ตอบ: แนะนำตัว ฮับผม.....
โดย อาทร ยงรัตนกิจ - Thursday, 23 February 2006, 10:30AM

คุณยีนส์ครับ เลี้ยงในบ้านพื้นลื่นๆแบบนี้ หมั่นเล็มขนที่อุ้งเท้าหน่อยนะครับ เวลาเดิน วิ่ง จะได้ไม่ลื่นมาก แล้วก็อย่าให้อ้วนมาก ไม่งั้นอาจจะมีปัญหาเรื่องข้อสะโพกตอนโตครับ

เจ้าโด้น่ารักมาก กำลังซนเลยสิท่า มีเรื่องอะไรมันส์ๆ มาเล่าสู่กันฟังมั่งนะครับ

โดย สราวุธ แสงสว่างโชติ - Thursday, 23 February 2006, 06:22PM

รอมาตั้งนานว่าเมื่อไรจะมาโชว์รูปลูกชายตัวแสบซะที ที่ภูเก็ตไม่รู้ว่ามีเพื่อนบางแก้วเยอะหรือไม่ แต่ถ้าในเวปนี้ เพื่อนบางแก้ว ฉายานี้ก็ต้องพี่ธนะนันท์แห่งบ้านโชกุนของเมืองกรุงเก่าอยุธยา คุณยีนส์ระวังเรื่องน้ำหนักตัวของเจ้าโด้อย่างที่คุณอาธรบอกไว้ด้วยนะ แล้วมาเล่าสู่ความคืบหน้ากันอีกนะครับ ที่ว่าไปเจอบางแก้ว3-4ตัว นี่อยู่แถวบ้านหรือเปล่า หรือว่าอยู่ไกลออกไป กัดฟัน

โดย บัณฑิต สิขัณฑกสมิต - Tuesday, 28 February 2006, 04:47PM

เห็นน้องยีนส์บอกว่า กินเก่งมาก แล้วรู้สึกว่าขนจะฟูมากเลย นี่ก็ 3 เดือนกว่าแล้ว เริ่มผลัดขนแล้ว ว่างๆ จะเอารูปมา post ให้ดูครับ กำลังซน อยากรู้อยากเห็นมากเลย...

โดย มรกต อุกกุฏานนท์ - Tuesday, 28 February 2006, 09:49PM

ก่อนอื่น ขอขอบอื่นต้องขอขอบคุณค่ะที่ชมว่าโด้น่ารัก ก็จริงแหละเนอะ น่ารัก..... จริง ๆ แล้วโด้ไม่อ้วนนะ ไม่ได้เข้าข้างตัวเองด้วย  เวลาอาบน้ำให้โด้แล้ว ตัวเล็กนิดเดียวเองนะ  ที่เห็นว่าอ้วนเพราะขนต่างหากล่ะค่ะ ตอนนี้กำลังซนเลยหล่ะ เวลาพาไปวิ่งนอกบ้านเขาก็จะวิ่งอย่างมีความสุขมาก ๆ เลยหล่ะ ข้อดีของโด้คือ จะเชื่อฟังเจ้าของเป็นอย่างมาก (มากกว่าตอนอยู่ในบ้าน) เวลาที่เรากลับจากการทำงานนะ เขาจะดีใจมากเลยหล่ะ  จะกระโดดเข้าใส่และจะร้องครวญครางด้วย สงสัยคงจะคิดเรามากแน่ เลย ทั้งเลียหน้า งับแขน กระโดด และครางเบา ๆ  น่ารักมากเลยหล่ะ

ตอนนี้กำลังหัดให้โด้ทานกล้วยน้ำว้าโดยสอดไส้กับขนมปัง  ได้ผลมากเลยล่ะ แต่ถ้าให้กินกล้วยเฉยๆ โด้จะไม่ทานเลย

หากมีอะไรคืบหน้าจะเล่าให้ฟังอีกนะ

โดย eve Savangpop - Wednesday, 1 March 2006, 02:22PM

โอ้....น้องใหม่เป็นหมาเกาะ(ภูเก็ต)ช่างคิด  หนูโด้วัยกำลังน่ารักเลยนะคะ  ขนหนาอย่างนี้โตเต็มที่คงสวยไม่เบา  แถมยังขี้อ้อนอีกตะหาก

โดย บัณฑิต สิขัณฑกสมิต - Wednesday, 1 March 2006, 06:15PM

ตอนนี้ถ่ายไว้เมื่อวันที่ 12 กพ.49 เจ้าโด้เพิ่งจะอาบน้ำเสร็จ...

โดย บัณฑิต สิขัณฑกสมิต - Wednesday, 1 March 2006, 06:16PM

สบายตัวจังเลยฮับ....
โดย บัณฑิต สิขัณฑกสมิต - Wednesday, 1 March 2006, 06:18PM

หล่อไหมฮับ....
โดย บัณฑิต สิขัณฑกสมิต - Wednesday, 1 March 2006, 06:24PM

อย่ามาทำอะไร เจ้านายผมนะฮะ....
โดย บัณฑิต สิขัณฑกสมิต - Wednesday, 1 March 2006, 06:25PM

เป็นนายแบบได้ไหมฮับ...
โดย บัณฑิต สิขัณฑกสมิต - Wednesday, 1 March 2006, 06:27PM

มองอะไรฮับ...
โดย บัณฑิต สิขัณฑกสมิต - Wednesday, 1 March 2006, 06:28PM

แอบเหงา 1....
โดย บัณฑิต สิขัณฑกสมิต - Wednesday, 1 March 2006, 06:54PM

แอบเหงา 2....  เข้าไปชมรูปผมได้ที่ http://spaces.msn.com/jeanshkt/photos/

โดย สราวุธ แสงสว่างโชติ - Wednesday, 1 March 2006, 06:56PM
  สุดยอดนายแบบเห็นด้วย
  ปกติ..ลูกสุนัขจะชอบกินกล้วย ไม่รู้ว่าคุณยีนส์ ให้กินแบบไหน ลองใช้วิธีของผมไหม มะลิกะหมีพู เอาให้กินไม่ทันเลย ลองดูนะครับ หากล้วยน้ำว้าสุกไกล้งอม(รสจะหวาน)มาบี้ให้เละๆด้วยมือแล้วใช้นิ้วโป้งดีดให้กินทีละน้อยๆ รสจะหวานกินกันชนิดเลียมือเลยละครับ...ลองดูนะครับ
โดย eve Savangpop - Friday, 3 March 2006, 09:32PM

นี่ถ้าเป็นโมเดลลิ่ง  จะให้แคสผ่านเลยนะคะนี่  โพสต์หลากหลายอารมณ์ดีจิง

โดย บัณฑิต สิขัณฑกสมิต - Monday, 6 March 2006, 05:00PM

พานายแบบเที่ยว..สะพานหิน...
โดย บัณฑิต สิขัณฑกสมิต - Monday, 6 March 2006, 05:02PM

ผมเพิ่งอายุ 3 เดือน 6 วันเอง... (26 ก.พ.49)
โดย บัณฑิต สิขัณฑกสมิต - Monday, 6 March 2006, 05:04PM

มองหาใครอยู่นะ.....
โดย บัณฑิต สิขัณฑกสมิต - Monday, 6 March 2006, 05:05PM

อิอิอิ ฟิล์มหมดแล้วบอกนะ...
โดย บัณฑิต สิขัณฑกสมิต - Monday, 6 March 2006, 05:07PM

ทักทายรุ่นพี่...แต่ทำไมผมตัวใหญ่กว่า..อิอิอิ
โดย บัณฑิต สิขัณฑกสมิต - Monday, 6 March 2006, 05:08PM

นั่งรอรางวัลจากเจ้านาย...
โดย บัณฑิต สิขัณฑกสมิต - Monday, 6 March 2006, 05:09PM

ต้องขอมือก่อนถึงจะได้...รางวัล

โดย บัณฑิต สิขัณฑกสมิต - Monday, 6 March 2006, 05:10PM

ยกสองมือเจ้านายก็ยังไม่ให้เลย (แกะไม่ทันมากกว่า...)
โดย บัณฑิต สิขัณฑกสมิต - Monday, 6 March 2006, 05:12PM

ได้รางวัลเป็นขนมปัง ทานก่อนนะครับ...
โดย บัณฑิต สิขัณฑกสมิต - Monday, 6 March 2006, 05:21PM

แบบว่า close up กันเลยนะ ตากล้อง...อยากเห็นผมและเจ้านายแบบเต็มๆ เข้าไปที่ http://spaces.msn.com/jeanshkt/photos

Click to enter http://www.bangkaew.com/elearning3

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew