ตอบ: มะลิกะหมีพู...มาแล้ว
โดย น้อยหน่า ('.' ) - Thursday, 6 July 2006, 04:35PM
  อยากเห็นหมีพู อยากเห็นหมีพู อยากเห็นหมีพู อยากเห็นหมีพู อยากเห็นหมีพู
อยากเห็นหมีพู อยากเห็นหมีพู อยากเห็นหมีพู อยากเห็นหมีพู อยากเห็นหมีพู
โดย จรัญ กาลตนากูล - Thursday, 6 July 2006, 04:57PM

เจ้าไปร์ทจัดให้พี่น้อยหน่า

โดย จิตรใส สิระชัยนันท์ - Thursday, 6 July 2006, 09:46PM
  จะรอสาวมะลิกะหนุ่มหมีพูนะคะ
โดย พายุ วงศ์วายุ - Friday, 7 July 2006, 12:01PM

คุณน้อยหน่าไม่อยากดูรูปน้องมะลิมั่งเหรอครับ (เอียงอีกตามเคย)...
น้องไปร์ทจะจัดให้พี่น้อยหน่าดูทั้งน้องมะลิและน้องหมีพูหน่อยก็มะด้าย...
เอาเป็นว่าพายุช่วยจัดเพิ่มเติมให้ก็แล้วกันนะครับ...

นี่ครับ "มะลิ" ของแท้... ขาวผ่อง - หอมเย็น - บอบบาง - และสำอางจริงๆ

โดย จรัญ กาลตนากูล - Friday, 7 July 2006, 12:15PM

ไปร์ทไม่อยากเหมา ทุนน้อย แบ่งๆกันไปมั่ง เทหมดหน้าตักเด๋วเจ๊แกจะได้ใจ

โดย ยศชัย ชัยพรหมมา - Friday, 7 July 2006, 02:25PM
  เจ้าหมีพูหายไปนานคงโตเป็นหนุ่มแล้วนะครับ อยากเห็นจัง
โดย จรรยา แม่ตูบน้อย - Saturday, 8 July 2006, 12:11AM
  อยากเห็นมะลิ กับหมีพูจังเลยค่ะ....ยิ้ม

มาแล้ว.....คร้าบ   มะลิสุดสวย

นี่หมีพู....สุดหล่อ

นี่ก็หล่อ...ไหมคร้าบบบบ

มุมแอบ..นอนกลางวัน ผม คร้าบบบ.
โดย น้อยหน่า ('.' ) - Monday, 17 July 2006, 02:13PM

ว๊าย.....น้องมะลิ ทำไมหนูไว้หุ่นอย่างโย(ยศ)นางแบบโกอินเตอร์แบบนี้ กินหน่อย ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ เดี๋ยวน้องหมีพูจะปล้ำ เอ๊ย! ฟัดเล่นกันไม่เต็มวงขานะพี่มะลิ

หมีพู หมีพู หมีพู หมีพู หมีพู หมีพู หมีพู ! เห็นแล้วก็ หล่อหล๊อหล่อ .. โตขึ้นคาดว่าหน้าตาจะดีขึ้นไปอีก

รูปนี้พี่นีโออายุเท่ากับหมีพูก็ดูผอมนะ

มะลิ ผอมมาก...กินน้อย ..กำลังผลัดขน ...หมีพู..กินเอา ๆ อ้วนถ้วนน่าดู

รูปนี้...ผู้ควบคุม...มะลิกะหมีพู..( ลูกพี่ใหญ่..ประจำบ้าน )

โดย Pingpong \(-_-)/ - Monday, 17 July 2006, 03:05PM

ขอต้อนรับการกลับมาของมะลิกับหมีพู

แก้มแดง

โดย ชูศักดิ์ ปั้นเหน่งเพชร - Wednesday, 19 July 2006, 09:57AM

ขอบคุณ ครับ..พ่อปิงปอง....เอารูปดอทคอม..ล่าสุด ลงให้ดูบ้างซิ ครับ อยากเห็นจังว่า โตเท่าไหน แล้ว...

มะลิ เป็นโรค ขี้เรื้อน จึงผอมจนผิดสังเกตุ รู้ก็เมื่ออาการของโรคแสดงออกที่ผิวหนังแล้ว ตอนแลกคิดว่าผลัดขนธรรมดา ตอนนี้กำลังรักษาอยู่....หมอบอกว่าหาย ค่อยโล่งใจหน่อย ...กลัวจะติดเจ้าหมีพูด้วย...วันนี้กะจะพาไปหาหมอ..ให้เขาฉีดยาป้องกัน..ไว้ก่อน..

เป็นอุธาหรณ์...สำหรับการปล่อยสุนัขออกมาเล่นนอกบ้าน...อย่างอิสระ ( คือผมจะปล่อยให้เขาออกมาเล่น โดยไม่ใส่สายจูงเลย..เมื่อเขาเบื่อก็จะเรียกเข้าบ้าน..หรือเขาเบื่อเขาจะมาเรียกเราให้เปิดประตูรับหน้าบ้านเอง ) เขาจึงมีโอกาสติดโรคขี้เรื้อนจากสุนัขนอกบ้านได้...... ใครที่คิดจะทำอย่างผม.....ระวังโรคขี้เรื้อนนะ

โดย ยศชัย ชัยพรหมมา - Wednesday, 19 July 2006, 11:25AM

สวัสดีเจ้า ..หมาพู.. เอ้ย!..หมีพู

ยังจำ ..หมามุ่ย.. เอ้ย!..ฟ้ามุ่ย   ได้ก่อเจ้า

หมีพูโตขึ้นตั้งเยอะเลย ส่วนนี่ ฟ้ามุ่ยนาเจ้า

อิ อิ.. 8 เดือนกว่าแล้ว หูยังตั้งได้แค่นี่เอง

โดย ชูศักดิ์ ปั้นเหน่งเพชร - Thursday, 20 July 2006, 09:32AM

จำได้...จ้า น้องฟ้ามุ่ย...

น้องฟ้ามุ่ย...หางสวยจังเลย นะ....หูก็ตั้งแล้ว..นี่ แถมใส่แว่นตา ด้วย...เท่..จัง

เมื่อวาน..พาหมีพู ไปหาหมอ...ฉีดยาป้องกันเห็บ หมัด มา 1 เข็ม ออกนอกบ้าน..ระหว่างทาง..มองเห็นหมา ตามข้างทาง เห่าทักทายเขาไปตลอดทาง...แวะรับพี่แก้วก่อน  เมื่อถึงโรงเรียนพี่แก้ว...เห็นเด็กนักเรียนเยอะแยะ ทำท่าขรึมๆ มองคนนั้นทีคนนี้ที...ได้ยินพี่แก้วเรียก..."หมีพู"...... ทีเนี้ยส่ายหาง ลิงโลดดีใจเป็นการใหญ่.....จะกระโดดลงรถ...ไปหาพี่แก้วให้ได้..พี่แก้วต้องเดินมาที่รถ....จัดการทักทายกันก่อน....แล้วก็พากันไปร้านหมอ...ถึงร้านหมอ...มองกระจก..ขู่เงาตัวเอง....ต้องค่อยๆบอกและจับตัวเขา...เขาเห็นในกระจก...อ้าว..ตูเองนี่หว่า.....จึงหยุดขู่...ให้ความร่วมมือกับหมอดีมาก....ชั่งน้ำหนักได้ 21  กก. ยอมให้ฉีดยาแต่โดยดี....แต่ก็ยังไม่ไว้ใจเท่าไหร่...พ่อต้องล็อค...คอไว้ อิอิ

โดย ยศชัย ชัยพรหมมา - Thursday, 20 July 2006, 10:15AM

โอ้โห!!!... 21 กิโลเลยหรือครับ  ฟ้ามุ่ยหนักแต่ 14 กิโลเองครับ

เธอกินอาหารยากมากๆ ครับ เลยหุ่นเพรียวลมอย่างนี้หละครับ

คุณ..ยศชัย...ครับ

ลองใช้สูตรอาหารของผมไหมล่ะ...เผื่อฟ้ามุ่ย...จะชอบบ้าง

คือ  1. ข้าวสวย  1  ส่วน

2. อาหารเม็ด ( ที่ให้อยู่ทุกวัน )  3  ส่วน

3. เนื้อสัตว์ที่หาได้ ( ปลาย่าง ไก่ย่าง ไก่ต้ม เนื้ออบ เนื้อต้ม )   1 ส่วน

นำทั้ง 3 อย่างคลุกเคล้ากัน รับรอง...หวานคอฟ้ามุ่ยแน่ๆ ( การผสมข้าวลงในอาหารเม็ด น่าจะช่วยป้องกันการเป็นโรคไต ในสุนัขได้บ้าง ..ตามความเชื่อของผม เพราะอาหารเม็ดจะเค็มเพื่อรักษาสภาพให้อยู่ได้นานๆ )

โดย น้อยหน่า ('.' ) - Friday, 21 July 2006, 04:59PM

ส่งหมีพูมาเป็นแถว น่ารัก ๆ นีโอขอขอบคุณครับ

นี้นายหญิงปั้นแต่งผม และขอมอบให้เพื่อคำขอบคุณครับ
โดย ชูศักดิ์ ปั้นเหน่งเพชร - Friday, 11 August 2006, 01:34PM

หมีพู...ผ่านทดสอบ...จิตประสาท...เป็นมิตรกับเด็กทุกคน..ยกเว้นผู้ใหญ่ที่ไม่น่าไว้วางใจ.......ห้ามเข้าไกล้ 5555555

วันที่ถ่ายรูปนี้...พาหมีพูไปรับลูกพี่เขา...ที่สถานที่เรียนพิเศษ

โดย ชูศักดิ์ ปั้นเหน่งเพชร - Friday, 11 August 2006, 01:56PM

อีกภาพ
โดย ชูศักดิ์ ปั้นเหน่งเพชร - Friday, 11 August 2006, 02:17PM

อีกภาพ..ซิพ่อ กำลังเล่นกับเพื่อนพี่แก้ว...หนุกๆ..อยู่เลย
โดย ชูศักดิ์ ปั้นเหน่งเพชร - Wednesday, 23 August 2006, 02:05PM
  พวกเราสามพี่น้อง รักกันม้ากกกกกกก......จังเลย ....
โดย จิตรใส สิระชัยนันท์ - Monday, 17 July 2006, 01:09PM

น้องมะลิสุดสวยกะน้องหมีพูสุดหล่อ  รักษาหุ่นจังเลยนะครับ

โด๊ปๆ หน่อยครับ    แต่โตขึ้นเยอะเลย  ค่อยหายคิดถึงหน่อย แก้มแดง

โดย phan _kong - Thursday, 20 July 2006, 08:07PM

จัดให้คุณน้อยหน่าครับ

โดย phan _kong - Thursday, 20 July 2006, 08:11PM

นี่ก็หมีพู  ตัวที่บ้านสุดรักสุดหวง  สุดห่วงใย

Click to enter http://www.bangkaew.com/elearning3

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew