - Tuesday, 31 October 2006, 09:56PM

มาดึกจัง   ชอบมาหลังเที่ยงคืน

คงอยู่ดูแลลูกหมาจนดึก

คุณอมานดาเอารูปหมามาโชว์แล้ว    แต่ไม่รู้บรรยากาศการประกวดเป็นไงบ้าง  คุณมงคลติดต่อได้ไหม

เอาเรื่องเล่าของคุณผมยาวมาแปะไว้หน่อย    มันตกขอบไปแล้ว   กลัวคุณจิตติยังไม่ได้อ่าน

09:19 - 31/10/06 ผมยาว emoticon ..ความจริงผมอยากได้สายเจ้าตาลเดี่ยวที่สุด หล่อ และตัวโตมากครับถูกใจมาก ก็ไม่รู้อะไรดลใจให้เอาเจ้าบ๊วย มาเหมือนกัน แต่ก็รักมากครับ ทีแรกพี่จิตติจะไม่ให้เหมือนกันเพราะหมายังเล็กเกินไป แต่แกคงเห็นว่าผมมาใกล และอยากได้จริงๆ และแกบอกว่าที่ให้เพราะผมมีแฟนคอยช่วยดูแลมันได้ หากไปคนเดียวแกอาจจะไม่ให้ครับ

09:13 - 31/10/06 ผมยาว emoticon ..ต่อ ตอนนั้นลูกตาลเดี่ยวมีผู้ 2ตัว จองแล้ว 1ตัว และมันยังเล็กเกินไป ผมไปถูกใจลูก black hawk ตัวนึงซึ่งมันต่างจากตัวอื่นมากครับ หน้าไม่แด่น คือผมชอบให้มีสีขาวน้อยๆอยู่แล้ว ก็เลยเป็นเจ้านี่ละวะลูกเรา ได้เห็นพ่อ+แม่ ของเค้าแล้วก็ชอบครับ หมาพี่จิตตินิสัยดีทุกตัวครับ
09:07 - 31/10/06 ผมยาว emoticon ..ต่อ จนครั้งล่าสุด พี่จิตติว่าให้เข้าไปดูที่พิษโลก ผมก็ขับมอไซด์ไปดูครับ ผ่านเส้นทางลำบากยากเย็น เพราะ บางระกำน้ำทว่ม ถนนพังไปเลยครับ แกคงเห็นใจครับ พี่จิตติพาไปดูลูกของตาลเดี่ยว อายุ 2 สัปดาห์ และสูก สายเงิน อายุ 2 สัปดาห์ เหมือนกันครับ ส่วนของ black hawk 21วันแล้ว
09:01 - 31/10/06 ผมยาว emoticon ..ตอบปิงปองครับ ก็ไม่มีอะไรมาก คือหลังจากที่คุณกาให้เบอร์พี่จิตติมา ก็ยังไม่ติดต่อ แต่มาเจอพี่ที่ ปตท.ก็ให้เบอร์พี่จิตติอีก ก็เลยตัดสินใจลองโทรดูครับ แล้วก็คุยกันถูกคอกระมังครับ แล้วก็โทรคุยกะแกเป็นระยะๆ ครับ
โดย jitti r - Friday, 3 November 2006, 10:34PM

ตอนนี้ เข้างานดึกครับ ขอบคุณสำหรับ พี่วิเชียรที่ โพสท์ข้อความเข้ามาให้อ่าน ซึ่งก็พึ่งจะได้อ่านจริงๆครับ ..

สำหรับมงคล คงจะสบายดีนะ รักษาสุขภาพให้มากๆ เดี่ยวให้ดู วิวัฒนาการของเจ้าลิ่ว พอโตมา อกหนีบเฉยเลย ก็กำลังทำการแก้ไขอยู่  ตอนนี้กระดูกยังไม่แกร่งพอ อีกสักเดือนจะเคี่ยวให้หนัก  ณ.วันนี้ ( 03/11/2549) ลิ่วอายุ 7 เดือน 20 วัน..สูง 21 นิ้ว ขาดความหนาไป เยอะเหมือนกัน ม่ค่อยจะยอมกินอาหาร

โดย jitti r - Friday, 3 November 2006, 10:42PM

ฝากข่าว มงคล ตอนนี้ ผมได้ ไปคว้าแม่พันธ์ โนเนม อายุ 2 ขวบ สายบนเป็นโซเฟีย ส่วนสายล่าง เป็น แจ็คสัน สี ขาว-นำตาล สูง 21 นิ้ว กะโหลก ขา หน้าใหญ่โตมโหฬาร

ส่วนรูปอุปไว้ก่อน  ตัวนี้ ก็คาดว่า น่าจะเป็นคู่ผสมที่ถูกคู่ กับ บีวัน ...เริ่มผสม 14/11/2549.

โดย รุ่งรวี ดอกรัก - Saturday, 4 November 2006, 05:46AM

สวัสดีครับพี่จิตติ

ตอนนี้คงเหนี่อยนะครับ เพราะมีลูกหลายบ้าน โอ๊ะ หลายคอก.....

ผมคุยกับ Amanda เมื่อวาน ได้ความรู้เกี่ยวกับการพัฒนาการของขนาดอก แกบอกว่าหากหาสถานที่ให้เขาออกกำลังตั้งแต่ยังเด็ก ๆ ทุกวัน ๆ ละ 8 ชม. สามารถเพิ้มขนาดได้ ก็หาสักบ้านที่มีสถานที่ออกกำลังให้ เจ้า ลิ่ว ดูนะครับ....

Amanda ยังกล่าวขอบคุณ พี่จิตติด้วย  หวังว่าคงได้อ่าน กระทู้ของแกแล้วนะครับ...

(ว่าจะไม่ได้เข้ามาที่นี่แล้วแต่อดใจไม่ไหวจริง ๆ กลืนน้ำลายตัวเอง)

Click to enter http://www.bangkaew.com/elearning3

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew